ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักเตะเทศบาล
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 3911
โพสเมื่อ: Wed Mar 20, 2019 21:41
[RE: [NBA] Nets ผลิกนรกเฉือนชนะ Kings]
rafa van roo vart พิมพ์ว่า:
toeyza พิมพ์ว่า:
rafa van roo vart พิมพ์ว่า:
ใครแฟนเลเกอรส์มานานน่าจะรู้นะว่าเทรดดีโลทำไม ตอนนั้นอยู่ต่อยากละ เทรดเพราะเรื่องนอกสนามนั่นแหละ บวกกับเลเกอรส์เปลี่ยนผู้บริหารด้วย และสุดท้ายเลเกอรส์ดราฟลอนโซ จังหวะมันเลยประจวบเหมาะพอดี ทีมบริหารใหม่เลยเทรดดีโลเพื่อเคลียร์ค่าจ้าง ถ้าไม่เทรดดีโลวันนั้นก็คงไม่มีเลบรอนและคุซมาในวันนี้แหละ

เห็นด้วยครับ เทรดเพราะข่าวนิคยัง ชัดๆ ผมไม่เสียดายอะ และ ผมว่าอยู่ LA แกจะไม่พัฒนาได้ถึงขนาดนี้แน่ๆ ดีใจที่แกพัฒนาตัวเองได้

ผมเสียดายแรนเดิ้ลมากกว่า ก่อนโดนเทรดแกเล่นดีขึ้นเรื่อยๆ คล้ายๆซูบัค ผมมีปัญหากับเมจิค มากกว่า ทำไรแปลกจริงๆ  

แรนเดิลปล่อยหมดสัญญานะ ไม่ต่อเพราะต้องเคลียร์ค่าจ้างให้บรอน

ส่วนเมจิคส์ก็ตามนั้น ตอนมาใหม่ๆเห็นบอกจะปั้นเด็ก ไหงตอนนี้ไม่เห็นทำแบบที่พูดเลย ยิ่งถ้าเทรดคิ้วได้นะ ดาวรุ่งแทบจะหมดละมั้ง  

สิ่งที่พูดกับการกระทำ โคตรสวนทาง เหมือนเมาหมัดจะวิ่งไปทางไหน สุดท้ายพังทุกทาง

ผมว่าจริงๆแล้ว LA ปีนี้มาดีเลยนะ ติดตรงผู้เล่นผลัดกันเจ็บบ่อยไป รวนเลย
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นักบอลลีกภูมิภาค
Status:
เข้าร่วม: 03 Mar 2019
ตอบ: 1396
โพสเมื่อ: Wed Mar 20, 2019 22:00
[RE: [NBA] Nets ผลิกนรกเฉือนชนะ Kings]
สารภาพเลย จบ Q3 ปิดทีวี

แต้มขาดเกิน ไม่สนุกละ บ่ายๆเปิดเฟส

WTF กลับมาชนะเฉย รอดูเทป Q4 ตอนกลางคืนเลยจ้า
0
0
อวาตาร์&ลายเซ็นต์ผิดกฏ
Status: เด็กดีไปทางอื่น เด็กหื่นมาทางนี้
เข้าร่วม: 30 Nov 2008
ตอบ: 853
โพสเมื่อ: Fri Mar 22, 2019 00:38
King แผ่วตลอด Q4
0
0

ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel