ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักบอล ดิวิชั่น 1
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 5052
โพสเมื่อ: Fri Feb 22, 2019 13:08
[RE: Tier List นักรบ GOT]
PSyCHOPATH. พิมพ์ว่า:
มัดรวมกันมาสิจ๊ะ แม่ไม่ได้กล่าวไว้

มาเจอรี่ชั้น
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
Liverpool
AC Milan
นักบอลถ้วย ก.
Status:
เข้าร่วม: 24 Aug 2009
ตอบ: 5750
โพสเมื่อ: Fri Feb 22, 2019 13:22
santi พิมพ์ว่า:
โอโบ๊ะจาม้ะ พิมพ์ว่า:
ต้องแยกระหว่างซีรี่ย์กับหนังสือนะครับ

ถ้าอิงตามหนังสือลุงมาร์ตินบอกเองเลย

King Robertสมัยหนุ่มๆนี่ระดับTop3ของเรื่องเลย

ทุบเรการ์ที่เคยประลองชนะarther dayneมาแล้วด้วย

ส่วนตัวมองว่าระดับ S จริงๆให้ 3 คน Robert Dayne Barriston

เอาเฉพาะมีผลงานเป็นรูปธรรมประดับบารมีนะ

ส่วนเรการ์ไม่กล้าจัดแรงค์ให้

ที่รองลงมาก็ Drogo Jaime Oberyn The Mountain ส่วนJagen ja'gharเป็นสายลอบฆ่า

ไม่รู้ว่าถ้าประลองกันซึ่งๆหน้าจะโหดประมาณไหน  

เรการ์ ชนะ arther dayne ด้วยหรอ โอ้แม่เจ้า

เก่งขนาดไหนละนั้น  

ชนะตอนดวลบนหลังม้าครับ ไม่รู้ว่าแกอ่อยให้เจ้าชายรึเปล่า

0
0
ROSÉ
นักเตะอบต.
Status:
เข้าร่วม: 15 Sep 2005
ตอบ: 2260
โพสเมื่อ: Fri Feb 22, 2019 15:38
Dark Schneider พิมพ์ว่า:
ต้องแยกระหว่างซีรี่ย์กับหนังสือนะครับ

ถ้าอิงตามหนังสือลุงมาร์ตินบอกเองเลย

King Robertสมัยหนุ่มๆนี่ระดับTop3ของเรื่องเลย

ทุบเรการ์ที่เคยประลองชนะarther dayneมาแล้วด้วย

ส่วนตัวมองว่าระดับ S จริงๆให้ 3 คน Robert Dayne Barriston

เอาเฉพาะมีผลงานเป็นรูปธรรมประดับบารมีนะ

ที่รองลงมาก็ Drogo Jaime Oberyn The Mountain ส่วนJagen ja'gharเป็นสายลอบฆ่า

ไม่รู้ว่าถ้าประลองกันซึ่งๆหน้าจะโหดประมาณไหน  

เรการ์ ชนะ arther dayne ด้วยหรอ โอ้แม่เจ้า

ชนะตอนดวลบนหลังม้าครับ ไม่รู้ว่าแกอ่อยให้เจ้าชายรึเปล่า

น่าจะอ่อยแหละ แกรับใช้ ทาแกเรียน ใช่ปะ
0
0
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 25 Dec 2009
ตอบ: 748
โพสเมื่อ: Fri Feb 22, 2019 16:10
แบ่งทำเนียบเป็นจอมยุทธเลย 55
ส่วนตัวผมชอบนักสู้สไตล์ bronn, Jaqen, dario พวกนี้ ดูดิบดี เรียล ๆ ไหวพริบสูง
อย่างในซีรีย์ หน้าตอนอาเธอร์ตายคือช็อคมาก คงไม่คิดว่าตัวเองจะจบชีวิตสภาพแบบนี้
ซึ่งส่วนมากพวกนักรบชั้นสูงที่เป็นอัศวิน มียศ มีเกียรติ จะตายยังงี้แหละ
แก้ไขล่าสุดโดย heyJERK เมื่อ Fri Feb 22, 2019 16:14, ทั้งหมด 1 ครั้ง
0
0
นักบอลถ้วย ก.
Status:
เข้าร่วม: 24 Aug 2009
ตอบ: 5750
โพสเมื่อ: Fri Feb 22, 2019 16:36
Dark Schneider พิมพ์ว่า:

น่าจะอ่อยแหละ แกรับใช้ ทาแกเรียน ใช่ปะ  

เป็นเพื่อนสนิทเลยครับ ไม่งั้นแกไม่ส่งไปเฝ้าลีแอนน่าแน่

ถ้าอยู่ด้วยที่สามง่าม ประวัติศาสตร์อาจจะไม่เป็นแบบนี้
1
0
ROSÉ
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel