ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ดาวเตะลา ลีกา
Status:
: 1 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 15 Jul 2008
ตอบ: 20026
โพสเมื่อ: Sun Mar 24, 2019 19:25
[RE: บัตรฯ จากนิวซีแลนด์มาไม่ทัน รอวินิจฉัยเป็นบัตรเสียหรือไม่]
ไปซะแล้วเสียงนิวซีแลนด์
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นักเตะอบต.
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 01 Apr 2007
ตอบ: 1465
โพสเมื่อ: Sun Mar 24, 2019 19:28
[RE: บัตรฯ จากนิวซีแลนด์มาไม่ทัน รอวินิจฉัยเป็นบัตรเสียหรือไม่]
timematoom พิมพ์ว่า:
tstcum3u พิมพ์ว่า:
nuttty พิมพ์ว่า:
เลือก ล่วงหน้า เป็น ทิต ถ้า คน จัดการ บริหารเก่งพอ ยังไง ก็มาทัน มันควรมา ถึงก่อน 1-2 วันด้วยซ้ำ  
ล่วงหน้าต่างแดนนี่ก่อนนั้นอีกครับ ไปรษณีย์มาต้นเดือนเลย  

deadline ส่งเข้าสถานทูตคืออาทิตย์ที่แล้วครับ  

ผมจะมาเสริมท่านครับ ขอโทษใช้คำสื่อผิดไป ที่นี่นี่ 16 ครับ ไอร์แลนด์น่าจะ 12 นะครับถ้าจำไม่ผิด ส่งยังไงก็น่าทัน ทำงานกันยังไง
0
0
veni vidi vici
นักเตะหมู่บ้าน
Status: จริง ๆ ตอนนั้นก็ดีนะ
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 05 May 2014
ตอบ: 1137
โพสเมื่อ: Sun Mar 24, 2019 19:32
ทาสรักสาวตัวเล็ก พิมพ์ว่า:
AlgoriThM พิมพ์ว่า:
ผมโคตรเซ็งพาดหัวข่าวเต็มนิวฟีดเฟสบุ๊คเลยแม่ม

พาดหัวข่าวว่าบัตรเสีย แต่ในเว็บเนื้อข่าวบอกรอพิจารณา

ที่แย่ไปกว่านั้น คนแชร์พร้อมด่า กกต. ยับ

สื่อคุณภาพ คนรุ่นใหม่คุณภาพ จริง ๆ เนื้อข่าวยังไม่อ่านเลย ด่าไว้ก่อนแล่ว

ระบายหน่อยครับ พูดกับเขาตรง ๆ ไม่ได้ เจือกเป็นแฟน  
ผมก็แก้หัวข่าวแหละครับ เพราะจริงๆต้องรอผลการพิจารณา  

เอ้ย ผมไม่ได้ว่าท่านครับ ผมไม่รู้ด้วยซ้ำว่าท่านตั้งชื่อมู้ละมีการแก้ไขอะไรยังไง

ผมอึดอัดแฟนผมเฉย ๆ ด่าคนอื่นแต่ตัวเองก็เป็นซะเอง หมั่นไส้ 555
1
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel