ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
กำเนิดดาวรุ่ง
Status: " สำนักแผล่บ "
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 20 Jan 2009
ตอบ: 147
โพสเมื่อ: Wed Feb 20, 2019 09:24
สกายเผย..บอร์ดสิงห์เรียกประชุมด่วนถกอนาคต"ลุงรี่"
สนใจ มอย หรือ มู ไหมครับ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นักบอลถ้วย ก.
Status: สู่ความเวิ้งว้างอันไกลโพ้นนน
เข้าร่วม: 19 Oct 2009
ตอบ: 5168
โพสเมื่อ: Wed Feb 20, 2019 09:30
[RE: สกายเผย..บอร์ดสิงห์เรียกประชุมด่วนถกอนาคต"ลุงรี่"]
ojama55 พิมพ์ว่า:
๋JM พิมพ์ว่า:
ปลดเหอะครับ ลองใช้โซล่าดูก่อนก็ได้น่าจะพอมีดี จะได้ไม่ต้องเสีนตังจ้างโค้ชอีก  

เชื่อเถอะ อย่าเอาโซล่านั่งแทนเลย
ถึงผมจะทันดูโซล่าแต่ปาร์ม่า แต่ปลื้มแค่ฟอร์มในสนาม
แต่ฟอร์มข้างสนาม ไม่ไหว

มาคุมเวสต์แฮมยูไนเต็ด
เคอร์บิชลี่ย์คุมดีๆจากฟอร์มกลางตาราง โซล่าทำลุ้นหนีตกชั้นหวุดหวิด ห่าง5แต้ม

มาคุมวัตฟอร์ต ต่อจากไดร์ ผลงานทรงๆ แต่ไม่ได้ขึ้นพรีเมียร์
แต่หลังจากโซล่าไป แตนก็เปลี่ยนโค้ชไปเรื่อย จนได้โค้ชเก่าเมืองทองพาเลื่อนชั้น

คุมกายารี่ โซนหนีตกชั้นก็ คุมได้แค่11 แพ้ไป7 จนโดนเด้ง

คุม อัลอาลาบี ไม่รุ้เป็นไง แต่ไปเก็บตัวอยู่นาน

สุดท้ายมาคุมเบอรมิงแฮมช่วงธันวา อุตสาห์แอบเชียร์
แต่ทำทีมจากกลางตาราง ไปหนีตกชั้นซะงั้น คุม24 แพ้ไป14 ชนะ2

คุณจะเอาอะไรกะโซล่า +แกเชียรซารรีให้มาคุมสิงห์ก็ออกตัวแต่ก่อนมาละอยากมาทำงานด้วย
ถ้าเด้งซารรี ผมว่าโซล่าก็แก้ปัญหาไรไม่ได้ เผลอๆจะทำระบบทีมพังกว่ายุครี่อีก
Spoil

ผมก็ว่าไม่น่ารุ่ง ถึงจะชอบแกตอนเป็นนักเตะก็เหอะ ถ้าลูกหม้อผมอยากให้เฮียแลมพ์มากกว่านะ
0
0
นักเตะอบต.
Status: มารวยแค้ว
เข้าร่วม: 20 May 2009
ตอบ: 2547
โพสเมื่อ: Wed Feb 20, 2019 09:34
[RE: สกายเผย..บอร์ดสิงห์เรียกประชุมด่วนถกอนาคต"ลุงรี่"]
เห็นบางคนเรียกร้องโซล่า แต่สำหรับผม อย่าเลยพี่แกอะ 555
0
0
นักบอลถ้วย ค.
Status:
เข้าร่วม: 01 Jun 2018
ตอบ: 7628
โพสเมื่อ: Wed Feb 20, 2019 09:51
ojama55 พิมพ์ว่า:
ปลดเหอะครับ ลองใช้โซล่าดูก่อนก็ได้น่าจะพอมีดี จะได้ไม่ต้องเสีนตังจ้างโค้ชอีก  

เชื่อเถอะ อย่าเอาโซล่านั่งแทนเลย
ถึงผมจะทันดูโซล่าแต่ปาร์ม่า แต่ปลื้มแค่ฟอร์มในสนาม
แต่ฟอร์มข้างสนาม ไม่ไหว

มาคุมเวสต์แฮมยูไนเต็ด
เคอร์บิชลี่ย์คุมดีๆจากฟอร์มกลางตาราง โซล่าทำลุ้นหนีตกชั้นหวุดหวิด ห่าง5แต้ม

มาคุมวัตฟอร์ต ต่อจากไดร์ ผลงานทรงๆ แต่ไม่ได้ขึ้นพรีเมียร์
แต่หลังจากโซล่าไป แตนก็เปลี่ยนโค้ชไปเรื่อย จนได้โค้ชเก่าเมืองทองพาเลื่อนชั้น

คุมกายารี่ โซนหนีตกชั้นก็ คุมได้แค่11 แพ้ไป7 จนโดนเด้ง

คุม อัลอาลาบี ไม่รุ้เป็นไง แต่ไปเก็บตัวอยู่นาน

สุดท้ายมาคุมเบอรมิงแฮมช่วงธันวา อุตสาห์แอบเชียร์
แต่ทำทีมจากกลางตาราง ไปหนีตกชั้นซะงั้น คุม24 แพ้ไป14 ชนะ2

คุณจะเอาอะไรกะโซล่า +แกเชียรซารรีให้มาคุมสิงห์ก็ออกตัวแต่ก่อนมาละอยากมาทำงานด้วย
ถ้าเด้งซารรี ผมว่าโซล่าก็แก้ปัญหาไรไม่ได้ เผลอๆจะทำระบบทีมพังกว่ายุครี่อีก
Spoil

ขอบคุณสำหรับข้อมูลครับ
1
0
ผู้เยี่ยมชม
Status:
ตอบ: 324
โพสเมื่อ: Wed Feb 20, 2019 10:05
ถูกแบนแล้ว

อย่าเลยครับ โซล่า ไปเก็บเลเวลที่อื่นก่อนเถอะ ถ้าจะตั้ง ตั้งโค้เยาวชนจะดีกว่า
0
0
นักบอลถ้วย ค.
Status:
ตอบ: 7628
โพสเมื่อ: Wed Feb 20, 2019 10:17
clearpassman พิมพ์ว่า:

อย่าเลยครับ โซล่า ไปเก็บเลเวลที่อื่นก่อนเถอะ ถ้าจะตั้ง ตั้งโค้เยาวชนจะดีกว่า

ครับ แล้วแต่สโมสร ยังไงผมก็เชียร์ต่อไป
0
0
นักเตะตำบล
Status:
เข้าร่วม: 12 Jul 2014
ตอบ: 2121
โพสเมื่อ: Wed Feb 20, 2019 11:33
ใครก็ได้ที่เอากองเต้กลับไปเล่นเกมรับ ดันโอดอย ดันชีค ซื้อแบคใหม่
0
0

นักเตะอบต.
Status:
เข้าร่วม: 29 Jan 2011
ตอบ: 2713
โพสเมื่อ: Wed Feb 20, 2019 19:58
ผมแฟนน่อล
คิดว่า ไม่เปนไรน่ะครับ โค้ช แผน นักเตะ เปลี่ยนกันได้
แต่บอร์ดกะประธานนี่เปลี่ยนไม่ได้
.. เศร้ากว่าเยอะ
0
0
Arsenal in my heart....
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel