ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักเตะอบจ.
Status: ก็ไม่รู้ซินะ....
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 15 Aug 2008
ตอบ: 3687
โพสเมื่อ: Sun Feb 17, 2019 15:52
[RE: 18+ ถ้าเราอยากดีลกับดาราใต้ดิน เราสามารถทำได้มั้ยครับ]
บ้าเหรอ ครูแนท ยังบริสุทธิอยู่
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 03 Sep 2018
ตอบ: 1422
โพสเมื่อ: Sun Feb 17, 2019 15:55
ถูกแบนแล้ว
[RE: 18+ ถ้าเราอยากดีลกับดาราใต้ดิน เราสามารถทำได้มั้ยครับ]
ดาราหลายคนดีลได้ครับ เขาก็มีแอบรับงานลับๆแต่ส่วนมาก5-7หลัก++ นะ

แต่ถ้าพวกที่มีชื่อหน่อยฟังหูไว้หูก็ดีครับ บ้างทีเขาไม่ได้รับหรอกลำพังแค่งานดาราเขาก็รวยจะตายแล้วไม่จำเป็นต้องมานอนแหกขาให้คนอื่นเสียบหรอก = ='
1
0
แข้งบุนเดสลีกา
Status:
เข้าร่วม: 06 Apr 2014
ตอบ: 4633
โพสเมื่อ: Sun Feb 17, 2019 16:05
บางเม้นถ้าเป็นความจริงมีหลักฐานเห็นมากับตาก็แล้วไป แต่ถ้าเม้นแบบเอามันส์ หรือเดาๆ
ผมว่ากระบวนการคิดท่านไม่ไหวว่ะ
0
0
Come on CITY !!!!!
แข้งบุนเดสลีกา
Status:
เข้าร่วม: 28 Dec 2017
ตอบ: 3010
โพสเมื่อ: Sun Feb 17, 2019 16:06
ผมบอกได้คำเดียว สมัยนี้ ส่งเด็กกันในไลน์ตรึม
คือ มันหมดสมัยแล้วครับ บ้าน จน เลยมา ขาย
ตอนนี้ เป้น อยากได้เงินเยอะ เลยมาขาย

เด็กจบ ทำงานใหม่ เดือน ละ 30,000 ทำงาน จ-ศ
เด็กที่ทำ งาน vip คืนละ 10k - สูงขึ้น ตามหน้าตา ตามจำนวนครั้ง เงินสด
0
0
นักบอลไทยพรีเมียร์ลีก
Status:
เข้าร่วม: 31 May 2009
ตอบ: 8020
ที่อยู่: beautiful things don't ask for attention : ความงามแท้จริงไม่เรียกร้องความสนใจ
โพสเมื่อ: Sun Feb 17, 2019 16:09
ศาสตราจารย์ พิมพ์ว่า:
อยากมีอำนาจบารมี เงิน กับเขาบ้าง  

อยู่เป็นศาสตราจารย์ดีแล้วครับ
1
0
Dedicated to the People Who Made It : อุทิศให้แก่ผู้ที่สร้างมันมา
นักบอลไทยพรีเมียร์ลีก
Status:
เข้าร่วม: 31 May 2009
ตอบ: 8020
ที่อยู่: beautiful things don't ask for attention : ความงามแท้จริงไม่เรียกร้องความสนใจ
โพสเมื่อ: Sun Feb 17, 2019 16:10
REGIAvichi พิมพ์ว่า:
1. ต้องติดต่อแม่เล้าจ์ หรือ เอเย่น เขานั่นแหละ
งานมีแบบ " กินข้าว,เอนเตอร์เทน, VIP "

2. เงินต้องเยอะมาก ไม่ใช่แค่ค่าตัว มันมีจิปาถะอะไรอีก สปอร์ตให้สุด ดูแลให้ดีๆ
ถ้าไม่สปอร์ตไม่เทคแคร์ดีๆ เขาก็ไม่อยากมาลำบากรับงานกับเราหรอก

3. ต้องมีหัวนอนปลายเท้าหน่อย หรือ รู้จักละไว้ใจได้ ไม่ใช่ใครที่ไหนไม่รู้
พร้อมขย้ำเรา แอบถ่ายคลิปเรา หรือ เปิดห้องไปเจอไส้กรอกโผล่มาจากไหนอีก 4-5 คน

ปล. มันมี 2 แบบหลักๆ

แบบ 1 พวกที่สวยๆในเฟสบางคนที่คนตามเยอะๆน่ะ เค้าจะขายในอ่างนั่นแหละ แต่อยู่ในโซนVIPค่าตัว 50k+ เพราะเพื่อนผมไฮโซคนนึงเคยไปอ่างแล้ว เรียกVIP
ปรากฎ อ้าว...มาได้ไงเนี่ย(คนสวยๆในเฟสคนนึง แล้วก็เป็นเพื่อนที่ม.เอกชนดังแห่งนึง)

แบบ 2 หาทางติดต่อเอเย่นดาราให้ได้ละกัน บางทีก็แอบไปนัดกินตจว. ตปท. อันนี้ก็ต้องสปอร์ตหน่อยถ้ากล้าจ่าย

ปล.2 ผมรู้ได้ไง บอกแค่ผมผ่านโลกมาเยอะมากๆๆคับ แฮร่ๆ โชคดีจ้า

ที่เล่ามานี่พี่ผ่านด้วยตัวเองหมดแล้วใช่ป่ะครับ
0
0
Dedicated to the People Who Made It : อุทิศให้แก่ผู้ที่สร้างมันมา
ซุปตาร์โอลิมปิก
Status: Francis C.Xavier
เข้าร่วม: 01 May 2008
ตอบ: 11147
โพสเมื่อ: Sun Feb 17, 2019 16:23
popoing พิมพ์ว่า:
ศาสตราจารย์ พิมพ์ว่า:
อยากมีอำนาจบารมี เงิน กับเขาบ้าง  

Prof. ยังอยากได้อีกเหรอครับ  

ตอนนี้ของขาดครับท่านโปโป้
1
0
นักเตะกลางซอย
Status: Try Again or Let It Be
เข้าร่วม: 21 Feb 2007
ตอบ: 2366
โพสเมื่อ: Sun Feb 17, 2019 16:35
ต้องเข้าไปให้ถึงวงการนั้นก่อนครับ
0
0
นักบอลถ้วย ง.
Status:
เข้าร่วม: 25 Jan 2010
ตอบ: 6615
โพสเมื่อ: Sun Feb 17, 2019 16:49
เมื่อก่อนเคยเห็นน้องแนทโชว์ตัวที่ผับแห่งหนึ่ง ทีนี้มีคนที่ผมรู้จักเขาบอกจัดมา ตอนนั้นน้องแนทค่าตัวตกลงไปมาก ก่อนไปแต่งงานกับฝรั่ง ตอนนี้ไม่รู้ แต่เห็นว่ามีแฟนแล้ว

ปล.ผมเรียกน้องแนทเพราะอายุน้อยกว่าผมครับ
0
0
เข้าร่วม: 20 Jan 2015
ตอบ: 6382
โพสเมื่อ: Sun Feb 17, 2019 16:58
ถูกแบนแล้ว
Spoil
schneider526 พิมพ์ว่า:
1. ต้องติดต่อแม่เล้าจ์ หรือ เอเย่น เขานั่นแหละ
งานมีแบบ " กินข้าว,เอนเตอร์เทน, VIP "

2. เงินต้องเยอะมาก ไม่ใช่แค่ค่าตัว มันมีจิปาถะอะไรอีก สปอร์ตให้สุด ดูแลให้ดีๆ
ถ้าไม่สปอร์ตไม่เทคแคร์ดีๆ เขาก็ไม่อยากมาลำบากรับงานกับเราหรอก

3. ต้องมีหัวนอนปลายเท้าหน่อย หรือ รู้จักละไว้ใจได้ ไม่ใช่ใครที่ไหนไม่รู้
พร้อมขย้ำเรา แอบถ่ายคลิปเรา หรือ เปิดห้องไปเจอไส้กรอกโผล่มาจากไหนอีก 4-5 คน

แบบ 1 พวกที่สวยๆในเฟสบางคนที่คนตามเยอะๆน่ะ เค้าจะขายในอ่างนั่นแหละ แต่อยู่ในโซนVIPค่าตัว 50k+ เพราะเพื่อนผมไฮโซคนนึงเคยไปอ่างแล้ว เรียกVIP
ปรากฎ อ้าว...มาได้ไงเนี่ย(คนสวยๆในเฟสคนนึง แล้วก็เป็นเพื่อนที่ม.เอกชนดังแห่งนึง)

แบบ 2 หาทางติดต่อเอเย่นดาราให้ได้ละกัน บางทีก็แอบไปนัดกินตจว. ตปท. อันนี้ก็ต้องสปอร์ตหน่อยถ้ากล้าจ่าย

ปล.2 ผมรู้ได้ไง บอกแค่ผมผ่านโลกมาเยอะมากๆๆคับ แฮร่ๆ โชคดีจ้า

ที่เล่ามานี่พี่ผ่านด้วยตัวเองหมดแล้วใช่ป่ะครับ  

ป้าวจ้า ผมอยู่โลกกลางคืนน่ะ + เพื่อนเคยมีแฟนเป็นดารา ก็รู้นิสัยเขาอยู่
SS ยังเคยมีมู้พูดถึงคนนั้นเล้ย 5555+
2
0
ดาวซัลโวยุโรป
Status:
เข้าร่วม: 12 Jan 2011
ตอบ: 44327
โพสเมื่อ: Sun Feb 17, 2019 17:04
เข้าผิดกระทู้ครับ
0
0

ดาวซัลโวยุโรป
Status:
เข้าร่วม: 01 Jun 2016
ตอบ: 13526
โพสเมื่อ: Sun Feb 17, 2019 17:17
เพิ่มให้ว่าตัวท็อปๆบางคนไม่รับในไทยนะ ต้องนัดเจอที่สิงคโปร์หรือแถบๆนี้เท่านั้นเพราะบินไวหลบสายตาผู้คนได้ดี

อย่าคิดเยอะครับ ถ้าคุณรวยถึงขนาดนั้นจริงแล้วคุณแสดงออกอย่างจ่งแจ้งว่าเป็นผู้ชายสไตล์นี้

เอเย่นต์มาถึงบ้านเลยครับ ไม่ต้องคิดเยอะ หาเงินก่อน
0
0
นักเตะท้ายซอย
Status:
เข้าร่วม: 31 Jan 2014
ตอบ: 402
โพสเมื่อ: Sun Feb 17, 2019 17:25
jabkungza พิมพ์ว่า:
เบื่อหน้าวันที่ฉันป๋วย พิมพ์ว่า:
Spoil
มีเงินไหมละครับ ไม่ต้องใต้ดินก็ได้ ดาราที่เห็นๆตามทีวี หรือรายการก็เรียกได้ครับ ถ้ามีเงิน ที่ผมเห็นล่าสุดทุกวันนี้ยังเป็นพิธีกรอยู่เลย เพิ่งเปิดSS2ด้วย ค่าตัวเรียกไปล่าสุด7หลัก  

น้ำแข็งป่ะครับ  

ผมก็ไม่ทราบอะครับ แต่แนะนำว่าพวกดังๆในig fb ไปพวกฮ่องกง ยุ่น หลี อะไรพวกนี้บ่อยๆ แบบไปเที่ยวไปอะไร แล้วถ่ายรูปเหมือนไปคนเดียวพวกนี้อะ1ในนั้น เพราะส่วนใหญ่มีชื่อจะไม่รับในประเทศ

ถ้าพวกกลางๆ แบบนักวิ่งที่ดังๆหน่อย สีน้ำเงินที่ใหญ่ๆเป็นแตกโมง พวกนัเในประเทศก็รับอยู่ซัก5หลัก
0
0
ซุปตาร์ฟุตบอลโลก
Status:
เข้าร่วม: 01 Jun 2018
ตอบ: 13261
โพสเมื่อ: Sun Feb 17, 2019 17:31
18+ ถ้าเราอยากดีลกับดาราใต้ดิน เราสามารถทำได้มั้ยครับ

ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ เซนเซย์
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
1
0
"I come from the 1% but i represent the 99%"

Thanathorn J.
นักเตะกลางซอย
Status:
เข้าร่วม: 11 Feb 2017
ตอบ: 662
โพสเมื่อ: Sun Feb 17, 2019 17:36
เบื่อหน้าวันที่ฉันป๋วย พิมพ์ว่า:
jabkungza พิมพ์ว่า:
Spoil
มีเงินไหมละครับ ไม่ต้องใต้ดินก็ได้ ดาราที่เห็นๆตามทีวี หรือรายการก็เรียกได้ครับ ถ้ามีเงิน ที่ผมเห็นล่าสุดทุกวันนี้ยังเป็นพิธีกรอยู่เลย เพิ่งเปิดSS2ด้วย ค่าตัวเรียกไปล่าสุด7หลัก  

น้ำแข็งป่ะครับ  

ผมก็ไม่ทราบอะครับ แต่แนะนำว่าพวกดังๆในig fb ไปพวกฮ่องกง ยุ่น หลี อะไรพวกนี้บ่อยๆ แบบไปเที่ยวไปอะไร แล้วถ่ายรูปเหมือนไปคนเดียวพวกนี้อะ1ในนั้น เพราะส่วนใหญ่มีชื่อจะไม่รับในประเทศ

ถ้าพวกกลางๆ แบบนักวิ่งที่ดังๆหน่อย สีน้ำเงินที่ใหญ่ๆเป็นแตกโมง พวกนัเในประเทศก็รับอยู่ซัก5หลัก  

พี่ตูนรับงานด้วยหรอครับ
7
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel