ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักเตะท้ายซอย
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 31 Jan 2014
ตอบ: 1111
โพสเมื่อ: Wed Mar 20, 2019 07:51
[RE: วันนี้ ธนาธร หัวหน้าพรรคอนาคตใหม่ มาหาเสียงให้ลูกทีมแถวบ้านผมครับ]
Phantom Thieves พิมพ์ว่า:
Schicksal พิมพ์ว่า:
NtzKung พิมพ์ว่า:
สุเทพ = ไม่เอาทักษิณ

ธนาธร = ไม่เอาลุงตู่

ความเหมือนในความแตกต่าง  

โทษทีนะครับ ผมเห็นต่าง

ธนาธร จุดยืนเดิมเหมือนตอนตั้งพรรคใหม่ๆ ถามกี่ครั้งตอบเหมือนเดิม

แต่ สุเทพ.... ไม่อยากให้ราคาครับ ที่เคยพูดไว้ ทำอะไรได้บ้าง

ผมว่าจุดขายเหมือนกัน คือ ไม่ได้ขายนโยบายรูปธรรมว่าจะทำอะไร

ให้ประชาชน ขายแค่ว่าจะไม่เอาใคร  

โคตรมั่วและก็ดิสเครดิสมากที่เอาไปเทียบกับเทพ

เห็นมาถามนโนบายเขาทุกมู้ คนเขาก็ตอบคุณแล้ว แต่คุณไม่พอใจเอง

ทีพรรค ปชป นั่งไล่หาข้อมูลเองได้แต่พอเป็น อคม ดันง่อยแดกไล่ถามคนอื่นเขา

จริงๆไม่ได้อยากรู้หรอก แค่อยากมาแซะ

ดูโรคจิตเนอะ ตามมาโวยวานกระทู้ที่ตกไปแล้ว เสียเวลาไปก็เท่านั้น

คุณภาพชีวิตดีกว่าเยอะ ไม่ได้มานั่งไร้สาระขนาดนี้ เอาสบายใจ
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นักเตะเทศบาล
Status:
เข้าร่วม: 22 Oct 2009
ตอบ: 4066
โพสเมื่อ: Sat Mar 23, 2019 13:21
[RE: วันนี้ ธนาธร หัวหน้าพรรคอนาคตใหม่ มาหาเสียงให้ลูกทีมแถวบ้านผมครับ]
DonetZska พิมพ์ว่า:

ไม่เหมือนคับสุเทพคือพรรคแบ้งร้อยของปชป. ส่วนอนาคตใหม่ไม่เกี่ยวกับใคร และอนาคตใหม่จะเขี่ยปชป.ตกไปที่สาม

สุเทพต้องวัดกับเพื่อชาติ  

เพื่อชาตินี้พรรคไหนครับ ?? เขียนไม่รู้เรื่องอ่ะ

ส่วน ปชป. จะตกไปที่ 3 นี้คิดมาดีแล้วใช่มั้ยครับ  

ไม่รุ้จักเพื่อชาตินี่ ผมไม่คุยต่อละ
0
0
นักเตะท้ายซอย
Status:
เข้าร่วม: 31 Jan 2014
ตอบ: 1111
โพสเมื่อ: Sat Mar 23, 2019 14:17

ไม่เหมือนคับสุเทพคือพรรคแบ้งร้อยของปชป. ส่วนอนาคตใหม่ไม่เกี่ยวกับใคร และอนาคตใหม่จะเขี่ยปชป.ตกไปที่สาม

สุเทพต้องวัดกับเพื่อชาติ  

เพื่อชาตินี้พรรคไหนครับ ?? เขียนไม่รู้เรื่องอ่ะ

ส่วน ปชป. จะตกไปที่ 3 นี้คิดมาดีแล้วใช่มั้ยครับ  

ไม่รุ้จักเพื่อชาตินี่ ผมไม่คุยต่อละ  

พรรคเต้นตู้ไม่มีค่าพอให้ไปพูดน่ะ
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel