ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักบอลถ้วย ข.
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 05 Sep 2013
ตอบ: 3404
โพสเมื่อ: Fri Mar 22, 2019 19:28
[RE: เวทีปราศรัย สุดท้ายของ พรรคพลังประชารัฐ กทม.]
ผมได้เงินสนับสนุนจากพรรคลุง ไม่รู้ต้นน้ำเท่าไหร่ถึงมือผม 300 บาท ที่บ้าน 2 คน 600

จากกติกาใหม่พาแม่ผมงงไปด้วยผมบอกให้เลือกพรรคอื่นที่ไม่เอาลุง คนมาถามเลือกพรรคอะไร แม่ผมบอกเลือกพรรคลุง คนมาให้บอกมีเงินสนับสนุนให้ ผมโวยบอกไม่เลือกพรรคนี้ไงแม่งงแล้วใช่ไหม อ้าวแล้วพรรคที่ให้เลือกมันเบอร์อะไร ไม่เป็นไรเค้าให้ก็รับไว้แล้วตกลงให้กาเบอร์ไร

วันอาทิตย์นี้ต้องเน้นเบอร์ให้แม่หน่อย 5555
1
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ซุปตาร์ยูโร
Status:
เข้าร่วม: 16 Mar 2007
ตอบ: 7411
โพสเมื่อ: Fri Mar 22, 2019 19:30
[RE: เวทีปราศรัย สุดท้ายของ พรรคพลังประชารัฐ กทม.]
Chak Passing พิมพ์ว่า:
Song`Liverpool พิมพ์ว่า:
เอาคนแน่น ก็ ธนาธร เพื่อไทย ปชป

มะกี้แวะไปดูยอดชมของคนโซเชี่ยว ธนาธรมาแรงจริง ยอดวิว หมื่นสาม หมื่นสี่

รองลงมาเพื่อไทย ประมาณ 4 พัน ปชป ประมาณ 2 พัน โซเชี่ยวธนาธรทิ้งขาด 2 พรรคเก่าขาดจริง

ในวงโซเซียล แกมาแรงสุดแหละ ธนาธร
แต่ในคนมีสิทธิ์เลือกตั้ง จะเป็นแบบไหน ว่ากันอีกที

ผมไปกินเตี๋ยวหน้า รร มัธยม เห็นเด็ก ม ต้น คอซอง พูดการเมืองกัน
แหม...เด็กทุกวันนี้ มันรู้จักการบ้านการเมือง ถึงบางอย่างจะเห็นคนละอย่างก็ตาม
ทั้งผู้หญิง ทั้งกระเทย ชื่นชอบธนาธรมาก สมกระแสจริงๆ แต่แปลกเด็กผุ้ชายนั่งในวงดันไม่สนใจ ลงแรงค์เฉย ผมก็นั่งกินไปฟังเด็กคุยไป เพลินดี อยากรู้ว่าเค้าคิดไง555

แต่เด็กเหล่านั้น ไม่มีสิทธิ์เลือกตั้งนี่ดิ อาจต้องรอเลือกรอบหน้านะ

ลงพื้นที่รากหญ้าจริงๆ จะรู้ว่า ชาวบ้าน ไม่ได้เกลียดลุงตู่นะ แต่ยังรักเพื่อไทยเหมือนเดิม
หัวคะแนนลุงก็ฉลาด เอ๊ะอ๊ะไม่เลือกลุง บัตรกดเงินหาย555
ผมว่า ลุงมาแหละในบางเขต อีสาน ภาคกลาง ตะวันออก
แต่โดยรวม ยังสู้ พท ปชป ไม่ได้
ส่วนอนาคตใหม่ ผมว่ากระแสในโซเซียล ในเมือง ดีจริงๆ
แต่ไปนอกๆหน่อย ผมว่าคนไม่ค่อยรู้จักนะ
ใจอยากให้ เพื่อไทยจัดรัฐบาลนะ แล้วอนาคตใหม่ได้สักกระทรวง
อยากดูภาคปฎิบัติเหมือนกัน...  

ฐานเสียงหลังลุงนี่ เหนือตอนใต้ กลางตอนบนครับ ยิ่งสุโขทัยนี่อย่างแน่น
0
0
นักบอลไทยพรีเมียร์ลีก
Status:
เข้าร่วม: 02 Oct 2010
ตอบ: 6574
โพสเมื่อ: Fri Mar 22, 2019 19:33
0
0
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 05 May 2014
ตอบ: 643
โพสเมื่อ: Fri Mar 22, 2019 19:38
เวทีปราศรัย สุดท้ายของ พรรคพลังประชารัฐ กทม.
ขนคนมาเปนกองทัพ รถทัวร์ รถตู้ รถปิคอัพ อย่าบอกนะว่ามากันด้วยใจ ไม่มีเงินอัดฉีด
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
นักเตะอบต.
Status:
เข้าร่วม: 03 Mar 2019
ตอบ: 1468
โพสเมื่อ: Fri Mar 22, 2019 19:47
ดูจากกระแสผมว่าใกล้ถึงเวลาแล้วครับ
ผมว่าคนที่มีอำนาจอยู่ตอนนี้ต้องปล่อยวางล่ะครับ
ถ้าปล่อยได้อย่างมากก็แค่สูญเสียอำนาจ
แต่ถ้าไม่ยอมนี้อาจ คงได้เดือนร้อนประเทศกันอีกแน่นอน

ไงก็เอาใจช่วยทุกฝ่ายครับ ผมเชื่อเสมอนะครับ
ว่าไม่มีใครดี100% เลว100%หรอกครับ
ทุกคนต่างมีควาทดีกันทั้งนั้น วันที่24อย่าลืมออกไปใช้สิทธิกันครับ
แก้ไขล่าสุดโดย TR47 เมื่อ Fri Mar 22, 2019 19:48, ทั้งหมด 1 ครั้ง
0
0
นักเตะหมู่บ้าน
Status:
เข้าร่วม: 05 Dec 2016
ตอบ: 751
โพสเมื่อ: Fri Mar 22, 2019 20:27
แถวบ้านมีมาเกณคนไปฟังปราศัยครับ พรรคไหนไม่รู้ ได้คนละ 350 เค้าบอกไปแถวพระประแดง นั่งฟังซัก ชม ค่อยกลับก็ได้

ปล ผมไม่ได้ไป อยู่ต่างประเทศ
0
0
แข้งบุนเดสลีกา
Status: ผมโสดตามหาคนจริงใจ T_T
เข้าร่วม: 07 Jul 2010
ตอบ: 10872
โพสเมื่อ: Fri Mar 22, 2019 22:47
[RE]เวทีปราศรัย สุดท้ายของ พรรคพลังประชารัฐ กทม.
เบื่อขี้หน้าแม่งชิบ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0

ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel