ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักบอลไทยพรีเมียร์ลีก
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 15 Sep 2010
ตอบ: 4873
โพสเมื่อ: Thu Feb 21, 2019 20:51
[RE: omg2 ปรึกษาการเลือกก๊กหน่อยครับ]
เธอที่รัก พิมพ์ว่า:
lastbutin01 พิมพ์ว่า:
เธอที่รัก พิมพ์ว่า:
มีใครเล่น ง่อ บ้างครับขอคำแนะนำหน่อย
มี ไทสูจู้ ซุนกวน ซุนฮูหยิน โลซก อุยกาย และ ซุนเกียน ครับ ตอนนี้เก็บเศษลกซุนอยู่ครับขาด 35 ชิ้น

หา2สาว พี่น้องเกี้ยวมาครับ หรือถ้าไม่เล่นโกรธก็เอาแค่เสียวเกี้ยวพอ

1.ลกซุน 2.ซุนกวน 3.หลัก 4.เสียวเกี้ยว 5.ไทสูจู้ 6.**ไต้เกี้ยวหรือซุนฮูหยิน

ถ้ามีตัว 12 แรร์ กดลิบองมาลงแทน ไทสูจู้

ได้ครับ เดี๋ยวลองแบบที่ท่านว่า แต่ลิบองต้องไปหาจากตลาดอย่างเดียวใช่ไหมครับ มันดร้อปเป็นตัวเหมือนตัวละครอื่นรึเปล่าครับ  

ใช่ครับ พวกร้านขุนพล ร้านชื่อเสียง ร้านลึกลับนั่นแหละ แต่ออกน้อย แต่ก็มีแพคของเกมมาขายอยู่เรื่อยๆครับ

ง่อก๊กแทบจะตายตัวเลยครับ ตัว 12 แรร์ คือใช้ตัวเดียวพอ แทนที่เอา

+1ถึง+7 ใช้ลิบอง , พอ+8ได้ใช้กำเหล็ง , พอตัวแดงเข้าค่อยเป็นบุนเอ๋ง
1
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน

ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel