ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักเตะตำบล
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 23633
โพสเมื่อ: Sun Apr 21, 2019 04:00
[RE: กองหลังจัดให้!ล็องเกล้ต์โขก,อัลบายิง 'ต่างดาว' เบียด 2-1 นำโด่ง]
แสนไกล สุดโค้งขอบฟ้า พิมพ์ว่า:
magka พิมพ์ว่า:
แสนไกล สุดโค้งขอบฟ้า พิมพ์ว่า:
ขนาดชนะยังด่า พอก่อนเหอะ กุเป็นนักเตะ!!บาดคอตัวเองตายดีกว่า  

เขาด่าใครครับส่วนใหญ่? แล้วมันสมควรด่าไหม? ใช่แฟนบาซ่าไหมครับ ถ้าใช่ก็น่าจะเห็นเหมือนที่คนอื่นเห็นนะ รอดมาได้ก็บุญละนัดนี้  

คิดดีๆก่อน นักเตะมันก็ทุ้มเททุกนัดครับ จะด่าอะไรมากมายขนาดนั้น
ผมนี่แฟนบาซ่าจ๋าเลยแหละ นี่มันชนะนะ!! ใจเขาใจเราหน่อย ไม่ใช่อะไรด่าๆๆ  

เขาด่าบัลเบรเด้กันนะ ลองดูดีๆ ถ้าแฟนบาซ่าจ๋านี่ไม่น่าสงสัยนะว่าแฟนบอลเขาด่าใคร  

ไปอ่านตั้งแต่เม้นแรกมานะหนู ขี้เหรียจเถียงกะเอ็งหวะ  

เออแปลกพูดความจริงก็หาว่าเถียง เขาด่าบัล เขาด่าวิดัล ใครๆเขาก็เห็น นักเตะคนอื่นเขาก็บ่นๆว่ามั่ว ๆ ไม่ได้ด่าเหมือน 2 คนนั้น
มาเรียกคนอื่นหนูนี่อายุเท่าไรละพี่?
1
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
กำเนิดดาวรุ่ง
Status: Support : FCBarcelona
เข้าร่วม: 16 Nov 2008
ตอบ: 124
โพสเมื่อ: Sun Apr 21, 2019 04:01
กองหลังจัดให้!ล็องเกล้ต์โขก,อัลบายิง 'ต่างดาว' เบียด 2-1 นำโด่ง
ขนาดชนะยังด่า พอก่อนเหอะ กุเป็นนักเตะ!!บาดคอตัวเองตายดีกว่า  

เขาด่าใครครับส่วนใหญ่? แล้วมันสมควรด่าไหม? ใช่แฟนบาซ่าไหมครับ ถ้าใช่ก็น่าจะเห็นเหมือนที่คนอื่นเห็นนะ รอดมาได้ก็บุญละนัดนี้  

คิดดีๆก่อน นักเตะมันก็ทุ้มเททุกนัดครับ จะด่าอะไรมากมายขนาดนั้น
ผมนี่แฟนบาซ่าจ๋าเลยแหละ นี่มันชนะนะ!! ใจเขาใจเราหน่อย ไม่ใช่อะไรด่าๆๆ
ถ้ามันเล่นใจไม่สู้ ไม่เต็มที่กะเกมก็ว่าไปอย่าง คนเราไม่ใช่เทพทุกนัด
เหมือนคุณเล่นบอลตอนเย็น ไม่หญ้าเทียมก็ฟุตซอล คุณต้องเก่งทุกวันเลยไหม
จริงๆผมก็อยากด่านะ แต่มันเบื่อแล้วที่ต้องมาเห็นอะไรบ่อยๆแบบนี้
ใจเขาใจเราอย่างว่าแหละ เป็นนักเตะมาเห็นแฟนบอลจวกแบบนี้แม่งก็เสียอารมณ์ขนาดชนะนะ
ถ้าแพ้นี่ไม่เผาพริกเผาเกลือแช่งเลยเหรอ ใจเย็นๆก่อน  

แฟนบาร์ซ่าส่วนใหญ่เขาไม่ด่านักเตะเท่าไรครับ ที่ด่าหลักๆคือด่าโค้ช การจัดทีม แนวการทำทีม การแก้เกมส์ การเปลี่ยนตัวครับ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
5
0
In Barca We Trust

คอมเมนเตเตอร์
Status:
เข้าร่วม: 08 Aug 2009
ตอบ: 33855
โพสเมื่อ: Sun Apr 21, 2019 04:03
[RE: กองหลังจัดให้!ล็องเกล้ต์โขก,อัลบายิง 'ต่างดาว' เบียด 2-1 นำโด่ง]
บาซ่ายุคน้าบัลผมสังเกตอย่างนึงคือเวลาเจอทีมเล็กจะเล่นกะหลั่วมาก แต่พอเป็นเกมใหญ่กลับตบเอาชนะได้หมด
1
0
Status:
เข้าร่วม: 07 Apr 2008
ตอบ: 446
โพสเมื่อ: Sun Apr 21, 2019 04:15
มองโลกแง่ดี หวังว่าฟอร์มที่อั้นๆวันนี้คือ เพื่อรักษาตัวไว้สู้ ucl เต็มที่
1
0
นักบอลไทยพรีเมียร์ลีก
Status:
เข้าร่วม: 11 Feb 2017
ตอบ: 3962
โพสเมื่อ: Sun Apr 21, 2019 04:23

เขาด่าบัลเบรเด้กันนะ ลองดูดีๆ ถ้าแฟนบาซ่าจ๋านี่ไม่น่าสงสัยนะว่าแฟนบอลเขาด่าใคร  

ไปอ่านตั้งแต่เม้นแรกมานะหนู ขี้เหรียจเถียงกะเอ็งหวะ  

เออแปลกพูดความจริงก็หาว่าเถียง เขาด่าบัล เขาด่าวิดัล ใครๆเขาก็เห็น นักเตะคนอื่นเขาก็บ่นๆว่ามั่ว ๆ ไม่ได้ด่าเหมือน 2 คนนั้น
มาเรียกคนอื่นหนูนี่อายุเท่าไรละพี่?  

จ้าๆๆๆไม่เถียงละนะ อย่ายืดยาวละนะขี้เกรียจมาอ่าน
0
0
ซุปตาร์ยูโร
Status:
เข้าร่วม: 20 Oct 2009
ตอบ: 15763
โพสเมื่อ: Sun Apr 21, 2019 05:43
จริงๆคนที่ไม่ใช่แฟนบอลทีมนี้จริงๆ ไม่ควรมาเถียงอะไรกับแฟนบอลจริงๆของเขานะ

เสร่อจริงๆ
4
0
อวาตาร์&ลายเซ็นต์ผิดกฏ
Status:
เข้าร่วม: 10 Jan 2011
ตอบ: 7361
โพสเมื่อ: Sun Apr 21, 2019 06:03

เขาด่าเรื่องฟอร์มการเล่น เรื่องปกติของฟุตบอลนี่ครับ และที่สเปนด่ากันแรงด่าต่อหน้านักเตะ

เลยด้วยซ้ำไป บางคนขับรถไล่บีบแตร์เลยนะครับ ถ้าคุณเจอแบบนี้ไม่บาดคอร้อยรอบเลยหรอ

อย่าโลกสวยปลูกทุ่งลาเวนเดอร์เต็มบ้านเลยครับ ทีมชนะแต่ฟอร์มการเล่นไม่ดี โดนด่าเรื่องธรรมดา

ยิ่งเป็นทีมใหญ่อย่างบาซ่าด้วย เล่นได้แค่นี้ถือว่าไม่ผ่านครับ เล่นได้ต่ำกว่ามารฐานเยอะ
4
0
นักบอลถ้วย ง.
Status: ( ͡° ͜ʖ ͡°)
เข้าร่วม: 22 Jan 2011
ตอบ: 6070
โพสเมื่อ: Sun Apr 21, 2019 06:49
โชคดีไม่ลุกมาดู
1
0
ლ(´◉❥◉`ლ)
ดาวเตะลา ลีกา
Status:
เข้าร่วม: 12 Aug 2014
ตอบ: 7621
โพสเมื่อ: Sun Apr 21, 2019 09:51
เอาเถอะครับ ให้เครดิตโซเซียดัดด้วย ไม่เคยเป็นงานง่ายสำหรับบาร์ซ่ามาหลายครั้งอยู่แล้ว เพราะโซเซียดัดเพรสซิ่งดีมากๆ เล่นมีวินัย

วันนี้เห็นน้าบัลให้เพรสซิ่งตั้งแต่ปากประตูคู่แข่งทำผมแปลกใจอยู่นะ ปกติจะคุมโซนในแดนตัวเอง
1
0
นักบอล ดิวิชั่น 1
Status:
เข้าร่วม: 06 Apr 2014
ตอบ: 2152
โพสเมื่อ: Sun Apr 21, 2019 10:15
น้าบัลบอก ทีมกรุมีตัวแค่นี้ จะให้กรุทำยังไง
1
0
Status:
เข้าร่วม: 12 Aug 2017
ตอบ: 185
โพสเมื่อ: Sun Apr 21, 2019 10:41
กองหลังจัดให้!ล็องเกล้ต์โขก,อัลบายิง 'ต่างดาว' เบียด 2-1 นำโด่ง

โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
นักเตะท้ายซอย
Status:
เข้าร่วม: 29 May 2009
ตอบ: 1063
โพสเมื่อ: Sun Apr 21, 2019 10:53
[RE]กองหลังจัดให้!ล็องเกล้ต์โขก,อัลบายิง 'ต่างดาว' เบียด 2-1 นำโด่ง
แฟนบอลเทียมๆพอเหอะครับ ฟลุคๆยิงเข้า ทั้งเกมส์เล่นพลาดแบบทั้งๆที่ง่ายๆก็ปิดเกมส์ไปนานแล้วมันต้องวิจารครับ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
1
0
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel