ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ผู้เยี่ยมชม
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 03 Sep 2018
ตอบ: 1822
โพสเมื่อ: Wed Feb 20, 2019 15:48
ถูกแบนแล้ว
[RE: สมมุติถ้าวันนึงประเทศไทยแบ่งเป็น ไทยเหลือง กับ ไทยแดง]
ไอศครีม พิมพ์ว่า:
ใครเจริญกว่าไม่รู้ แต่รู้ว่าใน ss นี่แดงมหาศาลกว่าเหลืองแน่นอน ดูจากคอมเมนต์แล้ว

เหลือง = เขียว

ผมว่าที่ดูเหมือนอิงไปทางแดงมากเพราะไม่เอาเผด็จการมากว่าครับ
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นักบอลถ้วย ค.
Status:
เข้าร่วม: 12 Jul 2014
ตอบ: 4898
โพสเมื่อ: Wed Feb 20, 2019 20:03
[RE: สมมุติถ้าวันนึงประเทศไทยแบ่งเป็น ไทยเหลือง กับ ไทยแดง]
Degearhh พิมพ์ว่า:
ใครเจริญกว่าไม่รู้ แต่รู้ว่าใน ss นี่แดงมหาศาลกว่าเหลืองแน่นอน ดูจากคอมเมนต์แล้ว

ผมว่าที่ดูเหมือนอิงไปทางแดงมากเพราะไม่เอาเผด็จการมากว่าครับ  

ผมว่าตรรกนี้มันวิบัติมากเลยนะครับ คือไม่ชอบอีกฝ่าย = ฝ่ายตรงข้าม แล้วคนไม่เอาเผด็จการก็ไม่จำเป็นต้องเป็นแดงเท่านั้น คนรักประชาธิปไตยไม่จำเป็นต้องมีสีหรอกครับ

0
0
นักเตะอบต.
Status:
เข้าร่วม: 18 Jan 2010
ตอบ: 4893
โพสเมื่อ: Wed Feb 20, 2019 20:40
แต่ละคนโชว์ภูมิ เก่งๆทั้งนั้น ไม่ไปเถียงกันในเฟสวะ เจ้าของเว็บเค้าจะซวยเอา
0
0
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 24 Apr 2010
ตอบ: 2637
โพสเมื่อ: Wed Feb 20, 2019 21:58
Luxology พิมพ์ว่า:
กระดกบอลข้ามหัว พิมพ์ว่า:
Luxology พิมพ์ว่า:
messilingard พิมพ์ว่า:
น่าจะเหลืองนะ แดงน่าจะมัวแต่เผาบ้านตัวเองกันมากกว่า  

ใช่ครับ จริงเลยครับ พวกเผาๆไปนี่ติดคุกไปแล้ว สมหน้ามันครับ

เหลืองนี่สบายครับ อยู่ดีแบบเกาหลีเหนือ ปิดสนามบิน ยึดทำเนียบปิดสถานีตำรวจ

เผาCTWแล้วโยนขี้

ให้ยามบริหารประเทศ ให้จีน เช่าที่ 99 ปี เอา30 บาทออก คนจนตายหมด ยิ่งดีเข้าไปใหญ่

ทหารนิรโทษกรรมตัวเองทำเป็นไม่รู้ไม่ชี้ด้วย

เลือกตั้งไม่ต้องมีอีกต่างหาก บอกเลยครับ โคตรเจริญ

เจริญแน่นอนครับผมฟันธง  

อยากรูัเรื่อง ctw หลังไมค์มาหน่อยสิ พอจะมีแหล่งไหมม  

กูเกิ้ลได้เลยครับ มันลงข่าวช่องทางหลักหมดเลยครับ

ส่วนคนเผาศาลากลาง และอื่นๆ ก็ ติดคุกตลอดชีวิตไปครับ

และก็ แกนนำที่พูดยังโลดแล่นอยู่ ซึ่งไม่โอเคถึง จะไม่ได้เผาเองก็ตาม
(ควรจะโดนด้วย)  

ทำไมถึงคิดว่าเหลืองคือเขียวหละครับ
0
0
ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 03 Sep 2018
ตอบ: 1822
โพสเมื่อ: Wed Feb 20, 2019 22:00
ถูกแบนแล้ว
Degearhh พิมพ์ว่า:

ผมว่าตรรกนี้มันวิบัติมากเลยนะครับ คือไม่ชอบอีกฝ่าย = ฝ่ายตรงข้าม แล้วคนไม่เอาเผด็จการก็ไม่จำเป็นต้องเป็นแดงเท่านั้น คนรักประชาธิปไตยไม่จำเป็นต้องมีสีหรอกครับ

ผมก็พูดไปตามเม้นในนี้นั่นแหละครับ ผมไม่ได้เลือกสีอยู่แล้ว ก็ตามเม้นบนที่คุณพิมพ์นั่นแหละ อะไรที่ทำให้คุณมั่นใจว่าเค้าเป็นเหลืองหรือแดงกัน ผมก็เห็นแต่คนส่วนมากไม่เอาเผด็จการกันมันก็เท่านั้นแหละครับ
0
0
แข้งบุนเดสลีกา
Status:
เข้าร่วม: 04 Sep 2013
ตอบ: 21882
โพสเมื่อ: Mon Feb 25, 2019 13:47
แดง เห็นๆกันอยู่
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel