ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักเตะท้ายซอย
Status: อิอิ
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 23 May 2011
ตอบ: 976
โพสเมื่อ: Sat Mar 23, 2019 12:50
[RE: เลือกตั้ง เสยให้พวกท่านตายไปข้าง]
FokuchzRedDevil พิมพ์ว่า:
utto_sub พิมพ์ว่า:
นาย gomez พิมพ์ว่า:
เปนวิธีอวยแบบนึง  

พูดตรง ๆ นะครับ อย่าไปจริงจังมากไป

มันไม่มีใครเลือกตั้งเพราะ "ความหื่น" หรอกครับ

เค้าก็แซวเล่นกันขำ ๆ ใครมันจะอุ๊ยลูกสาวน่ารักแล้วกาพรรคนี้แหละ

ผมว่าต้องเช็คประสาทแล้วครับ  
ผมว่ามี  

ถ้ามีจริง พรรคการเมืองต่างๆ คงเอาดารา AV มาโปรโมตแล้วครับ  

กล้ายืนยันเหรอว่าจะไม่มีใครกาเพราะเรื่องนี้เลย  

ถ้าผมยืนยัน แล้วคุณหรือผมจะพิสูจน์ยังไงหรอครับ

ผมว่าเป็นประเด็นการถกเถียงที่ "ไร้สาระ" มากเลยนะครับ

เนื่องจากเป็นการถกเถียงที่ไม่มีคำตอบ  

ก็แค่บอกว่าผมว่ามี มันต้องมีบ้างล่ะ ก็แค่นั้น  

แล้วคุณพิสูจน์ยังไงหรอครับ หา research paper มาให้ผมที

เพราะไอคำว่ามีของคุณ หรือไม่มีของผม อ่านก็รู้ว่ามันเป็นข้อคิดเห็น

แต่คุณบอกผมว่ากล้ายืนยันหรอว่าไม่มี ผมจึงถามคุณกลับว่าแล้วคุณกล้ายืนยันหรอว่ามี 5555555

ซึ่งมัน “ไร้สาระ” ที่จะโต้เถียงไงครับ คำตอบคือไม่รุ้ คุณก็ไม่รู้ ผมก็ไม่รุ้

ไม่มีประโยชน์ ไร้สาระจิงด้วยครับ 5 5 5+
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel