ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักเตะท้ายซอย
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 13 Mar 2018
ตอบ: 3832
โพสเมื่อ: Mon Feb 18, 2019 23:56
[RE: OMG ตัวที่ไม่ได้ใช้เอาไปทำไรได้ครับ]
Ikawa_Kazuhiko พิมพ์ว่า:
JISOO IRENE EUNBI อิอิ พิมพ์ว่า:
Ikawa_Kazuhiko พิมพ์ว่า:
JISOO IRENE EUNBI อิอิ พิมพ์ว่า:
SilverCross พิมพ์ว่า:
วันนี้รอบง่อก๊กหมุนมา เป้นทีมที่เราเล่นพอดี
เปิดไป 3000 หยวน ได้บุนเอ๋งตัวเต็มมา 2 คัว
กับเศษอีก 50 ชิ้น

ดวงท่าน ทำมาได้อย่างไร โครตโชคดีเลย  

แต่ละก๊กนี่มีตัวซัพพอร์ท(ตัวฮีล) อย่างละตัวใช่มั้ยครับ ละควรมีไว้ในทีมไหมครับหรือจัดดาเมทมาหมดเลย  

ถ้าเป็นซัพหลักๆๆ จะมีซัพฮิว กับซัพเพิ่มโกรธครับ สำหรับผมซัพฮิว ควรมีลงในทีมครับ ไม่ว่าจะ pvp หรือลงดัน มันช่วยได้เยอะมาก ส่วยซัพเพิ่มโกรธ ถ้าบวกไม่ค่อยเยอะกับ สมบัตไม่+25 แล้ว มันไม่ค่อยมีประสิทธิภาพครับ บางคนเค้าก็เลยไม่ใส่กัน ใส่แค่ซัพฮิว แต่ต้องเก็บไว้น่ะ เพราะสุดท้ายก็ต้องใช้มันอยู่ดี 555  

ขอบคุณครับ ตอนนี้อยากได้ไอหัวขาวๆมาก แต่ต้องเปิดแพคเวล 40 น่าจะหมดเยอะกว่าจะปั้นมันให้เก่งได้ งั้นรอลิโป้มาดีกว่า มีวิธีหาคีย์ไอเท็มประจำตัวแบบเร็วๆไหมครับ  

สมบัติหรอครับ ไม่มีครับ ถ้าแบบเร็วๆๆๆ ผมค่อยสะสมเศษสมบัติจากร้านคุณูปการ แล้วก็ซื้อจากกิจกรรมที่มันลดราคา
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน

แข้งลีกเอิง
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 04 Sep 2013
ตอบ: 16406
โพสเมื่อ: Tue Feb 19, 2019 00:01
[RE: OMG ตัวที่ไม่ได้ใช้เอาไปทำไรได้ครับ]
ร้านขุนพล ดวงดีๆมีตัว12โผล่มาด้วยนะ แบบที่ใช้ก้อนสีม่วง3000ก้อนซื้อ ผมดวงดีได้แฮหัวตุ๋นมาตัวนึง กับโจโฉ
ตั๋งโต๊ะนี่แ็ออกมา3รอบละแต่ผมไม่ซื้อเพราะไม่เล่น
ส่วนทองเสียดายผมพึ่งมาอ่านมู้นี้ ผมกดแพค2850ไปหมดเกลี้ยงเลย
1
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
Do you hear the people sing ?
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel