ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักบอลถ้วย ข.
Status: The Kop Till Die
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 28 Dec 2017
ตอบ: 2021
โพสเมื่อ: Thu Apr 18, 2019 12:35
[RE: มีความรู้สึกว่าเรือจะพีคสุดคือแค่ปีนี้]
amalgamation พิมพ์ว่า:
กิ้งก่าฟ้าเหลื๊อง พิมพ์ว่า:
Crystal_Blue พิมพ์ว่า:
ผมกลัว Pep จะเบื่อแล้วนี่สิ ถ้าบาซ่ายื่นให้แกกลับไปคุมนี่ไม่แน่เลยนะ  

น้าบัล ไม่ดีตรงไหน ทำไมบาซ่าต้องยื่นให้เป๊ปกลับ  

คหสต ผมนะ (ฤดูกาลนี้ดูบาซ่าประมาณ10นัด) น้าบัลแกชอบเล่นแบบกลัวอะๆ

เน้นผลเกินไป ตัวเองบุกได้ก็ไม่ค่อยบุก ผมเลยคิดว่าถ้าบาซ่าอยากเป็นทีมที่ไร้เทียมทานเหมือนยุคก่อนๆ

ก็คงเป็น Pep นี่แหละครับที่เหมาะที่สุด

ยังไง รบกวนแฟนบาซ่ามาโควทตอบให้หน่อยครับ เกี่ยวกับระบบน้าบัล ผมก็รู้ไม่ลึก

ปรับสปีดบอล ยืดอายุการใช้งานเมส

มันชัดเจนมากแล้วนะ ว่าโค้ชคนอื่นทำให้ไม่ได้  

พูดถึงเมส ผมขอถามไปประเด็นอื่นนิดนึง ท่านคิดว่าหมดยุคเมสซี่ บาร์ซ่าจะยังน่ากลัวเหมือนเดิมไหม

หรือระบบจะทำให้บาซ่ายังคงเทพอยู่ได้ เพราะผมดูเมสเล่น คือพี่แกเป็นทุกอย่างให้บาซ่ามากๆ เทพสุดๆ
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน

ดาวซัลโวยุโรป
Status:
เข้าร่วม: 08 Jan 2011
ตอบ: 17300
โพสเมื่อ: Thu Apr 18, 2019 12:36
[RE: มีความรู้สึกว่าเรือจะพีคสุดคือแค่ปีนี้]
เป๊ปมาคุมยูเว่เถอะ พี่โด้ยิงกระจายแน่
0
0
ดาวซัลโวฟุตบอลโลก
Status: จับเธอมาปิ้ง พลิกไปพลิกมา...มาเคี้ยวพี่ที>
เข้าร่วม: 05 Sep 2013
ตอบ: 36750
โพสเมื่อ: Thu Apr 18, 2019 12:39
ผมว่าถ้าปีนี้ไม่ได้ EPL ระดับเป๊ปไม่เบื่อหรอก
อยู่ENG ท้าทายสุดๆละ ผมว่า

สเปนมีแค่มาดริด,ตราหมีที่เป็นคู่แข่ง(ถ้ากลับบาซ่า)
เยอรมัน คงไม่กลับละ
ฝรังเศสมีตังจ้างแค่PSG ไปก็คงน่าเบื่อ
อิตาลี อาจจะมีฟิลแต่ไป คงได้คุมแค่จุฟ, อินเตอร,มิลาน ไม่น่าจูงใจเปป ก็คงน่าเบื่อ

0
0
ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 28 Feb 2010
ตอบ: 4476
โพสเมื่อ: Thu Apr 18, 2019 12:42
ถูกแบนแล้ว
มีความรู้สึกว่าเรือจะพีคสุดคือแค่ปีนี้
ผมกลัว Pep จะเบื่อแล้วนี่สิ ถ้าบาซ่ายื่นให้แกกลับไปคุมนี่ไม่แน่เลยนะ  

น้าบัล ไม่ดีตรงไหน ทำไมบาซ่าต้องยื่นให้เป๊ปกลับ  

คหสต ผมนะ (ฤดูกาลนี้ดูบาซ่าประมาณ10นัด) น้าบัลแกชอบเล่นแบบกลัวอะๆ

เน้นผลเกินไป ตัวเองบุกได้ก็ไม่ค่อยบุก ผมเลยคิดว่าถ้าบาซ่าอยากเป็นทีมที่ไร้เทียมทานเหมือนยุคก่อนๆ

ก็คงเป็น Pep นี่แหละครับที่เหมาะที่สุด

ยังไง รบกวนแฟนบาซ่ามาโควทตอบให้หน่อยครับ เกี่ยวกับระบบน้าบัล ผมก็รู้ไม่ลึก

ปรับสปีดบอล ยืดอายุการใช้งานเมส

มันชัดเจนมากแล้วนะ ว่าโค้ชคนอื่นทำให้ไม่ได้  

พูดถึงเมส ผมขอถามไปประเด็นอื่นนิดนึง ท่านคิดว่าหมดยุคเมสซี่ บาร์ซ่าจะยังน่ากลัวเหมือนเดิมไหม

หรือระบบจะทำให้บาซ่ายังคงเทพอยู่ได้ เพราะผมดูเมสเล่น คือพี่แกเป็นทุกอย่างให้บาซ่ามากๆ เทพสุดๆ

เรื่องอนาคต ตอบยากครับ

มีผลกระทบมั้ย แน่นอนหล่ะ พึ่งคนเดียวมาเป็นสิบปี

จะมีคนมาแทนมั้ย ถ้าตามประวัติศาสตร์ ส่วนใหญ่ ACE ของโลกก็อยู่บาซ่าเกือบตลอด เพราะงั้นผมว่า ไม่เกิน 10 ปีน่าจะมีคนมาแบกใหม่ แต่ไม่มีทางลบชื่อเมสแน่นอน ต้องยิงเกิน 40 ติดกันเป็นสิบฤดูกาลอะ ยากไป

ตอนนี้ การดำเนินงานหลักๆ คือกว้านซื้อหาเด็กมารับไม้ต่อ
แต่ได้มาแต่ละคนฝีเท้าเทพ แต่นิสัยไม่ค่อยจะดีเท่าไร 55555

กองกลางก็เน้นพวกเด็กราคาถูกเก็บบอลเก่งๆไว้ก่อน ที่เหลือบาซ่ามั่นใจว่าสอนได้ กับ พวกแก่ๆแต่ร่างกายแข็งแรงราคาไม่แรงเอามาช่วยแบก กับช่วยพยุง สอนวินัยด้วย

เงินทั้งหมดก็จะยังเทลงกับปีก กับ กองหน้า ไปเรื่อยๆแบบนี้แหล่ะ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
แก้ไขล่าสุดโดย amalgamation เมื่อ Thu Apr 18, 2019 12:45, ทั้งหมด 1 ครั้ง
2
0
นักเตะอบต.
Status:
เข้าร่วม: 26 Jan 2009
ตอบ: 902
โพสเมื่อ: Thu Apr 18, 2019 12:45
ตราบใดที่สโมสรยังสนับสนุน แล้วยังไม่ได้แชมป์ UCL เป๊บยังไม่ออกเร็วๆนี้แน่ครับ
0
0
นักเตะท้ายซอย
Status:
เข้าร่วม: 03 Mar 2019
ตอบ: 711
โพสเมื่อ: Thu Apr 18, 2019 12:53
เป็บจะไปถ้าเขาทำทีมจนสุดแล้วไม่สามารถทำให้ดีกว่านี้ได้อีกแล้ว กับซิตี้ผมว่าเขายังทำให้ดีกว่านี้ได้นะยังไม่สุดในสายตาเป็บ คือสุดของเป็บคือเล่นได้ตามที่ใจเป็บคิดแล้วแต่มันก็ไปไม่ไกลกว่านี้แล้ว กับซิตี้ผมว่ายังเล่นไม่ถึงระดับที่เขาคิดไว้เลย ยังไงก็ยังอยู่ต่อ นักเตะบางคนยังอัพโหลดแทคติคเป็บไม่เสร็จเลย ริ่งลูกรักก็ยังพัฒนาได้อีกยังไม่สุด
1
0

กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 03 Mar 2019
ตอบ: 332
โพสเมื่อ: Thu Apr 18, 2019 13:12
มีความรู้สึกว่าเรือจะพีคสุดคือแค่ปีนี้

ยุบไม่นาน เพราะทางบอร์ด เล็งเสริมเกมส์รับไว้แล้ว สังเกตุช่วงนี้เกมส์รับจะokกว่า10ปีก่อนมาก ทั้งแผงรวมgkด้วย เวลาไม่มีตัวแบกก็จะลำบากไม่มากเพราะกองหลังดี โค้ชทำเกมรับดี แถมปรัชญาบอลบุกรอเวลาผู้เล่นแนวรุกระเบิดฟอร์มแค่นั้น ก็อาจจะมีหาตัวแทนPiqueบ้างเพราะขาดcbถนัดขวาที่ไว้ใจได้ ส่วนstก็ต้องหามาแทนเหยิน ตัวแทนเมสไม่มีทางหาทันหรอก หวังแค่ว่าน้องเดมจะพัฒนา หรือตัวใหม่จะเป็นแบบดิญโญ่ที่คุ้มราคา
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
แก้ไขล่าสุดโดย Francescoli7 เมื่อ Thu Apr 18, 2019 13:14, ทั้งหมด 1 ครั้ง
1
0
ซุปตาร์ยูโร
Status:
เข้าร่วม: 11 Feb 2016
ตอบ: 13702
โพสเมื่อ: Thu Apr 18, 2019 14:52
สมมุติถ้าเป็บไม่ได้ ucl +epl ปีหน้านี่เรือจะคลั่งกว่านี้อีกผมว่า
0
0
Don't tell mom I'm in Succersuck

ดาวเตะลา ลีกา
Status:
เข้าร่วม: 11 Feb 2017
ตอบ: 10164
โพสเมื่อ: Thu Apr 18, 2019 15:07
งานของ เป๊ป ผมว่าไม่ใช่ EPL นะ แต่คือ UCL

ถ้าแมนซิตี้ ต้องการแค่ EPL เปเณ ก็ทำได้

เป๊ป ยังไม่เบื่อแน่นอน และ แมนซิตี้ พร้อมจ่ายต่อยอดไปเรื่อยๆอีกจนกว่า เป๊ป จะไม่ซื้อเอง

ให้ กุน ซิลบา เฟอนันดิญโญ่ เลิกพร้อมกันก็ไม่มีปัญหา

เงินมี

ตอนนี้ใครๆก็อยากย้ายมา

แล้วที่สำคัญคือ เงินมีอีกรอบ ให้ซื้อผิดก็มีเงินซื้อใหม่ทันที ไม่ต้องรอขาย
0
0
นักเตะตำบล
Status:
เข้าร่วม: 05 Sep 2013
ตอบ: 2659
โพสเมื่อ: Thu Apr 18, 2019 18:51
ทุนอย่างแมนซิ ยิ่งปีนี้ไม่ได้ UCL ปีหน้าจัดหนักกว่าเดิมแน่ครับ
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel