ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักเตะท้ายซอย
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 11 Feb 2017
ตอบ: 2838
โพสเมื่อ: Tue Mar 26, 2019 14:47
[RE: จัดให้ซีดาน!ลือราชันหน้ามืดเท'280ล้าน'หมั้น"น้องเป้"]
D.BeckHam07 พิมพ์ว่า:
ตื่นๆ ดีลราคานี้ไม่น่าเกิดชัวร์ครับ.. ไม่ใช่เพราะมาดริดไม่มีเงินนะครับ เค้าโคตรรวยแต่ราคาแบบนี้ ผมว่าเค้าไม่ยอมจ่ายแน่นอนครับ..อีกทั้งยังค่าแรงที่เพิ่งออกข่าวว่าขั้นต่ำ 15 ล้านปอนด์ต่อปี ถ้าจะซื้อสำเร็จคงแบบผ่อน 0% 48งวด #ฉายาราชาเงินผ่อนไม่ได้มาเพราะโชคข่วย #เอาค่าเสื้อผ่อนส่งแบบดีลในอดีต ..  

จะผ่อนกี่งวดก็แล้วแต่เค้าตกลงกันครับ ทำเหมือนแมนยูไม่เคยผ่อน ตลก
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
------REAL MADRID------
HALA MADRID Y NADA MAS
นักเตะอบจ.
Status:
เข้าร่วม: 28 Dec 2017
ตอบ: 1468
โพสเมื่อ: Tue Mar 26, 2019 14:51
[RE: จัดให้ซีดาน!ลือราชันหน้ามืดเท'280ล้าน'หมั้น"น้องเป้"]
HalaMadrid7 พิมพ์ว่า:
ตื่นๆ ดีลราคานี้ไม่น่าเกิดชัวร์ครับ.. ไม่ใช่เพราะมาดริดไม่มีเงินนะครับ เค้าโคตรรวยแต่ราคาแบบนี้ ผมว่าเค้าไม่ยอมจ่ายแน่นอนครับ..อีกทั้งยังค่าแรงที่เพิ่งออกข่าวว่าขั้นต่ำ 15 ล้านปอนด์ต่อปี ถ้าจะซื้อสำเร็จคงแบบผ่อน 0% 48งวด #ฉายาราชาเงินผ่อนไม่ได้มาเพราะโชคข่วย #เอาค่าเสื้อผ่อนส่งแบบดีลในอดีต ..  

จะผ่อนกี่งวดก็แล้วแต่เค้าตกลงกันครับ ทำเหมือนแมนยูไม่เคยผ่อน ตลก  

ฉายาราชันเงินผ่อนไม่ใช่ได้มาด้วยโชคช่วยนะครับ แต่มาจากพฤติกรรมที่ปฏิบัติมาอย่างยาวนานจนไม่ใช่แค่นิสัยละครับ.. ทุกทีมถ้าผ่อนแบบนี้คงได้ฉายาไม่ต่างกันครับ
0
0
แข้งบุนเดสลีกา
Status: * KingCanto * GodZlatan - KnightRooney
เข้าร่วม: 22 Oct 2012
ตอบ: 12800
โพสเมื่อ: Tue Mar 26, 2019 19:33
ราคา เปรซ
0
0
#ThankyouSirAlex
นักเตะท้ายซอย
Status:
เข้าร่วม: 11 Feb 2017
ตอบ: 2838
โพสเมื่อ: Wed Mar 27, 2019 05:38
HalaMadrid7 พิมพ์ว่า:

ฉายาราชันเงินผ่อนไม่ใช่ได้มาด้วยโชคช่วยนะครับ แต่มาจากพฤติกรรมที่ปฏิบัติมาอย่างยาวนานจนไม่ใช่แค่นิสัยละครับ.. ทุกทีมถ้าผ่อนแบบนี้คงได้ฉายาไม่ต่างกันครับ  

ศึกษาก่อนพิมพ์ดีไหมครับ ไม่อยากฉีกหน้า
0
0
------REAL MADRID------
HALA MADRID Y NADA MAS
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel