ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักเตะกลางซอย
Status: คุณเชื่อเรื่องพรหมลิขิตมั๊ย?
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 25 Oct 2009
ตอบ: 3072
โพสเมื่อ: Sun Feb 17, 2019 14:11
[RE: เรื่องน่าสนใจของ คริสตอฟ พิออนเทค]
โครตคม หลุดไปใส่สกอร์ได้เลย
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นักบอลถ้วย ข.
Status:
เข้าร่วม: 18 May 2010
ตอบ: 5644
โพสเมื่อ: Sun Feb 17, 2019 14:27
[RE: เรื่องน่าสนใจของ คริสตอฟ พิออนเทค]
พิออนเทค ผู้ต่อชีวิตกัสจัง
0
0

ซุปตาร์ยูโร
Status:
เข้าร่วม: 05 Dec 2015
ตอบ: 5811
โพสเมื่อ: Sun Feb 17, 2019 16:32
[RE]เรื่องน่าสนใจของ คริสตอฟ พิออนเทค
ตัวนี้คือนิวอิบราป่าวครับ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0
ซุปตาร์โอลิมปิก
Status:
เข้าร่วม: 01 Nov 2014
ตอบ: 5720
โพสเมื่อ: Sun Feb 17, 2019 16:32
พิออนเทค บอก ใครก็ได้หยุดกูที
0
0
นักเตะอบต.
Status: Mancunian
เข้าร่วม: 05 Sep 2009
ตอบ: 1928
โพสเมื่อ: Sun Feb 17, 2019 17:01
[RE]เรื่องน่าสนใจของ คริสตอฟ พิออนเทค
เห็นคนนี้เล่น นึกถึงเครสโป แข็ง คม ยิงได้ทุกลูกแบบ
0
0

นักบอล ดิวิชั่น 1
Status:
เข้าร่วม: 22 Oct 2012
ตอบ: 3970
โพสเมื่อ: Sun Feb 17, 2019 17:17
Roronoa_Solo พิมพ์ว่า:
คือในยุคตลาดนักเตะเฟ้อแบบนี้​ นี่คือโครตดีลแห่งความคุ้มค่า​ ต้องขอบคุณเจนัวอย่างสุดซึ้ง​ ถ้าฟอร์มแบบนี้กับทีมอื่นไม่มีทางซื้อได้ด้วยราคา​ 35​ ล้านยูโรแน่นอน  
เขาประกาศตั้งขายทุกทีม 35 ล้านยูโรมานานแล้วครับ แต่ไม่มีทีมไหนเอา เพราะไม่มีความจำเป็นเท่ากับ มิลาน
0
0
ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 12 Oct 2007
ตอบ: 2261
โพสเมื่อ: Sun Feb 17, 2019 18:53
ถูกแบนแล้ว
เลวาน2ป่ะ
0
0
ซุปตาร์โอลิมปิก
Status: SANA THE BEST
เข้าร่วม: 12 Jun 2010
ตอบ: 25099
โพสเมื่อ: Sun Feb 17, 2019 19:15
finish 20
0
0
_กูเด็ก Noto_

ปลายอาชีพค้าแข้ง
Status: ขอแฮงจงสิงอยู่กับข่อย
เข้าร่วม: 23 Sep 2010
ตอบ: 18468
โพสเมื่อ: Sun Feb 17, 2019 20:14
dekbom09 พิมพ์ว่า:
Roronoa_Solo พิมพ์ว่า:
คือในยุคตลาดนักเตะเฟ้อแบบนี้​ นี่คือโครตดีลแห่งความคุ้มค่า​ ต้องขอบคุณเจนัวอย่างสุดซึ้ง​ ถ้าฟอร์มแบบนี้กับทีมอื่นไม่มีทางซื้อได้ด้วยราคา​ 35​ ล้านยูโรแน่นอน  
เขาประกาศตั้งขายทุกทีม 35 ล้านยูโรมานานแล้วครับ แต่ไม่มีทีมไหนเอา เพราะไม่มีความจำเป็นเท่ากับ มิลาน  

เวสต์แฮมก็ยื่นราคานี้ก่อนนะ แต่เจนัวไม่ขาย
0
0
ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 01 Jun 2018
ตอบ: 5849
โพสเมื่อ: Sun Feb 17, 2019 21:00
ถูกแบนแล้ว
Flix พิมพ์ว่า:
Fabio Flukero พิมพ์ว่า:
ถามนิดนึงครับ

นอกจากเรื่องยิงประตูแล้ว จุดเด่นด้านอื่นแกมีอะไรบ้างครับ  

พักบอล วิ่งหาพื้นที่ว่างเข้าทำประตูครับ สปีดพอมีแต่ก็ไม่ได้เร็วเหมือนเชฟเชนโก้หรอกครับ  
สนใจ แลกกับ ลูกากูไหมครับ ตัวใหญ่ วิ่งเร็ว มีน้ำเย็นฟรี
1
0
นักบอลลีกภูมิภาค
Status: I choose you!!
เข้าร่วม: 04 Sep 2013
ตอบ: 23287
โพสเมื่อ: Mon Feb 18, 2019 08:34
ผมมีความรู้สึกว่าอนาคตคนนี้จะมามาดริด ยุเว่ หรือเชลซี ยังไงไม่รู้

ผมแฟนผีนะ

1
0
ดาวซัลโวฟุตบอลโลก
Status:
ตอบ: 12274
โพสเมื่อ: Mon Feb 18, 2019 14:01
peckkung พิมพ์ว่า:
ผมมีความรู้สึกว่าอนาคตคนนี้จะมามาดริด ยุเว่ หรือเชลซี ยังไงไม่รู้

ผมแฟนผีนะ

คำตอบอยู่ที่ว่ามิลานจะกลับมาได้เร็วขนาดไหนหรือยังทรงๆอยู่แค่นี้นั่นแหละครับ เพราะมิลานด้วยชื่อเสียงและประวัติศาสตร์ก็พอๆกับมาดริด ยูเว่นั่นแหละครับ แล้วถ้าว่ากันด้วยเรื่องนี้เชลซียังเทียบไม่ได้เลยด้วยซ้ำ(ยกเว้นเรื่องเงิน) ถ้วยแชมป์ยุโรปก็เป็นรองแค่มาดริดทีมเดียวแถมมากกว่ายูเว่ แต่ถ้วยในประเทศน้อยกว่ายูเว่ แต่ถ้ามามองมุมความเจริญก้าวหน้าของอาชีพก็ต้องมาดูว่ามิลานจะยังคงเป็นมิลานแบบนี้ต่อไปอีกกี่ปีหรือจะตื่นมาเป็นมิลานในแบบที่ควรจะเป็น ถ้าเป็นแบบหลังผมว่าไม่ค่อยมีใครอยากย้ายหรอกครับส่วนใหญ่ก่อนหน้านี้ที่ย้ายๆออกก็โดนบังคับขายทั้งนั้น กาก้า ถึงกับร้องไห้แต่ย้ายเพราะช่วยการเงินทีม

ปล. มิลานตอนนี้เจ้าของรวยมากครับ เรียกว่ารวยมหาศาลเลยก็ได้แต่ติด FFP ครับใช้เงินเกินตัวไม่ได้แล้วก็ต้องรักษาเพดานค่าเหนื่อยไม่ให้เฟ้อ
2
0
นักบอลลีกภูมิภาค
Status: I choose you!!
ตอบ: 23287
โพสเมื่อ: Mon Feb 18, 2019 19:27

ผมแฟนผีนะ

คำตอบอยู่ที่ว่ามิลานจะกลับมาได้เร็วขนาดไหนหรือยังทรงๆอยู่แค่นี้นั่นแหละครับ เพราะมิลานด้วยชื่อเสียงและประวัติศาสตร์ก็พอๆกับมาดริด ยูเว่นั่นแหละครับ แล้วถ้าว่ากันด้วยเรื่องนี้เชลซียังเทียบไม่ได้เลยด้วยซ้ำ(ยกเว้นเรื่องเงิน) ถ้วยแชมป์ยุโรปก็เป็นรองแค่มาดริดทีมเดียวแถมมากกว่ายูเว่ แต่ถ้วยในประเทศน้อยกว่ายูเว่ แต่ถ้ามามองมุมความเจริญก้าวหน้าของอาชีพก็ต้องมาดูว่ามิลานจะยังคงเป็นมิลานแบบนี้ต่อไปอีกกี่ปีหรือจะตื่นมาเป็นมิลานในแบบที่ควรจะเป็น ถ้าเป็นแบบหลังผมว่าไม่ค่อยมีใครอยากย้ายหรอกครับส่วนใหญ่ก่อนหน้านี้ที่ย้ายๆออกก็โดนบังคับขายทั้งนั้น กาก้า ถึงกับร้องไห้แต่ย้ายเพราะช่วยการเงินทีม

ปล. มิลานตอนนี้เจ้าของรวยมากครับ เรียกว่ารวยมหาศาลเลยก็ได้แต่ติด FFP ครับใช้เงินเกินตัวไม่ได้แล้วก็ต้องรักษาเพดานค่าเหนื่อยไม่ให้เฟ้อ  

ขอให้กลับมาได้ไวๆนะครับ แอบเชียร์อยู่ห่างๆ อยากให้มีทีมมาลุ้นแชมป์กะยูเว่บ้าง

1
0
ดาวซัลโวฟุตบอลโลก
Status:
ตอบ: 12274
โพสเมื่อ: Mon Feb 18, 2019 19:27

ผมแฟนผีนะ

ขอให้กลับมาได้ไวๆนะครับ แอบเชียร์อยู่ห่างๆ อยากให้มีทีมมาลุ้นแชมป์กะยูเว่บ้าง

รอมาจะ 10 ปีละครับ รอต่อไปคงไม่เป็นไร ชินละ 55
1
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel