ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ดาวเตะลา ลีกา
Status: ขยี้ฟุตบอล
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 01 Sep 2017
ตอบ: 3222
โพสเมื่อ: Sat Mar 23, 2019 08:38
พรรคดังซื้อเสียงหัวละ 500 หัวคะแนนเบี้ยวจ่ายไม่ครบ เจอตามทวงยันบ้าน (คลิป)
พรรคของลุงแถวบ้านให้ 300
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ดาวเตะพรีเมียร์ลีก
Status:
เข้าร่วม: 01 Jun 2016
ตอบ: 8085
โพสเมื่อ: Sat Mar 23, 2019 08:40
[RE: พรรคดังซื้อเสียงหัวละ 500 หัวคะแนนเบี้ยวจ่ายไม่ครบ เจอตามทวงยันบ้าน (คลิป)]
หนูจำไม พิมพ์ว่า:
นาย gomez พิมพ์ว่า:
ทำอย่างกับพรรคนั้นไม่เคยซื้อ

ลืมไป ซื้อมาทุกครั้ง จนแทบจะเป็นเรื่องปกติ  

นายมีคลิปแบบนี้เปล่าอะ  

ไปดูประวัติของพรรคก็รู้แล้วว่าเคยโดนคดีแบบนี้มั้ยในอดีต
0
0

แขวนสตั๊ด
Status:
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 17660
โพสเมื่อ: Sat Mar 23, 2019 10:06
[RE: พรรคดังซื้อเสียงหัวละ 500 หัวคะแนนเบี้ยวจ่ายไม่ครบ เจอตามทวงยันบ้าน (คลิป)]

ลืมไป ซื้อมาทุกครั้ง จนแทบจะเป็นเรื่องปกติ  

ว้ายตายแล้วววววว ปรี๊ดดดดดดดดด
0
0
ปลายอาชีพค้าแข้ง
Status:
เข้าร่วม: 13 Jun 2009
ตอบ: 52851
โพสเมื่อ: Sat Mar 23, 2019 10:50
พรรคดังซื้อเสียงหัวละ 500 หัวคะแนนเบี้ยวจ่ายไม่ครบ เจอตามทวงยันบ้าน (คลิป)
Destiny6 พิมพ์ว่า:
purena พิมพ์ว่า:
Black _Hawk พิมพ์ว่า:
Jakarin77 พิมพ์ว่า:
วันนี้มีพรรคหนุนลุง มาล่ารายชื่อหัว300 ถุกกว่าเลือก อบต อีก  

อบต.เขาสู้กันเป็นพันครับ  

ผู้ใหญ่บ้านก็พันละ โหดกันแท้  

จำนวนคนมันน้อยกว่า เลยแจกเน้นๆได้

ใครไปทำงานต่างจังหวัดมีจ่ายค่ารถให้ด้วยนะเดี๋ยวนี้

ผมฟังเขาเล่ามาเด้อ  

ก็พอได้เป็นละมันคุ้มยิ่งกว่าคุ้ม
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
1
0
นักเตะตำบล
Status:
เข้าร่วม: 03 Jul 2010
ตอบ: 3048
โพสเมื่อ: Sat Mar 23, 2019 11:38
แจกมาเหอะ รับหมดทุกพรรค แต่กาเบอร์เดียวที่เลือกแต่แรก คะแนนไม่ถึงตามงบเดี๋ยวมันก็ไปไล่จัดการพวกหัวคะแนนเอง
0
0
ซุปตาร์ฟุตบอลโลก
Status:
เข้าร่วม: 13 Aug 2009
ตอบ: 7375
โพสเมื่อ: Sat Mar 23, 2019 12:33

ไปดูประวัติของพรรคก็รู้แล้วว่าเคยโดนคดีแบบนี้มั้ยในอดีต  

สรุปคือ เพราะอีกพรรคเคยทำ ตนเลยทำได้

โดยไม่สนใจว่าอะไรถูกอะไรผิด

ไม่สนใจว่าเคยสาดเสียอะไรเค้ามา กลืนน้ำเลยตัวเองแบบนั้นหรอครับ

ปล. อ่อแถวบ้านผมพรรคสีแดง ไม่เคยแจกเงินนะครับ มีแต่พรรคสีฟ้าแจกมาตลอดครับ

ส่วนเลือกตั้งครั้งนี้ พรรคสีเขียวมาแจกครับ

ขอบคุณครับ
แก้ไขล่าสุดโดย FokuchzRedDevil เมื่อ Sat Mar 23, 2019 12:39, ทั้งหมด 2 ครั้ง
0
0
ดาวเตะพรีเมียร์ลีก
Status:
เข้าร่วม: 01 Jun 2016
ตอบ: 8085
โพสเมื่อ: Mon Mar 25, 2019 11:50
FokuchzRedDevil พิมพ์ว่า:

สรุปคือ เพราะอีกพรรคเคยทำ ตนเลยทำได้

โดยไม่สนใจว่าอะไรถูกอะไรผิด

ไม่สนใจว่าเคยสาดเสียอะไรเค้ามา กลืนน้ำเลยตัวเองแบบนั้นหรอครับ

ปล. อ่อแถวบ้านผมพรรคสีแดง ไม่เคยแจกเงินนะครับ มีแต่พรรคสีฟ้าแจกมาตลอดครับ

ส่วนเลือกตั้งครั้งนี้ พรรคสีเขียวมาแจกครับ

ขอบคุณครับ  

ยินดีด้วยๆ พรรคสีแดงขาวสะอาดจริงๆ

แล้วที่บอก เขียวกับฟ้า แจก น่าจะเอาข้อมูลไปให้ กกต น่ะ จะได้ยุบพรรคให้หมดเลย
แก้ไขล่าสุดโดย นาย gomez เมื่อ Mon Mar 25, 2019 11:54, ทั้งหมด 1 ครั้ง
0
0

ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel