ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3 ... 13, 14
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักเตะอบจ.
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 3960
โพสเมื่อ: Mon Mar 25, 2019 17:35
[RE: เพื่อไทย แถลงจุดยืน หลัง กกต. แถลง]
คุยกันดีๆเถอะครับเลิกยัดเยียดว่าคนนั้นคนนี้เป็นอะไร ไม่มีใครคิดเหมือนกันทุกอย่างหรอกครับ แต่ละคนได้รับข่าวสาร มุมมอง ต่างกัน ไม่ตรงใจก็คุยด้วยเหตุผล เลิก เหยียด เลิกด่า กันเถอะครับ ประเทศมันจะได้เดินได้ซะที
ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 01 Jun 2018
ตอบ: 776
โพสเมื่อ: Mon Mar 25, 2019 17:35
ถูกแบนแล้ว
[RE: เพื่อไทย แถลงจุดยืน หลัง กกต. แถลง]
PuiNaJa พิมพ์ว่า:
GuUnited พิมพ์ว่า:
ดีใจจังขนมปังขึ้นรา พิมพ์ว่า:
ได้เห็น ธนาธร กลืนน้ำลายแน่  

ขยะทั้งเรื่องบอล เรื่องการเมือง จริงไอ้ยูสนี้  

ขยะยังไงเหรอครับ  

สลิ่ม ฉลาดทันเท่าทักษิณ แต่ไม่เคยฉลาดทันประยุทธ์ พอถามเรื่องว่าทักษิณโกงอะไรตอบได้หมดแต่ ถามถึงประยุทธ์ กลับไม่รู้ไม่เห็น 5ปีที่ผ่านมาโกงไปกี่หมื่นล้าน คุณนี่สลิ่มตัวพ่อเลยนิ โหนเจ้าไปเรื่อย  

มันโกงหมดทุกคนนั่นแหละครับ ผมเคยบอกประยุทธไม่โกงเหรอไง รับไม่ได้เหรอไงครับ ผมตามด่าทักกี้ ประชาธิปไตยปัญญาอ่อนแบบคุณ คิดเห็นต่างไม่ได้ ไปด่าเค้าขยะหมด สมควรให้เค้าดูถูกพวกเสื้อแดงกัน  

คุณอย่าพูดเลย แค่คุณอาปากผมก็เห็นเเล้วว่าคุณอยู่ฝ่ายไหน คุณละเข้าใจความหายของประชาธิปไตย ไหม
ไม่ใช่สนับสนุนเผด็จการ
ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 01 Jun 2018
ตอบ: 776
โพสเมื่อ: Mon Mar 25, 2019 17:38
ถูกแบนแล้ว

ขยะทั้งเรื่องบอล เรื่องการเมือง จริงไอ้ยูสนี้  

สลิ่ม=? ครับ คุณก็หนึ่งในนั้นนี่ สลิ่มมนุษย์เลเวล1  

เอ้าคุณ นี่ผมแค่ถามว่าเค้าทำอะไร ถึงไปว่าเค้าขยะ กลายเป็นมาหาว่าผมเป็นสลิ่มตาม

อะไรของคุณครับ ความคิดแบบนี้ปัญญาอ่อนเหอะครับ  

นโยบายธนาธรกับอนาคตใหม่จะทำได้จริงซักกี่อย่างกัน

ดูแล้วมันมีแค่ขายฝันหาเสียง

เงียบๆปากมั่งเหอะ แก่ขนาดนี้แล้วเลิกยุ่งการเมืองได้แล้ว ไม่ต้องหาทางกลับมาหรอก

กลับมาพวกม้อบแม่งก็ออกมาอีก ประเทศชาติไม่ได้ไปไหนพอๆกับเอาทหารมาปกครองนั่นแหละ

อยู่นิ่งๆสงบๆปากเผื่อตอนตายจะยังได้เอาร่างกลับมาฝังที่ไทย

ก็คำพูดคุณนี่มันบ่งบอกถึงสลิ่มตัวพ่อเลยนิครับ  

เพราะคิดแบบนี้ผมเลยเป็นสลิ่ม???????

เข้าใจเหมารวมนะครับ เอาที่สบายใจแล้วกันนะ คุยกับคนแบบคุณเสียเวลาครับ

บางทีก็รำคาญจอหนมันนะ อย่างท้อปเม้นต์ว่า ลองพ่อไม่มีเส้นจะกล้าออกมาเอาแต่วิจารณ์ด่ากราดไปทั่วอย่างงี้มั้ย

แม้แต่ จอน เป็นกลางอ่านะอยู่ฝั่งประชาธิปไตย คุณยังจะด่า ไม่ต้องแอ็บหรอกว่า ไม่ใช่สลิ่ม
นักเตะกลางซอย
Status: Stormtrooper
เข้าร่วม: 26 Apr 2010
ตอบ: 1172
โพสเมื่อ: Mon Mar 25, 2019 17:44
น่าจะเอารูปพี่ตูนออกเสียนะ

ไม่ว่าคุณจะคิดยังไง อยู่ฝ่ายไหน

แต่ในสถานการณ์ละเอียดอ่อนแบบนี้

กอปรกับคาแรกเตอร์ ของคุณแล้ว

พี่ตูนจะเสียหาย ถ้าเอารูปตัวเองขึ้น หรือวัตถุขึ้น จะไม่ว่าเลย

นักเตะท้ายซอย
Status:
เข้าร่วม: 10 Nov 2018
ตอบ: 406
โพสเมื่อ: Mon Mar 25, 2019 17:45
สนับสนุนธนาธรเป็นนายก เพื่อจะได้เป็นหนมปังดิ้นทุรนทุรายต่อไปในอนาคค
ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 13 Jan 2010
ตอบ: 369
โพสเมื่อ: Mon Mar 25, 2019 18:03
ถูกแบนแล้ว

สลิ่ม=? ครับ คุณก็หนึ่งในนั้นนี่ สลิ่มมนุษย์เลเวล1  

เอ้าคุณ นี่ผมแค่ถามว่าเค้าทำอะไร ถึงไปว่าเค้าขยะ กลายเป็นมาหาว่าผมเป็นสลิ่มตาม

อะไรของคุณครับ ความคิดแบบนี้ปัญญาอ่อนเหอะครับ  

นโยบายธนาธรกับอนาคตใหม่จะทำได้จริงซักกี่อย่างกัน

ดูแล้วมันมีแค่ขายฝันหาเสียง

เงียบๆปากมั่งเหอะ แก่ขนาดนี้แล้วเลิกยุ่งการเมืองได้แล้ว ไม่ต้องหาทางกลับมาหรอก

กลับมาพวกม้อบแม่งก็ออกมาอีก ประเทศชาติไม่ได้ไปไหนพอๆกับเอาทหารมาปกครองนั่นแหละ

อยู่นิ่งๆสงบๆปากเผื่อตอนตายจะยังได้เอาร่างกลับมาฝังที่ไทย

ก็คำพูดคุณนี่มันบ่งบอกถึงสลิ่มตัวพ่อเลยนิครับ  

เพราะคิดแบบนี้ผมเลยเป็นสลิ่ม???????

เข้าใจเหมารวมนะครับ เอาที่สบายใจแล้วกันนะ คุยกับคนแบบคุณเสียเวลาครับ

บางทีก็รำคาญจอหนมันนะ อย่างท้อปเม้นต์ว่า ลองพ่อไม่มีเส้นจะกล้าออกมาเอาแต่วิจารณ์ด่ากราดไปทั่วอย่างงี้มั้ย

แม้แต่ จอน เป็นกลางอ่านะอยู่ฝั่งประชาธิปไตย คุณยังจะด่า ไม่ต้องแอ็บหรอกว่า ไม่ใช่สลิ่ม  

ใจเย็นๆ ทั้งสองท่าน แสดงความคิดเห็นและวิจารณ์กันได้ แต่อย่าไปยัดเยียดหรือบอกว่ารู้ว่าคนอื่นเป็นอะไร แค่เรารู้ว่าเราเป็นอะไรก็พอครับ อย่ายัดเยียดหรือแบ่งฝ่ายกันเลยครับ
ไปหน้าที่ 1, 2, 3 ... 13, 14
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel