ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
แบบสำรวจ
ถ้าท่านมีเงินเหลือหลังหักใช้จ่ายต่างๆแล้ว 3-4 แสนต่อเดือน ท่านจะเลี้ยงเด็กนักศึกษามั้ยฮะ
เลี้ยงสิ จะจัดให้สาสม
???
ไม่เลี้ยง ซื้อตัวท็อปเอาดีกว่า
???
ไม่เลี้ยง รักแฟนคนเดียว
???
อื่นๆ โปรดระบุ
???
คะแนนทั้งหมด: 230
ผู้ตั้ง
ads
นักเตะตำบล
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 15 Sep 2005
ตอบ: 2450
โพสเมื่อ: Fri Feb 22, 2019 11:27
[RE: ถามคนบ้ากามครับ...]

เอาตรงๆ เหลือ 3-4 แสน

ใช้แค่ เดือนละแสน ซื้อ SL พริตตี้ นางแบบ มันส์กว่าเยอะ

นศ. ก็งั้นๆ ไม่ได้เป็นแฟนซะหน่อย
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ไม่มีคนแพ้พราะทำไม่ได้ มีแต่คนแพ้ที่ไม่ได้ลงมือทำ
นักเตะกลางซอย
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 01 Jun 2016
ตอบ: 1478
โพสเมื่อ: Fri Feb 22, 2019 20:54
[RE: ถามคนบ้ากามครับ...]
ถ้ามีแฟน ผมจะไม่เลี้ยงฮะ เพราะไม่อยากทำร้ายจิตใจคุณแฟน และเกรงว่าน้องนศ.จะโดนแฟนผมดักตบ

แต่ถ้าผมโสดนะ...เลี้ยงแน่นวลล
ไม่ใช่แค่เด็กนศ.นะ เด็กมอปลาย เด็กมอต้น ผมเหมาหมดด้วย

ส่วนตัวท็อป พริตตี้ อันนี้ก็จัดคละเคล้ากันไปฮะ พอเป็นรสชาดแห่งชีวิต น้ำหมดตัวแน่นอน

Spoil
โคตรบ้ากามเลย ที่เม้นไปเพราะอยากทำตัวให้ดูบ้ากาม
จริงๆแล้วได้แค่คิด ไม่กล้าทำหรอก เพราะผมไม่อยากทำร้ายจิตใจแฟนผม กว่าจะรัก จะกล้าจีบมันใช้เวลานะครับ อย่าทำร้ายกันด้วยการกระทำชั่ววูป สุขชั่วคราวทุกชั่วโคตร ต้องหลบๆซ่อนๆมันไม่มีความสุขหรอก
ตอนนี้ยังโสดอยู่ แต่ไม่คิดจะทำ เพราะมันไม่ใชสไตล์ผม และผมไม่ชอบเล่นกับความรู้สึกใครด้วย
เขร้....โคตรหล่อสาดไปเบยฮับเพ่ ...สะเด้ย!!!!

0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
##~แผลกายหายง่าย แผลใจหายยาก~##
~เนื้อตัวร่างกายสามารถมีแผลเกิดขึ้นตั้งมากมาย แต่ที่หัวใจกลับมีได้แค่แผลเดียว~

Only one only you หนึ่งเดียวในใจ ❤
MildMild will always in my mind เธอคือรัก ❤
คนน่ารักและแสนดียังคงอยู่ในใจผมเสมอไม่เคยลืม.❤

The special one คนพิเศษหนึ่งเดียวที่ตรงหัวใจ❤️

❤นางฟ้าของผม❤
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel