ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
แข้งบุนเดสลีกา
Status: ผมโสดตามหาคนจริงใจ T_T
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 07 Jul 2010
ตอบ: 10872
โพสเมื่อ: Fri Mar 22, 2019 22:44
[RE]ทูลกระหม่อมเสด็จงานแต่งอุ๊งอิ๊ง
FokuchzRedDevil พิมพ์ว่า:
TTT_TTT พิมพ์ว่า:
จะเอามาลงทำไมข่าวแบบนี้ มันไม่ใช่ข่าวเลือกตั้ง

มีอันนี้มันข่าวนอกจากการเมืองละครับ

ข่าวของทูลกระหม่อม ก็เห็นคนเอามาลงปกติหนิครับ

ข่าวงานแต่งอุ๊งอิ๊งก็มีคนเอามาลง

เอาข่าวนี้มาลง ไม่ผิดกฎหมาย ไม่ผิดกฎเว็บ

แต่อาจไม่ถูกใจคุณ  

เห้อ สุดท้ายผมโดนมองว่าดิ้นซะงั้น

ครับ โอเคครับผมดิ้น ฮ่าา ผมเตือนดีๆ แนะนำดีๆ ข่าวคุณนะมันลงได้ไม่มีไร

แต่ข้อความที่คุณพิมพ์ออกมานะ อันนั้นละมันก่อดราม่า

Edit : ตอนผมพิมพ์ผมจำได้ว่ามันมีข้อความที่คุณแสดงความคิดเห็นอยู่

ไม่ใช่มีแต่ข่าวแบบนี้
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
แก้ไขล่าสุดโดย TTT_TTT เมื่อ Fri Mar 22, 2019 22:46, ทั้งหมด 1 ครั้ง
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน

ซุปตาร์ฟุตบอลโลก
Status:
เข้าร่วม: 13 Aug 2009
ตอบ: 7383
โพสเมื่อ: Fri Mar 22, 2019 22:47
[RE: ทูลกระหม่อมเสด็จงานแต่งอุ๊งอิ๊ง]
FokuchzRedDevil พิมพ์ว่า:
จะเอามาลงทำไมข่าวแบบนี้ มันไม่ใช่ข่าวเลือกตั้ง

มีอันนี้มันข่าวนอกจากการเมืองละครับ

ข่าวของทูลกระหม่อม ก็เห็นคนเอามาลงปกติหนิครับ

ข่าวงานแต่งอุ๊งอิ๊งก็มีคนเอามาลง

เอาข่าวนี้มาลง ไม่ผิดกฎหมาย ไม่ผิดกฎเว็บ

แต่อาจไม่ถูกใจคุณ  

เห้อ สุดท้ายผมโดนมองว่าดิ้นซะงั้น

ครับ โอเคครับผมดิ้น ฮ่าา ผมเตือนดีๆ แนะนำดีๆ ข่าวคุณนะมันลงได้ไม่มีไร

แต่ข้อความที่คุณพิมพ์ออกมานะ อันนั้นละมันก่อดราม่า

Edit : ตอนผมพิมพ์ผมจำได้ว่ามันมีข้อความที่คุณแสดงความคิดเห็นอยู่

ไม่ใช่มีแต่ข่าวแบบนี้  
ข้อความทึ่ผมพิมพ์ อยู่ในคอมเมนท์ของกระทู้นี้ทั้งหมดครับ ผมพิมพ์ว่าแม้วล้มเจ้าไหมหละ 5555555 กับสลิ่มไม่ถูกใจสิ่งนี้

ถ้าคุณมองว่าข้อความที่ผมพิมพ์ไม่ถูกต้อง ก็แจ้งความเลยครับ ในกระทู้นี้มีหลายคนอยู่

ซึ่งผมมองว่า ผมเอาข่าวมาลงแล้ว จึงใส่ความเห็นส่วนตัวในช่วงท้าย ไม่น่าใช่เรื่องที่ผผิด เพราะคนในนี้ก็ใส่ควาเมห็นส่วนตัวด้วยกันทั้งนั้น อย่างไรก็ตามจะให้พี่เบนตัดสินก็ได้ครับ ผมแฟร์เพลย์ ถ้าผิดก็ยอมรับผิดตามคำตัดสินครับ
แก้ไขล่าสุดโดย FokuchzRedDevil เมื่อ Fri Mar 22, 2019 23:14, ทั้งหมด 3 ครั้ง
1
0
ดาวเตะพรีเมียร์ลีก
Status:
เข้าร่วม: 01 Jun 2016
ตอบ: 8107
โพสเมื่อ: Sat Mar 23, 2019 00:13
[RE]ทูลกระหม่อมเสด็จงานแต่งอุ๊งอิ๊ง
ถูกแล้ว วันนั้นที่มีพระราชโองการ ไม่งั้นประเทศวุ่นวายไปกันใหญ่
ทรงพระเจริญ รัชกาลที่10
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0

ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel