ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักเตะเทศบาล
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 26 Sep 2013
ตอบ: 2239
โพสเมื่อ: Tue Mar 26, 2019 09:17
[RE: จบไชน่าคัพ อยากได้ใครคุมชุดใหญ่ครับ??]
GasTurbine พิมพ์ว่า:
ถ้าโค้ชคนไทย มีฝีมือผมก็สนับสนุน

แต่ถ้าให้ยืนยันนะ ต้องเป็นโค้ชชาวต่างชาติ ที่ระเบียบวินัยต้องดีนะ ผมอยากให้นักบอลไทยเปลี่ยนแปลง ออกจากความสบาย มาเป็นมืออาชีพมากกว่านี้ได้แล้ว

อารมณ์ไหน อยากได้แบบ อันโตนิโอ คอนเต้อ่ะ ที่ทำทีมมีสมดุลรูปแบบเข้าทำชัดเจน แต่ที่พูดนี่คือ ลักษณะโค้ชเฉยๆนะ

แต่ถ้าแกมาคุมไทยนี่ฮาไม่ออกเลยนะเนี่ย 55

ผมว่าโค้ชมีระเบียบไปไม่รอดหรอกครับ

สุดท้ายนักเตะก็อึดอัดแล้วก็เป็นแบบยุคลุงรา

ซึ่งเป็นสิ่งที่ผมอยากให้นักเตะรุ่นถัดไปปรับปรุงมากๆ
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
CHELSEA FULHAM BANGKOK PORT BOSTON CELTICS

ปลายอาชีพค้าแข้ง
Status:
เข้าร่วม: 30 Dec 2008
ตอบ: 14036
โพสเมื่อ: Tue Mar 26, 2019 11:28
[RE: จบไชน่าคัพ อยากได้ใครคุมชุดใหญ่ครับ??]
KarGunNer พิมพ์ว่า:
สลับกันเลย เอากาม่า มาชุมชุดใหญ่ เเล้วเอาพี่โต่ย ลงไปชุดเล็ก  

U23 ก็ต้องใช้โปรไลเซ่นอะดิ U19 ลงไปอะใช้ A ได้
0
0

นักเตะเทศบาล
Status: YaGunnersYa
เข้าร่วม: 12 Aug 2014
ตอบ: 3513
โพสเมื่อ: Tue Mar 26, 2019 18:15
Le Demon Rouge พิมพ์ว่า:
KarGunNer พิมพ์ว่า:
สลับกันเลย เอากาม่า มาชุมชุดใหญ่ เเล้วเอาพี่โต่ย ลงไปชุดเล็ก  

U23 ก็ต้องใช้โปรไลเซ่นอะดิ U19 ลงไปอะใช้ A ได้  

อ่าวหรอครับ งั้นก็หาใหม่
0
0

ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel