ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักบอลถ้วย ก.
Status: Nothing
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 23 Jan 2009
ตอบ: 12877
โพสเมื่อ: Fri Apr 19, 2019 14:34
RO EXE ตอนนี้เซิร์ฟไหนคนเยอะสุดครับ
Hera เยอะสุด​ แต่คนก็เลิกกันไปเยอะหลังรวมเซิพมา
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
Status:
เข้าร่วม: 22 Jun 2010
ตอบ: 4998
โพสเมื่อ: Sat Apr 20, 2019 01:18
[RE: RO EXE ตอนนี้เซิร์ฟไหนคนเยอะสุดครับ]
iiHooTii พิมพ์ว่า:
cristianopk พิมพ์ว่า:
HERA เล่นด้วยครับ ผมก็เพิ่งสมัคร  
มาๆ

ชื่อนี้ เกาทัณฑ์ล่าอินทรี add มาได้ครับ เพิ่งสร้างตัวครับ ได้เล่นช่วงเย็นๆหลังเลิกงานครับ  
เล่นฮันหรอครับ เดะแอดไปครับ
1
0
(ทัณฑ์บนครั้งสุดท้าย)

ปลายอาชีพค้าแข้ง
Status: You'll Never Walk Alone
เข้าร่วม: 01 Jun 2018
ตอบ: 10302
โพสเมื่อ: Sat Apr 20, 2019 11:27
[RE]RO EXE ตอนนี้เซิร์ฟไหนคนเยอะสุดครับ
Hera อีกเสียงครับ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 01 Sep 2017
ตอบ: 114
โพสเมื่อ: Sat Apr 20, 2019 16:40
[RE: RO EXE ตอนนี้เซิร์ฟไหนคนเยอะสุดครับ]
HERA เล่นด้วยครับ ผมก็เพิ่งสมัคร  
มาๆ

ชื่อนี้ เกาทัณฑ์ล่าอินทรี add มาได้ครับ เพิ่งสร้างตัวครับ ได้เล่นช่วงเย็นๆหลังเลิกงานครับ  
มีอาชีพเล่นง่ายๆแนะนำบ้างไหมครับท่าน
0
0
Status:
เข้าร่วม: 22 Jun 2010
ตอบ: 4998
โพสเมื่อ: Sat Apr 20, 2019 16:54
มาๆ

มีอาชีพเล่นง่ายๆแนะนำบ้างไหมครับท่าน  
เดวนี้มันเล่นง่ายหมดอะครับของเยอะแยะ อยากให้ท่านเลือกที่ท่านเล่นแล้วสนุกไม่เบื่อมากกว่าอะครับ แต่จะให้ผมแจกแจงตามประสบการแบบหยาบๆ ก็ตามนี้

ฮัน เวลง่ายตั้งแต่เริ่มยัน 99 แต่ฟามของฟามเงินกลางๆ

คูโฮลี่คอส เวลยากช่วง 1-85 เปลืองหรืลงทุนช่วงนี้ค่อนข้างมาก ถ้าไม่ลงทุนก็จะยากหน่อย พอผ่านมาได้ก็เป็นอาชีพที่เวลไวสุด ฟามดีสุดในเซิฟตอนนี้เลยครับ

โร๊ค เวลพอๆกะฮัน แต่ฟามเงินรองมาจากคูเซเดอ

แอส เล่นง่ายแต่เป็นอาชีพที่ผลาญเงินค่อนข้างมาก ถ้าไม่ลงทุนก็จะเล่นไม่ไหลหลื่นเท่าไหร่ ฟามให้เป็นอันดับ 4 ละกัน รองจากไนท์ที่ผมให้อันดับ 3

ผมรู้แค่นี้แหละ ส่วนอาชีพอื่นไม่มีข้อมูลเลย ย้ำเลือกที่เล่นแล้วสนุกอะ อีกอย่างอาชีพนึงมันเล่นได้หลาสาย
แก้ไขล่าสุดโดย cristianopk เมื่อ Sat Apr 20, 2019 16:58, ทั้งหมด 2 ครั้ง
1
0
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel