ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักเตะหมู่บ้าน
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 01 Jun 2016
ตอบ: 1231
โพสเมื่อ: Tue Mar 19, 2019 16:54
[RE][PS4] เครื่องเกมลดราคา
ต้องซื้อที่ไหนถึงได้ราคานี้อ่าครับ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 03 Nov 2008
ตอบ: 1025
โพสเมื่อ: Tue Mar 19, 2019 17:04
[RE: [PS4] เครื่องเกมลดราคา]
แจ่มเลย
0
0
กำเนิดดาวรุ่ง
Status: Vinícius ,เทด้า, เทพบราซิล,ดาวรุ่งกาต้าม,ฉลามบุก
เข้าร่วม: 01 Jun 2016
ตอบ: 5474
โพสเมื่อ: Tue Mar 19, 2019 17:04
จัดชุดไหนดี อยากได้ทั้งเกมบอลเกมกอท
0
0
alison
alves marquinhos silva marcelo
arthur casemiro coutinho
resus richarlison reymar
ดาวเตะกัลโช่
Status:
เข้าร่วม: 05 Dec 2015
ตอบ: 9302
โพสเมื่อ: Tue Mar 19, 2019 18:20
SSRIs พิมพ์ว่า:
zmyx28 พิมพ์ว่า:
อยู่ในช่วงสุดท้ายของ Product life cycle
แต่ก็ยังน่าที่จะซื้อมาเล่น ผมเองก็มอง PS4 นานแล้ว
อยากจะสอยมาตั้งนานล่ะ ติดที่เมียไม่อนุมัติ และซื้อมาคงไม่มีเวลาเล่น
เพราะเอาเวลาไปเลี้ยงลูกเล็กหมด 555+

ว่าจะสอยมือสองเล่นตอนว่างๆ แทนล่ะ  

ผมว่าตัว 9900 แถมสามเกมส์อันนั้นเหมาะกับคุณเกมส์คุณภาพหมดเลย ราคามือสองถูกกว่านี้ไม่กี่พันเอง ชุดนี้ที่ลดน่าจะประกัน 2 ปีหมด แนะนำเลยครับ  

ใจจริงอยากได้ PS4 PRO มากกว่า เพราะเห็นว่าได้ 4K ด้วย
แต่เอาจริงอย่างที่ผมบอกก็คงไม่ค่อยมีเวลาเล่นเท่าไหร่
อยากซื้อเพราะเล่น 2 เกมส์ขำๆ FIFA กับ Just dance ซึ่งต้องซื้อ Move เพิ่มอีก555+

ใจผมอยากสอยใจจะขาดครับ ติดนิดเดียวคือ อำนาจการตัดสินใจสั่งซื้ออยู่ที่เมีย  

บอกแฟนท่าน ps4 มันดู netflix ได้นะ
1
0

นักเตะอบต.
Status:
เข้าร่วม: 22 Sep 2005
ตอบ: 1277
โพสเมื่อ: Wed Mar 20, 2019 09:05
Marrrr พิมพ์ว่า:
อยู่ในช่วงสุดท้ายของ Product life cycle
แต่ก็ยังน่าที่จะซื้อมาเล่น ผมเองก็มอง PS4 นานแล้ว
อยากจะสอยมาตั้งนานล่ะ ติดที่เมียไม่อนุมัติ และซื้อมาคงไม่มีเวลาเล่น
เพราะเอาเวลาไปเลี้ยงลูกเล็กหมด 555+

ว่าจะสอยมือสองเล่นตอนว่างๆ แทนล่ะ  

ผมว่าตัว 9900 แถมสามเกมส์อันนั้นเหมาะกับคุณเกมส์คุณภาพหมดเลย ราคามือสองถูกกว่านี้ไม่กี่พันเอง ชุดนี้ที่ลดน่าจะประกัน 2 ปีหมด แนะนำเลยครับ  

ใจจริงอยากได้ PS4 PRO มากกว่า เพราะเห็นว่าได้ 4K ด้วย
แต่เอาจริงอย่างที่ผมบอกก็คงไม่ค่อยมีเวลาเล่นเท่าไหร่
อยากซื้อเพราะเล่น 2 เกมส์ขำๆ FIFA กับ Just dance ซึ่งต้องซื้อ Move เพิ่มอีก555+

ใจผมอยากสอยใจจะขาดครับ ติดนิดเดียวคือ อำนาจการตัดสินใจสั่งซื้ออยู่ที่เมีย  

บอกแฟนท่าน ps4 มันดู netflix ได้นะ  

บ้านผมสมาร์ททีวีสองเครื่อง อ้างข้อนี้ไม่ได้เลยคับ
0
0
รอโดนตบหน้า ... อิอิ

http://www.soccersuck.com/boards/topic/1559750/2

---------------------------------------------------------------

http://www.soccersuck.com/boards/topic/1710866/2
แข้งเจลีก
Status:
เข้าร่วม: 01 Sep 2017
ตอบ: 6039
โพสเมื่อ: Wed Mar 20, 2019 11:36
ขายเครื่องทิ้งไปแล้ว หรือจะกลับมาเล่นใหม่ดี
0
0
นักบอล ดิวิชั่น 1
Status:
เข้าร่วม: 05 Sep 2013
ตอบ: 6720
โพสเมื่อ: Wed Mar 20, 2019 15:02
อเฟรดไวฟ์ซ พิมพ์ว่า:

ถอยมาก่อนเลยป๋า เดี๋ยวซื้อเกมให้เมียเล่น สักพักป๋าก็อดเล่นละ

เพื่อนผมอยากได้แบบป๋าแหละ ติดเมียไม่ให้ๆ วันนั้นออฟฟิศจัดปีใหม่ มันซื้อมาส่งที่ออฟฟิศเลย แล้วแปะโบว์เรียบร้อย ขอให้ ผจก. ถ่ายรูปมอบรางวัล กลับบ้านบอกเมียได้รางวัลใหญ่จาก ผจก. เรียบร้อยดีป๋า  

ทุกวันนี้ช่องทางเดียวที่ป๋าทำได้คือถูกหวยแล้วหนุ่มเอ้ย
เจียดเงินรายวันไว้เสี่ยงโชคบ้างงวดละสองสามใบ
สิ้นเดือนมาต้องส่ง statement บัตรเครดิตให้เมีย เช็คทุกใบ ขยับไปไหนลำบากต้องพึ่งดวง
รู้งี้ไม่มีเมียดีกว่า  

ถ้ามีผัวแต่แรกเรื่องแบบนี้คงไม่เกิดหรอกครับ
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel