ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักเตะกลางซอย
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 01 Jun 2018
ตอบ: 860
โพสเมื่อ: Wed Apr 17, 2019 19:38
[RE: ROV บ่นๆเรื่อง โรมมิ่ง]
guwnguwngamers พิมพ์ว่า:
มาโรมให้ผมก็ได้ครับ ผมอดีตคอน

ผมกลับมาแบกน้องขึ้นคอนครับ เพื่อความฝันของมันเลยกด 2 ตลอด

ตอนนี้ต้องการอีก 1 สมาชิก เล่นตำแหน่งอะไรก็ได้ครับ มาช่วยกัน 3 คน

แต่ขอให้สามารถเปลี่ยนตำแหน่งได้ ดูตำแหน่งทีมเป็นหลัก

เล่นหลัง 4 ทุ่ม - เที่ยงคืน วันไหนหยุดก็ยาวหน่อย

ไม่ได้เล่นดีทุกเกมนะครับ มีแพ้ มีชนะบ้าง

หลังไมค์มาก็ได้ครับ ไม่สะดวกทิ้ง id ไลน์  

0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ถังแก๊ซเต่า
นักเตะตำบล
Status: เราจะข้ามผ่าน คืนวันที่เลวร้าย.....,,ไปด้วยกัน
เข้าร่วม: 05 Nov 2014
ตอบ: 1469
โพสเมื่อ: Wed Apr 17, 2019 22:07
ROV บ่นๆเรื่อง โรมมิ่ง
Bestcendo พิมพ์ว่า:
Bestcendo พิมพ์ว่า:
มาโรมให้ผมก็ได้ครับ ผมอดีตคอน

ผมกลับมาแบกน้องขึ้นคอนครับ เพื่อความฝันของมันเลยกด 2 ตลอด

ตอนนี้ต้องการอีก 1 สมาชิก เล่นตำแหน่งอะไรก็ได้ครับ มาช่วยกัน 3 คน

แต่ขอให้สามารถเปลี่ยนตำแหน่งได้ ดูตำแหน่งทีมเป็นหลัก

เล่นหลัง 4 ทุ่ม - เที่ยงคืน วันไหนหยุดก็ยาวหน่อย

ไม่ได้เล่นดีทุกเกมนะครับ มีแพ้ มีชนะบ้าง

หลังไมค์มาก็ได้ครับ ไม่สะดวกทิ้ง id ไลน์  

ชื่อในเกมมาหน่อยครับ  

เพิ่งกลับมาเล่นเพื่อพยายามพาน้องไปคอนครับ

ก็อปชื่อมาวางหน่อย  

วันนี้ลงมั้ย แต่พกแครี่มาด้วยนะ 555
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
1
0

Facebook Fanpage :: www.facebook.com/paakhangban
Youtubee official :: ป้าข้างบ้าน
นักบอลถ้วย ข.
Status: ท้องฟ้า และดาวช่างดูสดใส ... เมื่อ มีเธอ
เข้าร่วม: 07 Oct 2010
ตอบ: 5114
โพสเมื่อ: Thu Apr 18, 2019 02:55
ผมเมนโรม ซีซันล่าสุดไปคอน บอกได้คำเดียวว่าแร๊งต่ำๆ เน้นหาตัวชงเองกินเองไปเลยครับ ไม่ต้องโรมชงให้ใคร ถ้าเล่นโรมก็ออกของโจมดีผสมด้วย
0
0
ซุปตาร์โอลิมปิก
Status:
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 23343
โพสเมื่อ: Thu Apr 18, 2019 07:32
แพลตก็ยังมั่วครับ

ตั้งแต่ ss ก่อนแล้ว
0
0
แข้งเจลีก
Status:
เข้าร่วม: 11 Jun 2009
ตอบ: 8362
โพสเมื่อ: Thu Apr 18, 2019 09:39
โรมแรงค์นี้ วิ่งควายจริงๆ ขนาดเล่นเซเนียลยืนรับตีนให้ พวกมันยังไม่เข้ากันเลย
0
0
กำเนิดดาวรุ่ง
Status: ❤️ 박채영 ❤️
เข้าร่วม: 23 Aug 2009
ตอบ: 2398
โพสเมื่อ: Thu Apr 18, 2019 14:32
ถ้าเข้าเกมแล้วยังไม่เลือกตัวภายใน 10 วิรับรองยังไงก็ได้เล่นโรมแร้งโกล-แพท
0
0
Status:
เข้าร่วม: 06 Apr 2014
ตอบ: 4933
โพสเมื่อ: Thu Apr 18, 2019 14:41
ตุ๊ต๊ะหมีเล็ก พิมพ์ว่า:
ขอบ่นด้วย ไอพวกโรมที่ชอบมาดูดเวลครีปเลนตั้งแต่ต้นเกมนี่โคตรเกลียด แล้วที่โง่กว่านั้นคือเวลากลับบ้านเติมเลือด โรมเคลียครีปเลนเกลี้ยง มึงกลัวไม่รวยหรอวะ  

ค้อวดูฮีโร่อีกฝ่าย และเพื่อนในเลนอะ ถ้าไม่มีใคร ครีบเข้าก็เสี่ยงโดนเอาป้อมได้ก็ต้องเคลีย
0
0
Status:
เข้าร่วม: 06 Apr 2014
ตอบ: 4933
โพสเมื่อ: Thu Apr 18, 2019 14:42
DiwDK พิมพ์ว่า:
ผมเมนโรม ซีซันล่าสุดไปคอน บอกได้คำเดียวว่าแร๊งต่ำๆ เน้นหาตัวชงเองกินเองไปเลยครับ ไม่ต้องโรมชงให้ใคร ถ้าเล่นโรมก็ออกของโจมดีผสมด้วย  

มีแต่เรียวมะ ที่พอจะแบกได้

ไอิรอตนนี้ก็เล่นยาก
0
0
นักบอลถ้วย ง.
Status:
เข้าร่วม: 12 Aug 2009
ตอบ: 4571
โพสเมื่อ: Thu Apr 18, 2019 19:50
EnJoYzA พิมพ์ว่า:
pg-yuki พิมพ์ว่า:
EnJoYzA พิมพ์ว่า:
ส่วนตัวผมถ้ายังอยู่แรงค์ต่ำกว่าไดม่อน อยากเล่นตัวไหนเล่นไปเถอะครับ ไม่ต้องสนทีมอะไรทั้งนั้น เพราะทีมมันก็ไม่สนใจเราเหมือนกัน เล่นตามใจตัวเองกันทั้งนั้น ผมยังเคยมีเมจในทีม 3 คนแย่งเล่นกันยังชนะเลยคือมันใช้หลักเหตุผลอะไรกับแรงค์พวกนี้ไม่ได้เลยครับ
พอเราตั้งใจเล่น ตั้งใจเลือกตัวดีๆแล้วมาเจอทีมไก่กาบ้าบอจะหงุดหงิดเสียเปล่าๆ  

โห เมจ 3 คนชนะได้ ทำกันยังไงเนี่ย แครี่ 3 ก็ว่ายากแล้วนะ  

เมจ 3 คนนี้คือมี อิลูเมีย ตัวทราย แม้กแกนก้า เรียกได้ว่า 3 มหาเทพเมจมาครบเลย
ผมทำใจแพ้ตั้งแต่เลือกตัวละ แต่ดันชนะสะงั้น คือมันหาเหตุผลอะไรจากพวกแรงค์ต่ำกว่าไดม่อนไม่ได้เลยครับ เล่นตัวที่เราอยากเล่นเถอะ จะได้ไม่หงุดหงิดคิดว่าขนาดเราทำเพื่อทีมแล้วทำไมยังแพ้อีกงี้  

โหสุดยอดมหาเทพเมจจริง อิลูเมีย อเซนกา(ความเร็วระดับเต่าคลาน) ดีหน่อยตรงมานก้า นี่แหละ แต่สุดจริงครับ เล่นไปได้
1
0
my name is PG
P=passion
G= gentle
นักเตะหมู่บ้าน
Status:
เข้าร่วม: 11 Jan 2014
ตอบ: 2033
โพสเมื่อ: Fri Apr 19, 2019 16:02
แรงค์ต่ำๆ ไม่ต้องโรมหรอกครับ ไปเลี้ยงแครี่ดีกว่าครับ ผมโรมแล้วโครตเหนื่อย เจอทีมยืนป้อมไม่แข็งบ่อยๆ ขึ้นไดแล้วค่อยโรมครับ ช่วงนี้แพลตเจอแต่อะไรแปลกๆ เครียดป่าวๆ พอไปยืนกับแครี่ให้เกิด มีโอกาสชนะเยอะกว่าครับ เช็คป่า เช็คบัฟเรา พอครับ
0
0
Manchester United Forever
(ทัณฑ์บนครั้งสุดท้าย)

ปลายอาชีพค้าแข้ง
Status: You'll Never Walk Alone
: 1 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 01 Jun 2018
ตอบ: 10399
โพสเมื่อ: Sat Apr 20, 2019 11:29
[RE]ROV บ่นๆเรื่อง โรมมิ่ง
ซิลเวอร์ แนะนำเล่นป่าเองเลยครับ พอแพลท หรือ ได ค่อยมาโรม

ผมเล่นแบบนี้นะ ต้องป่าเอง ไม่งั้นเจอแต่อะไรก็ไม่รู้ หงุดหงิดเปล่าๆ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel