ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3 ... 99, 100, 101
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักเตะตำบล
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 05 Dec 2016
ตอบ: 332
โพสเมื่อ: Mon Mar 25, 2019 01:26
[RE: มาลุ้นผลเลือกตั้งกันครับ!!]
JN-Oprasert พิมพ์ว่า:
"บัตรเสียไม่กลัว กลัวบัตรเสริม"

cr.มิตรสหายท่านหนึง...  

บัตรเสียไม่กลัว กลัวบัดซบ
ซุปตาร์ฟุตบอลโลก
Status:
เข้าร่วม: 08 Apr 2010
ตอบ: 10823
โพสเมื่อ: Mon Mar 25, 2019 01:31
[RE: มาลุ้นผลเลือกตั้งกันครับ!!]
คิดว่าคืนนี้ กกต ได้นอนไหมครับ
http://www.soccersuck.com/boards/topic/1991979
อยู่ในความทรงจำ แต่ไม่อยู่ในความเป็นจริง << หาได้ให้ 1,000 แผล่บ
ซุปตาร์โอลิมปิก
Status:
เข้าร่วม: 13 Jan 2011
ตอบ: 31897
โพสเมื่อ: Mon Mar 25, 2019 02:05
ผมไม่ได้อ่านทั้งกระทู้ ไม่รู้มีคนพูดไปรึยัง

ขอถามสุรินทร์เขต 3 หน่อยครับ

ทำไมเพื่อนไทยได้คะแนนตั้งสองแสนกว่าๆ เขตอื่นๆสูงสุดยังมีแค่สี่หมื่นห้าหมื่นเอง

เขตใหญ่มากเลยหรอครับ
We wished, without hesitation, that one day...
the two of us would be able to see the cherry blossoms...
together again.

นักเตะตำบล
Status:
เข้าร่วม: 13 Nov 2008
ตอบ: 2532
โพสเมื่อ: Mon Mar 25, 2019 02:15
บางคนโดยเฉพาะ ใน Social ไม่ชอบลุง
บางคนไม่ชอบ เพื่อไทย
บางคนไม่ชอบประชาธิปัตย์
บางคนไม่ชอบอนาคตใหม่

คือคุณจะไปด่าเขาหยาบค่าย เพียงเพราะ เขาไม่เลือกแบบคุณมันไม่ได้หรอก
ผมว่ามันเกินไป

กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 03 Mar 2019
ตอบ: 81
โพสเมื่อ: Mon Mar 25, 2019 03:08
PhonosoulX พิมพ์ว่า:
Punny4G พิมพ์ว่า:
ขอสอบถามผู้รู้ครับทำไมภูมิใจไทยถึงคะแนนดีดมาสูงขนาดนี้  

ภูมิใจไทยรอบนี้ส่งผู้สมัครที่มีฐานเสียงหรือผู้มีอิทธิพลในเขตนั้นๆลง โดยใช้ทีมฟุตบอลในการเชื่อมสัมพันธ์โดยเฉพาะเขตในต่างจังหวัด คงรู้ว่าทีมอะไรนะครับ และพรรคนี้ดูไม่ยากครับจะต้องอยู่ฝ่ายรัฐบาลด้วยเพราะนายกตู่เคยไปเยี่ยมช้างอารีน่ามา ทุกสิ่งมีที่มาที่ไปเสมอครับ  
ขอบคุณครับ
ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 03 Sep 2018
ตอบ: 1767
โพสเมื่อ: Mon Mar 25, 2019 03:27
ถูกแบนแล้ว
มโนไปถึงคิงpw ยอม
Status: Drogba
เข้าร่วม: 08 Sep 2013
ตอบ: 1223
โพสเมื่อ: Mon Mar 25, 2019 05:33
mmmmm พิมพ์ว่า:
บางคนโดยเฉพาะ ใน Social ไม่ชอบลุง

คือคุณจะไปด่าเขาหยาบค่าย เพียงเพราะ เขาไม่เลือกแบบคุณมันไม่ได้หรอก

คุณไปอยู่หลังเขามาหรอครับ

''อย่างงี้ทั้งวันยังได้''
แขวนสตั๊ด
Status:
เข้าร่วม: 24 Feb 2010
ตอบ: 29626
โพสเมื่อ: Mon Mar 25, 2019 07:09
Sea5on พิมพ์ว่า:
mmmmm พิมพ์ว่า:

คุณไปอยู่หลังเขามาหรอครับ  

เกย์หรอฮะ

หลังเขา
โค้ช C-License
Status: Middle fingers up if you don't give a f**k
เข้าร่วม: 05 Apr 2010
ตอบ: 39641
โพสเมื่อ: Mon Mar 25, 2019 07:37
ทั้ง สว250 ทั้งเรื่องบัตรเลือกตั้ง การจัดการเลือกตั้งที่ไม่โปร่งใส
แฟนคลับก็ยังเหนียวแน่นเพียงเพราะอยากได้ความสงบ และไม่ชอบทักษิณ
ต่อไปถ้าค่าครองชีพแพงขึ้น ค้าขายเลวร้ายลง อย่าร้องนะะะ

SAVE OF THE CENTURY !!

ซุปตาร์ยูโร
Status:
เข้าร่วม: 23 Oct 2010
ตอบ: 13836
โพสเมื่อ: Mon Mar 25, 2019 07:38
UserBlue พิมพ์ว่า:
ดีใจจังขนมปังขึ้นรา พิมพ์ว่า:
นอนดีกว่า จะได้รวย เห็นพวกที่เสียงดังก่อนเลือกตั้งเขากระหายโหยหาประชาธิปไตยกัน ว่าเลือกตั้งแล้วคนจะหายจน  

ฝันดีครับ เห็นพยายามคุยแต่ไม่มีใครคุยด้วยมาซักพักแล้ว ไปนอนเป็นทางเลือกที่ดีครับ  

ลั่นเลยเจอเม้นท่าน

ผมเห็นมาตั้งแต่เมื่อคืนแล้วละ เขาพยายามปั่น แต่ไม่มีใครคุยด้วยเลย

Status: If you hate me. You can always kill me. #COYG
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 922
โพสเมื่อ: Mon Mar 25, 2019 07:58
waradol พิมพ์ว่า:
ทั้ง สว250 ทั้งเรื่องบัตรเลือกตั้ง การจัดการเลือกตั้งที่ไม่โปร่งใส
แฟนคลับก็ยังเหนียวแน่นเพียงเพราะอยากได้ความสงบ และไม่ชอบทักษิณ
ต่อไปถ้าค่าครองชีพแพงขึ้น ค้าขายเลวร้ายลง อย่าร้องนะะะ  

ผมจำทุกคนอ่ะครับคนโตๆทั้งหลาย พ่อค้าแม่ขาย ที่เลือกเพราะค่าประชานิยม
ถ้ามันแย่ขึ้นมานะ จะรอขำ
นักบอล ดิวิชั่น 1
Status:
เข้าร่วม: 03 Feb 2010
ตอบ: 6212
โพสเมื่อ: Mon Mar 25, 2019 08:04
เรื่องเศรษฐกิจและทิศทาง

ผมว่า เพื่อไทย กับ ทหารทำเหมือนกันเป๊ะเลยนะ ผมว่าพวกนี้คิดอ่านเหมือนกัน
พวกแผนพัฒนาเศรษฐกิจ mega proj. ทั้งหลาย ยุทธศาสตร์ชาติฯ เหมือน
ดังนั้นเศรษฐกิจภาพรวมไม่น่าจะต่างกันมากเท่าไหร่ มุ่งลงทุนโครงสร้างพื้นฐาน
เพื่อเอื้อการลงทุน ลดต้นทุนการผลิตอะไรก็ว่าไป
พรรคอื่นก็ไม่ต่างกันเท่าไหร่

ส่วนเรื่องประชานิยมผมว่ามันแค่เป็นเครื่องมือช่วยเรียกขนาดเสียง
ต้องมีต้องทำกันแทบทุกพรรค(เพลีย)

ต้องมาลุ้นที่ความวุ่นวายหลังจากนี้แหละครับ จะมีมั้ยนั่นแหละครับ
"This is Bussiness"
นักบอลลีกภูมิภาค
Status:
เข้าร่วม: 01 Sep 2017
ตอบ: 5587
โพสเมื่อ: Mon Mar 25, 2019 08:22
Quinine พิมพ์ว่า:
UserBlue พิมพ์ว่า:
ดีใจจังขนมปังขึ้นรา พิมพ์ว่า:
นอนดีกว่า จะได้รวย เห็นพวกที่เสียงดังก่อนเลือกตั้งเขากระหายโหยหาประชาธิปไตยกัน ว่าเลือกตั้งแล้วคนจะหายจน  

ฝันดีครับ เห็นพยายามคุยแต่ไม่มีใครคุยด้วยมาซักพักแล้ว ไปนอนเป็นทางเลือกที่ดีครับ  

ลั่นเลยเจอเม้นท่าน

ผมเห็นมาตั้งแต่เมื่อคืนแล้วละ เขาพยายามปั่น แต่ไม่มีใครคุยด้วยเลย

ขอร่วม quote ด้วยคน ปั่นจนละเอียด รอจนราขึ้นก็ยังไม่ยอมคุยด้วยยย
ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 03 Sep 2018
ตอบ: 1767
โพสเมื่อ: Mon Mar 25, 2019 08:49
ถูกแบนแล้ว
เช้าแล้วที่สดใส รอดูคนย้ายประเทศ
นักเตะหมู่บ้าน
Status:
เข้าร่วม: 16 Mar 2010
ตอบ: 1572
โพสเมื่อ: Mon Mar 25, 2019 08:55
สอบถามหน่อยครับ เพื่อไทยได้ปาร์ตี้ลิสป่าวอะคับ พวกสุดารัตน์ ชัชชาติ นี่ได้ป่าวครับ

ไปหน้าที่ 1, 2, 3 ... 99, 100, 101
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel