ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ปลายอาชีพค้าแข้ง
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 13 Jun 2009
ตอบ: 52863
โพสเมื่อ: Thu Apr 18, 2019 14:41
[RE: [OMG2] วาสนาเมิงจะโหดไปไหน - -]
The_ClassiC พิมพ์ว่า:
๐mC๐ พิมพ์ว่า:
2000ทองก็คุ้ม แต่ลำบากต้องมาหาที่ว่างคู่หูเอาออก 2ที่ เพื่อเตียวก๊กกับอ้วนเสี้ยว

แต่ก็ถือว่าได้สองเด้ง เพราะเตียวก๊กกับอ้วนเสี้ยวก็ได้บัพโลติดด้วย เดอะแบกสายแท้ง

ปล. ผมเก็บซื้อหอกขั้น 18 เพื่อเสี่ยโป้เลย

ปล. 2 ไปส่องดูที่ต้องเอาออกแน่ ๆละคือตั๋งโต๊ะ ส่วนอีกตัวไม่รู้จะเอาอะไรออกดี + เพ่โป้หมดเลย

หนุกไหมครับ เกมนี้  

เพลิน ๆดีครับ ชอบสามก๊กด้วย แต่เสียอย่างเดียว ถ้าเริ่มเล่นก็ต้องไปเล่นเซิฟใหม่เพราะมันจะมีกิจกรรม 7วันแจกของกระจาย ทำให้ไม่ได้เล่นด้วยกัน

อีกอย่างเกมนี้มันกด ๆเคลียร์พลังงาน ครึ่งชม.ก็เสร็จละ ไม่ต้องออนนาน
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ผู้ช่วยผู้จัดการทีมสำรอง
Status: Arsenal // New England Patriots // San Antonio Spu
เข้าร่วม: 05 Sep 2013
ตอบ: 2729
โพสเมื่อ: Thu Apr 18, 2019 14:45
[RE: [OMG2] วาสนาเมิงจะโหดไปไหน - -]
2000ทองก็คุ้ม แต่ลำบากต้องมาหาที่ว่างคู่หูเอาออก 2ที่ เพื่อเตียวก๊กกับอ้วนเสี้ยว

แต่ก็ถือว่าได้สองเด้ง เพราะเตียวก๊กกับอ้วนเสี้ยวก็ได้บัพโลติดด้วย เดอะแบกสายแท้ง

ปล. ผมเก็บซื้อหอกขั้น 18 เพื่อเสี่ยโป้เลย

ปล. 2 ไปส่องดูที่ต้องเอาออกแน่ ๆละคือตั๋งโต๊ะ ส่วนอีกตัวไม่รู้จะเอาอะไรออกดี + เพ่โป้หมดเลย

เพลิน ๆดีครับ ชอบสามก๊กด้วย แต่เสียอย่างเดียว ถ้าเริ่มเล่นก็ต้องไปเล่นเซิฟใหม่เพราะมันจะมีกิจกรรม 7วันแจกของกระจาย ทำให้ไม่ได้เล่นด้วยกัน

อีกอย่างเกมนี้มันกด ๆเคลียร์พลังงาน ครึ่งชม.ก็เสร็จละ ไม่ต้องออนนาน

เล่นด้วยกันกับไม่เล่นมีผลไไหมครับ เกมส์ มันต้องใช้กิล หรืิอ คอมมู อะไรไหมครับ
0
0

ปลายอาชีพค้าแข้ง
Status:
เข้าร่วม: 13 Jun 2009
ตอบ: 52863
โพสเมื่อ: Thu Apr 18, 2019 14:47

เล่นด้วยกันกับไม่เล่นมีผลไไหมครับ เกมส์ มันต้องใช้กิล หรืิอ คอมมู อะไรไหมครับ  

ก็มีกิลแหละครับ นอกนั้นไม่ค่อยอะไรเท่าไหร่ ตัวคนเดียวก็เล่นได้
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel