ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ดาวเตะลา ลีกา
Status: 사랑해 ❤~ 배주현
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 30 Oct 2014
ตอบ: 7298
โพสเมื่อ: Sun Apr 21, 2019 23:32
[RE: ปรึกษา PS4 (คำถามเยอะ)]
glassboy พิมพ์ว่า:
31oct1994 พิมพ์ว่า:
Nesky พิมพ์ว่า:
แนะนำหาซื้อมือสองครับ ซื้อมือ1 ตอนนี้ไม่น่าคุ้มเดี๋ยวรุ่นใหม่ก็มาแล้ว ราคาก็จะตกอยู่ดี

ดีๆถูกๆเยอะครับ พยายามหาคนที่บอกขายเพราะไม่ค่อยได้เล่น มีแถมเกมส์ ถ้าไปลองเล่นได้ก็จะดีครับ หรือถ้าไกลก็ให้เขาถ่ายวิดีโอตอนเปิดเกมส์มาให้ดูครับ

ผมได้มา 7,700 บาท ps4+2 จอย + เกมส์ 5 เกมส์ อย่างคุ้มเลย

แต่ถ้าไปเจอพวกอิดออดบอกว่า ของอยู่บ้านน้อง บ้านแฟน บ้านนู่นนี่ ก็ผ่านไปเลยครับ มีโอกาศโดนหลอก  

มีเพจแนะนำมั้ยครับ รบกวนหน่อยครับท่าน

แบบถ้าซื้อมือสองก็อยากนัดรับครับ กทม  

#PS4TH PlayStation 4 Thailand Marketplace
กรุ้ปเฟสบุ๊คครับ เยอะแยะเลย มีทั้งนัดรับ ส่งด่วน ส่งไม่ด่วน

ถ้าไม่ซีเรียสก็เอาตัวธรรมดา ไม่ก็สลิมมือสองก็ได้ครับ เก็บตังไว้สอยแผ่นเกมดีกว่า  

ขอบคุณมากครับ
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel