ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ซุปตาร์โอลิมปิก
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 01 Jul 2006
ตอบ: 34075
โพสเมื่อ: Sun Feb 24, 2019 01:36
[RE: เค้าสับรางกันยังไงครับ]
ถ้าเป็นคนธรรมดาทั่วไปแล้วเราๆ นี่ ผมเห็นมาโครตเยอะ คบซ้อม 20-30ปียังมี จดทะเบียนซ้อมด้วยซ้ำ

แต่ของพี่ป๊อปนี่ แกเป็นดังไง มันพีคตรงนี้แหละ
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ซุปตาร์โอลิมปิก
Status:
เข้าร่วม: 21 Mar 2007
ตอบ: 7113
โพสเมื่อ: Sun Feb 24, 2019 08:33
Bryan-Fury พิมพ์ว่า:
สรุป ป๊อบ แม่ง....ครับ สั้นๆ ครับ

โอ๊ต ป๊อบ .....พอกันครับ เพื่อนกันเลยอยู่ด้วยกันได้ ผมสงสาร ผู้หญิง ครับ  

โอ๊ตเกี่ยวไร เขาไม่ได้คบซ้อนซะหน่อย ผมงงมากเลยโอ๊ตโดนด่าเรื่องไร คนสองคนคบกัน พอหมดรักก็เลิก มันก็เรื่องปกติ เขาไม่ได้ไปแอบมีคนอื่น อย่าอินกับวาทกรรมหมดpassionมากครับ ประโยคเดียวไม่ได้ทำให้เรารู้เรื่องภายในของเขาขนาดนั้นหรอก
0
0
นักเตะกลางซอย
Status:
เข้าร่วม: 14 Sep 2008
ตอบ: 1172
โพสเมื่อ: Sun Feb 24, 2019 09:19
tobisuki พิมพ์ว่า:
ผมจะมาเล่าสตอรี่ของผมให้ฟัง
ผมเคยเจอแนวสับรางมาแล้ว แล้วคิดว่ามันอาจคล้ายๆกรณีนี้

อย่างแรก เขาคบกับแฟนเขาคนนึงอยู่ คบมานานแล้ว แต่กับผมก็คุยกันนานเหมือนกัน แล้วผมก็รู้ว่าเขากับแฟนคบกันแต่ไม่ได้อะไรกัน เพราะเขาบอกผมว่า ไม่ได้อะไรกับแฟน ไม่มีไรกับแฟนมาเป็นสองปีแล้ว
แฟนไม่สนใจ ไม่ได้รักแฟนแล้ว ซึ่งผมก็เชื่อ โดยไม่เอะใจเลย เพราะแฟนเขาก็ดูไม่สนใจจริงๆ
แต่ผมก็พอใจสถานะนี้ รอให้เขาเลิกกับแฟน ให้เขารักเราจริงๆ แต่เขาก็ไม่กล้าเลิกชักที
เพราะเขาให้เหตุผลว่า ไม่เคยบอกเลิกใคร กลัวอีกฝั่งเสียใจ ทำให้อีกฝั่งเลิกเองดีกว่า
แต่ก็ทำมาเรื่อยๆ จนสุดท้ายผมก็ถอยออกมาเองเพราะทนไม่ไหว นั้นหละ

ทุกวันนี้ยังไม่รู้เลยว่า เขาโกหกเราหรือเปล่า  

เคยฟังพี่อ้อยพี่ฉอด

มี 2 ประโยค

1.ไม่มีใครรัก 2 คนได้พร้อมกันหรอก มีแต่ รักคนนึง กับ เสียดายอีกคน
2.เค้าเห็นแก่ตัวเค้า เค้าไม่ได้รักคุณ

ผมก็เคยเจอแบบนี้ ออกมาได้ นี่ ชีวิต โคตรแฮปปี้เลย
0
0
ซุปตาร์ยูโร
Status:
เข้าร่วม: 05 Apr 2007
ตอบ: 11034
โพสเมื่อ: Sun Feb 24, 2019 10:10
พวกผู้หญิงเขา sense แรงกันจะตาย ไม่มีไม่รู้หรอก แค่ "แกล้งโง่" เท่านั้นแหละ ซึ่งผู้หญิงพวกนี้ไม่ยอมไปง่ายๆ หรอกเพราะคิดว่า "ก็ผู้ชายเขาเลือกฉัน"

แต่เดิมพันคนแกล้งโง่มันสูง ใครแพ้ก็กลายเป็นเมียน้อยไป
0
0
ดาวซัลโวยุโรป
Status: ทุกสิ่งล้วนเป็นเรื่องสมมติ
เข้าร่วม: 17 Jan 2009
ตอบ: 19950
โพสเมื่อ: Sun Feb 24, 2019 12:38
ใครยังไงผมไม่รู้นะ แต่ผมแยกผลงานกับเรื่องส่วนตัว อย่างพี่กี้ อริสมัน ณ ตอนนี้ผมไม่ชอบแกเอามากๆ แต่ผมก็ยังเปิดเพลงแกฟังอยู่เลย
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel