ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักเตะท้ายซอย
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 28 Feb 2011
ตอบ: 589
โพสเมื่อ: Wed Mar 20, 2019 23:24
[RE: ฉันเลือกนาย!ป๊อกบาหนุน"โอเล่"เหมาะสมสุด ๆ นั่งเก้าอี้กุนซือผี]
GGxDEATHMHK พิมพ์ว่า:
[J]etseter พิมพ์ว่า:
สงสัยไม่ได้อ่านข่าว ซลาตัน  

ข่าว สลาตัน ไม่ได้เกี่ยวอะไรกับ โอเล่ เลยครับ และโอเล่ก็ไม่ได้อยู่ใน Class of'92 ด้วย ถ้าจะว่าป๊อกที่ย้ายออกแมนยูก็เพราะในตอนนั้นมันไม่มีตำแหน่งให้ลงไงเลยต้องย้าย อย่าโยงมั่วครับ อีกอย่างโอเล่ก็ปั้นป๊อกตั้งแต่สมัยคุมทีมเยาวชนละครับ  

ป๊อกบาย้ายแล้วเกี่ยวอะไรอะ โอเล่คุมป๊อกทีมเยาวชนเกี่ยวอะไรอีกอะ โยงเก่ง

เอาเป็นว่า เอาที่พี่สบายใจอะ  

อย่าโชว์โง่ว่าผมโยงเก่ง ข่าวซลาตันกับแมนยูตอนนี้คือ C'92 กับป๊อกย้ายทีมแล้วย้ายกลับมา ไปอ่านข่าวก่อนหน้านี้ให้แตกฉานแล้วค่อยมาบลัฟครับน้องชาย
1
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นักเตะเทศบาล
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 26 Nov 2014
ตอบ: 4987
โพสเมื่อ: Thu Mar 21, 2019 01:32
[RE: ฉันเลือกนาย!ป๊อกบาหนุน"โอเล่"เหมาะสมสุด ๆ นั่งเก้าอี้กุนซือผี]
สงสัยไม่ได้อ่านข่าว ซลาตัน  

ข่าว สลาตัน ไม่ได้เกี่ยวอะไรกับ โอเล่ เลยครับ และโอเล่ก็ไม่ได้อยู่ใน Class of'92 ด้วย ถ้าจะว่าป๊อกที่ย้ายออกแมนยูก็เพราะในตอนนั้นมันไม่มีตำแหน่งให้ลงไงเลยต้องย้าย อย่าโยงมั่วครับ อีกอย่างโอเล่ก็ปั้นป๊อกตั้งแต่สมัยคุมทีมเยาวชนละครับ  

ป๊อกบาย้ายแล้วเกี่ยวอะไรอะ โอเล่คุมป๊อกทีมเยาวชนเกี่ยวอะไรอีกอะ โยงเก่ง

เอาเป็นว่า เอาที่พี่สบายใจอะ  

อย่าโชว์โง่ว่าผมโยงเก่ง ข่าวซลาตันกับแมนยูตอนนี้คือ C'92 กับป๊อกย้ายทีมแล้วย้ายกลับมา ไปอ่านข่าวก่อนหน้านี้ให้แตกฉานแล้วค่อยมาบลัฟครับน้องชาย  

55+ ครับพ่อคนฉลาด อ่านประโยคผมให้แตกฉานก่อน ค่อยมาบลัฟผมกลับนะพี่ชาย

อ๋อแล้วกลับไปอ่านข่าวดีๆด้วย ตัวละครไม่ได้มีแค่ C92 pog

เล่นสงครามเย็นเก่ง เอ้าไหนพูดสิผมหมายถึงใครในประโยค พ่อคนเก่งง
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน

Once a Red, always a Red!
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel