ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ผู้จัดการทีมชั่วคราว
Status: ʕ•ᴥ•ʔノLFC.
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 28 Dec 2017
ตอบ: 52600
โพสเมื่อ: Mon Mar 18, 2019 16:57
[RE: หงส์ไฟเขียว JK ออกล่า'อิสโก้'จัดไปร้อยล้าน]
เขาคงจะขาย

0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นักเตะหมู่บ้าน
Status:
เข้าร่วม: 19 Aug 2008
ตอบ: 5813
โพสเมื่อ: Mon Mar 18, 2019 16:58
[RE: หงส์ไฟเขียว JK ออกล่า'อิสโก้'จัดไปร้อยล้าน]
afroboy พิมพ์ว่า:
pong700 พิมพ์ว่า:
ELEANOR พิมพ์ว่า:
ได้มาจริง หงส์แดงก็จะกลับมาเป็นเครื่องจักรถล่มประตูพลัส ไปอีกระดับ
แต่ไหงผมอยากเห็นหงส์ได้หน้าเป้านะ แบบหน้าใหญ่พักบอลได้ โหม่งได้ บางเกมส์หงส์ต้องการตัวพักบอลแดนหน้านะ  

งั้นต้องเล่นใหญ่จัดใหญ่ เล่นคิเรียน เอมปาบเป้ไปเลยครับ มโนแปบ อิอิ  

สุดท้าย... ได้มิโตรวิช

เอาจริงๆ ก็เล่นดีนะ อยากได้อยู่  

แฮ่ ตัวนี้ไม่รู้จักครับ ผมค่อนข้างโลกแคบดูแต่หงส์ทีมเดียวเลยครับ ดึกดื่นแค่ไหนก็ดู
0
0
ซุปตาร์ยูโร
Status:
เข้าร่วม: 09 Aug 2009
ตอบ: 6711
โพสเมื่อ: Mon Mar 18, 2019 17:09
ได้มาจริง หงส์แดงก็จะกลับมาเป็นเครื่องจักรถล่มประตูพลัส ไปอีกระดับ
แต่ไหงผมอยากเห็นหงส์ได้หน้าเป้านะ แบบหน้าใหญ่พักบอลได้ โหม่งได้ บางเกมส์หงส์ต้องการตัวพักบอลแดนหน้านะ  

งั้นต้องเล่นใหญ่จัดใหญ่ เล่นคิเรียน เอมปาบเป้ไปเลยครับ มโนแปบ อิอิ  

เอาจริงๆ ก็เล่นดีนะ อยากได้อยู่  

แฮ่ ตัวนี้ไม่รู้จักครับ ผมค่อนข้างโลกแคบดูแต่หงส์ทีมเดียวเลยครับ ดึกดื่นแค่ไหนก็ดู  

อยู่ฟูแล่มครับ ตัวใหญ่ ถึก พักบอลได้ ยิงดีพอควร ถ้าได้อยู่ทีมใหญ่อาจจะปังก็ได้ครับ
1
0
นักเตะอบต.
Status: สวัสดีครับ ผมสบายดี ขอบคุณที่เป็นห่วง
เข้าร่วม: 04 Sep 2013
ตอบ: 1921
โพสเมื่อ: Mon Mar 18, 2019 17:44

พูดไปเรื่อยยยยยย
0
0
นักบอลลีกภูมิภาค
Status:
เข้าร่วม: 04 Mar 2006
ตอบ: 8002
โพสเมื่อ: Mon Mar 18, 2019 19:35

ใครก็ได้ครับ จากสปีดเร็ว เปลี่ยนหน้าใหญ่มา หลังส่วนมากมักปรับตัวไม่ค่อยทันครับ กับหลากหลายการเล่น jkจับใครเป็นเทพหมดช่วงหลังๆ
1
0
นักเตะท้ายซอย
Status:
เข้าร่วม: 19 Apr 2007
ตอบ: 880
โพสเมื่อ: Mon Mar 18, 2019 20:43
อยากได้แบ็คขวาเปิดบอลแม่นๆซักตัวแทนเทรน เทรนข้อดีมีหมดยกเว้นเปิดบอล เปิดไม่เข้าได้ลุ้น เหมือนเสียเยอะ กองหน้าอยากได้หน้าเป้าซักตัวแบบเปรี้ยงๆแบบ กุน กองหลังอยากได้ cb แทน ฟานไดซ์ซักตัว เผื่อฟานไดซ์เจ็บหงส์นี่ กากเลยนะ แบ็คซ้ายใหม่อีกตัว ขายโมเรโน่ทิ้ง ขาย สเตอริจทิ้ง ซื้อเติมหน่อยครับ
0
0
tt
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 31 Jan 2014
ตอบ: 804
โพสเมื่อ: Mon Mar 18, 2019 21:06
[RE]หงส์ไฟเขียว JK ออกล่า'อิสโก้'จัดไปร้อยล้าน
เป็นข่าวก็ดีใจละ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel