ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ปลายอาชีพค้าแข้ง
Status: Silence makes us understand ourselves.
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 05 Dec 2016
ตอบ: 10417
โพสเมื่อ: Tue Mar 26, 2019 00:23
[RE]ในกทม.บะหมี่เกี๊ยวหมูแดง เจ้าไหนเด็ดครับ
MagneticCompass พิมพ์ว่า:
ผมชอบราชาบะหมี่เกี๊ยว ซอยชินเขต อยู่เเถวๆ ม.ธุรกิจบัณฑิต

มีหมูกรอบ หมูเเดง หมูตุ๋น

ชอบสั่งบะหมี่เกี๊ยวสามหมู เเห้ง พิเศษ ค่อดดดเด็ดดดด

เด็ดขนาดที่ผมคนเดียวซัดไปสี่ชาม

SHEDE พิมพ์ว่า:
ผมชอบใน ปตท ตรงเส้นวิภานะ ก่อนเลี้ยวไปเส้นรามอินทรา ตรงข้ามไอทีแสควร์

อยู่ไม่ไกลบ้านมาก ไปกินสัก 7-8 โมง เด็ดมากเพอเฟ็คเลย  

จดๆ ไม่ไกลจากคอนโดเท่าไหร่ ขับรถไปลองชิมไม่ยาก
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน

นักบอลถ้วย ก.
Status:
เข้าร่วม: 04 Sep 2009
ตอบ: 2788
โพสเมื่อ: Tue Mar 26, 2019 00:51
[RE: ในกทม.บะหมี่เกี๊ยวหมูแดง เจ้าไหนเด็ดครับ]
บะหมี่เกี๊ยวหมูแดง อร่อยจริงๆต้องกินกับจิ๊กโฉ่ว ร้านตรงข้ามหัวลำโพงก็อร่อย แต่แพง
อีกร้านก็ตรงวัดเทพศิรินทร์ แล้วก็ร้านข้าวหน้าไก่พูนเลิศ แถวพลับพลาไชย อันนี้นอกจากข้าวหน้าไก่แล้ว อย่างอื่นก็อร่อยครับ ผมชอบข้าวผ้ดปู แล้วก็ บะหมี่เกี๊ยวที่นี่ ส่วนใหญ่ บะหมี่เกี๊๋ยวอร่อยๆ จะอยู่แถว เยาวราช ปร้อมปราบ วงเวียน 22
0
0
นักบอลถ้วย ง.
Status:
เข้าร่วม: 23 Nov 2014
ตอบ: 847
โพสเมื่อ: Tue Mar 26, 2019 09:06
[RE: ในกทม.บะหมี่เกี๊ยวหมูแดง เจ้าไหนเด็ดครับ]
JoKe the Panda พิมพ์ว่า:
ผมชอบราชาบะหมี่เกี๊ยว ซอยชินเขต อยู่เเถวๆ ม.ธุรกิจบัณฑิต

ชอบสั่งบะหมี่เกี๊ยวสามหมู เเห้ง พิเศษ ค่อดดดเด็ดดดด

เด็ดขนาดที่ผมคนเดียวซัดไปสี่ชาม

ผมอยู่ชินเขต ขอลายแทงเพิ่มเติมหน่อยครับจะไปลองมั้ง  

เอานี่ไปเสิร์จบน google map เลยครับ
304/240 ซอย ประชาชื่น 12 แยก 1-2-4 แขวง ทุ่งสองห้อง เขต หลักสี่ กรุงเทพมหานคร 10210
ขึ้นเเน่นอน
1
0
นักบอลถ้วย ง.
Status:
เข้าร่วม: 23 Nov 2014
ตอบ: 847
โพสเมื่อ: Tue Mar 26, 2019 09:08
ทาสรักสาวตัวเล็ก พิมพ์ว่า:

SHEDE พิมพ์ว่า:
ผมชอบใน ปตท ตรงเส้นวิภานะ ก่อนเลี้ยวไปเส้นรามอินทรา ตรงข้ามไอทีแสควร์

อยู่ไม่ไกลบ้านมาก ไปกินสัก 7-8 โมง เด็ดมากเพอเฟ็คเลย  

จดๆ ไม่ไกลจากคอนโดเท่าไหร่ ขับรถไปลองชิมไม่ยาก  

เอาพิกัดไปหาใน google map เลยครับ
304/240 ซอย ประชาชื่น 12 แยก 1-2-4 แขวง ทุ่งสองห้อง เขต หลักสี่ กรุงเทพมหานคร 10210
ตรงนั้นเลย
ไปช่วงก่อนเที่ยงกะลังดีครับ
1
0
นักบอลถ้วย ก.
Status:
เข้าร่วม: 23 Jun 2008
ตอบ: 7970
โพสเมื่อ: Tue Mar 26, 2019 09:19
ประมาณ 2 ปีที่เเล้ว เส้น ซาฟาริเวิล ผมกินประจำ
อร่อยมากจริงๆ เเต่หลังๆ หายไป มีคนใหม่มาทำเเทน

ผมเคยเจอ เฟอร์รารี่มาจอดซื้อ นั่งกิน โต๊ะข้างๆผมเลย
เเถบๆนั้น ไกล้หมู่บ้านปัญญาคนรวยเยอะอยู่
0
0
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 140
โพสเมื่อ: Tue Mar 26, 2019 10:03
ปู๊ตี่ วัชรพล
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel