ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักเตะตำบล
Status: แสงเหนือจะนานแค่ไหน?
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 20 May 2011
ตอบ: 2575
โพสเมื่อ: Wed Mar 20, 2019 22:11
[RE]นาฬิกา งบ 10k ไม่เอาแนว sport
Skyscraper พิมพ์ว่า:
seiko คนใส่เยอะเพราะมันทนและคุ้มค่าครับ
ถ้างบนี้ผมแนะนำ Seiko SKX007 สายจูบิลี่ละกัน
ช่วงราคาประมาณ 7000 มีทอนนิดนหน่อย

มันดีกว่าพวกมินิ มอนส์เตอร์ยังไงหรอครับ ผมก็กำลังหาอยู่งบประมาณนี้ เครื่องคนละรุ่นกันหรอครับ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นักเตะอบต.
Status:
เข้าร่วม: 13 Mar 2018
ตอบ: 1593
โพสเมื่อ: Wed Mar 20, 2019 23:47
[RE: นาฬิกา งบ 10k ไม่เอาแนว sport]
WRGTON พิมพ์ว่า:
seiko คนใส่เยอะเพราะมันทนและคุ้มค่าครับ
ถ้างบนี้ผมแนะนำ Seiko SKX007 สายจูบิลี่ละกัน
ช่วงราคาประมาณ 7000 มีทอนนิดนหน่อย

มันดีกว่าพวกมินิ มอนส์เตอร์ยังไงหรอครับ ผมก็กำลังหาอยู่งบประมาณนี้ เครื่องคนละรุ่นกันหรอครับ  

เทียบกับ mini monster นะครับ

SKX ดีกว่า
กันน้ำมากกว่า 200m vs 100m
เม็ดมะยมหมุนเกลียว minimon กดเข้าไปตรงๆไม่มีเกลียว ข้อนี้ทำให้การกันน้ำของ skx มันชัวร์กว่า ใส่ลงว่ายน้ได้เลยหายห่วง

Minimon ดีกว่า
เครื่องใหม่กว่า ไขลานได้ Skx ไขลานไม่ได้เขย่าลูกเดียว

เรื่องอื่นๆผมว่าเป็นเรื่องความชอบ และความคลาสสิค ล้วนๆ
ที่ SKX มันฮิตมากเพราะของเล่นมันเยอะ เปลี่ยนสายหล่อได้หลายโอกาส
1
0
"Life's simple. You make choices and you don't look back."
นักเตะตำบล
Status: แสงเหนือจะนานแค่ไหน?
เข้าร่วม: 20 May 2011
ตอบ: 2575
โพสเมื่อ: Thu Mar 21, 2019 00:37
[RE: นาฬิกา งบ 10k ไม่เอาแนว sport]
WRGTON พิมพ์ว่า:

เทียบกับ mini monster นะครับ

SKX ดีกว่า
กันน้ำมากกว่า 200m vs 100m
เม็ดมะยมหมุนเกลียว minimon กดเข้าไปตรงๆไม่มีเกลียว ข้อนี้ทำให้การกันน้ำของ skx มันชัวร์กว่า ใส่ลงว่ายน้ได้เลยหายห่วง

Minimon ดีกว่า
เครื่องใหม่กว่า ไขลานได้ Skx ไขลานไม่ได้เขย่าลูกเดียว

เรื่องอื่นๆผมว่าเป็นเรื่องความชอบ และความคลาสสิค ล้วนๆ
ที่ SKX มันฮิตมากเพราะของเล่นมันเยอะ เปลี่ยนสายหล่อได้หลายโอกาส

ขอบคุณครับผม
3
0
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel