ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ผู้เยี่ยมชม
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 12 Aug 2017
ตอบ: 2565
โพสเมื่อ: Tue Feb 19, 2019 13:52
ถูกแบนแล้ว
[RE: หนุ่มเมา ชนร้านเฟอร์นิเจอร์ ไฟลุกไหม้วอด 80 ล้าน อาคารถล่ม]
Smithy_14 พิมพ์ว่า:
termotee พิมพ์ว่า:
armeros พิมพ์ว่า:
อยู่ไปก็คงไม่มีปัญญาชดใช้

สร้างความเดือดร้อนแบบนี้น่าจะตายๆไปซะ  

โดนเรื้อนทำไมผมนี่โคตรเห็นด้วยกับความเห็นแบบนี้เลย  

ปล่อยไปเถอะครับ บอร์ดเสรี แต่ระวังไว้เพราะพวกนี้แหละตัวไร้ความรับผิดชอบ  

ขอโทษที่เรื้อนท่านนะครับ ไม่ใช่ว่าโลกสวยอะไร
แต่แค่คิดว่า เราไม่น่าแช่งให้ใครตายแค่นั้น บางอย่างแค่คิดก็พอ
ผมกลัวว่าคนที่ไม่เข้าใจ เวลามีปัญหาอะไรก็จะคิดแต่เอาชีวิตกันอย่างเดียว
โดยไม่มีเหตุผลน่ะครับ
ถ้าท่านอยากเรื้อนผมคืนก็เรื้อนได้เลยครับ

ยังไงเราก็ทำอะไรไปมากกว่าแช่งให้ใครตายไม่ได้อยู่ดีครับดังนั้นก็แช่งแช่งไปเถอะถ้าตายไปได้จริงๆก็ดีเหมือนกันเพราะพวกมันการกระทำแบบนี้ไม่มีสิทธิที่สมควรจะอยู่บนโลกนี้ต่อไปด้วยซ้ำ. ไอ้พวกเมาแล้วขับแล้วทำให้เกิดอุบัติเหตุก่อให้เกิดความเสียหายต่อชีวิตและทรัพย์สินคุณไม่โดนเข้ากับตัวคุณไม่รู้หรอกว่าผู้เสียหายเขารู้สึกอย่างไร
2
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นมคุณธรรม FC
Status: แก๊งค์พรี่แดง กี่ตัวๆ ก็ตายโงหมด แล้วน้าจะล้อใคร
ตอบ: 64845
โพสเมื่อ: Tue Feb 19, 2019 16:02
[RE: หนุ่มเมา ชนร้านเฟอร์นิเจอร์ ไฟลุกไหม้วอด 80 ล้าน อาคารถล่ม]
สั้น ๆ เลย

เลว

ถ้าใช้ไม่ได้ ต้องเอามันไปติดคุก
0
0
ดาวเตะลา ลีกา
Status:
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 13536
โพสเมื่อ: Tue Feb 19, 2019 17:05
โห 80 ล้าน รถไม่มีประกัน ร้านไม่มีประกัน ปลิวไปกับสายลมแล้วละแบบนี้
0
0
ซุปตาร์ยูโร
Status:
เข้าร่วม: 05 Sep 2013
ตอบ: 7081
โพสเมื่อ: Tue Feb 19, 2019 18:57
Smithy_14 พิมพ์ว่า:
armeros พิมพ์ว่า:
อยู่ไปก็คงไม่มีปัญญาชดใช้

สร้างความเดือดร้อนแบบนี้น่าจะตายๆไปซะ  

โดนเรื้อนทำไมผมนี่โคตรเห็นด้วยกับความเห็นแบบนี้เลย  

ปล่อยไปเถอะครับ บอร์ดเสรี แต่ระวังไว้เพราะพวกนี้แหละตัวไร้ความรับผิดชอบ  

ขอโทษที่เรื้อนท่านนะครับ ไม่ใช่ว่าโลกสวยอะไร
แต่แค่คิดว่า เราไม่น่าแช่งให้ใครตายแค่นั้น บางอย่างแค่คิดก็พอ
ผมกลัวว่าคนที่ไม่เข้าใจ เวลามีปัญหาอะไรก็จะคิดแต่เอาชีวิตกันอย่างเดียว
โดยไม่มีเหตุผลน่ะครับ
ถ้าท่านอยากเรื้อนผมคืนก็เรื้อนได้เลยครับ

ไม่อะครับ เปลืองแผล่บ
1
0
เลิกคิดไปเองเถอะ
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel