ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ดาวซัลโวยุโรป
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 22 Oct 2012
ตอบ: 16940
โพสเมื่อ: Sat Feb 16, 2019 18:15
ใครจีบสาวแล้ว Fail100% มั่ง
นี่เว็ปโป๊รึเปล่าครับ พิมพ์ว่า:
เรือบิน พิมพ์ว่า:
นี่เว็ปโป๊รึเปล่าครับ พิมพ์ว่า:
โห 100% เลยหรอท่าน

ท่านมั่นใจในตัวเองไหมครับ เวลาคุยกับผู้หญิงเป็นตัวเองไหม เกร็งไหม  

ร้อยเลยครับ เสปคผมไม่ชอบสวยนางฟ้าขาวหมวยพริตตี้เลยนะ ผมชอบแค่แบบ ไม่ขี้เหร่ก็พอ ชอบคล้ำๆหน้าไทยๆผมยาว ไม่ขาวหมวยเซ้กซี่ ผมมันหนุ่มจืดด้วยละมั้ง พอเจอคนที่ชอบจะไม่เป็นตัวเองเลย เกร็งไปหมด  

จะจืดจะเผ็ด ผมว่าก็ต้องมีบ้างน่า 555

ท่านลองหาคนที่คุยแล้วมันคลิ๊กกับเราดีกว่าครับ ผมว่ามันต้องมีบ้างนะ

เป็นตัวเองให้มากๆ ดีที่สุด สู้ๆ ครับ  

หรือผมเริ่มผิด ผมเริ่มจากกดไลค์ๆๆๆๆๆๆ ไปเรื่อย จนกล้าทัก ทักไปสองสามครั้ง

หรือผมเริ่มผิด เริ่มปุ้บให้บอกชอบขอจีบเลย งี้หรอ  

เปนผมนะ จะส่องเฟสเขาเยอะๆ

ดู ตรง About ว่าเขาสนใจอะไร

คุยเรื่องที่เขาชอบ น่าจะไปได้อยู่ ครับ  

วันไหนชอหลังไมค์ไปปรึกษานะครับ หาคนชอบใหม่ก่อน วาเลนไทน์เฟลไปละ  

ก็แค่วันวันนึงครับ ช่างมัน เอาใหม่ๆ 5555  

หมายถึงเฟลไปคนเมื่อวานนี้
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ผู้ช่วยผู้จัดการทีมสำรอง
Status: เรื้อนเพราะรัก ไม่รักไม่เรื้อน
เข้าร่วม: 13 Mar 2018
ตอบ: 34012
โพสเมื่อ: Sat Feb 16, 2019 18:30
[RE]ใครจีบสาวแล้ว Fail100% มั่ง
อย่าไปเกร็งครับ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0
ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 30 Oct 2014
ตอบ: 4882
โพสเมื่อ: Sat Feb 16, 2019 18:50
ถูกแบนแล้ว
[RE: ใครจีบสาวแล้ว Fail100% มั่ง]
อันนี้ที่ผมแนะนำนะครับ รู้เขารู้เรา รักร้อยครั้ง ชนะร้อยครั้ง (ก็เว่อไป)

รู้เรา คือ รู้ว่าตัวเราเองเป็นอย่างไร จุดเด่น จุดด้อย เล่นฟิตเนส ออกกำลังกาย แต่งตัว เสริมความมั่นใจ ฉีดน้ำหอม ผู้หญิงส่วนมากชอบคนสะอาดสะอ้าน ชอบคนตลก แต่ไม่ใช้ไร้สาระ ชอบคนมั่นใจ ไม่ใช่มั่นหน้า เซลฟ์จัด ชอบคนเทคแคร์

รู้เขา คือ สมมติเค้าชอบดูละคร บ้าดาราเกาหลี ท่านก็ต้องหาข้อมูลดาราเกาหลีมา อยากเข้าใจผู้หญิงแนะนำ ดู Club Friday หลายๆ ตอน ผญชอบให้ตัวเองเป็นจุดศูนย์กลาง ไม่ใช่เวลาชวนคุย คุยฟุตบอล คุย Bnk งี้ แนะนำเวลาจะโทรคุย จดหัวข้อที่จะคุยคร่าวๆ ได้ไม่มีเดดแอร์บ่อยๆครับ ผญ ชอบเซอไพรสฟ์นะครับ ดอกไม้อย่าให้ขาด
2
0
นักเตะอบจ.
Status: ♥hanni
เข้าร่วม: 12 Aug 2016
ตอบ: 3181
โพสเมื่อ: Sat Feb 16, 2019 19:21
[RE: ใครจีบสาวแล้ว Fail100% มั่ง]
จังหวะเป็นสิ่งสำคัญครับ ลองเริ่มจากดูในเฟสเขาก่อน ศึกษาเขา สังเกตุเขา
มันต้องมีสักจังหวะแหละที่เป็นโอกาสของเรา เข้าไปแซวบ้าง พยายามมีตัวตนให้เขาเห็น
1
0
นักเตะอบต.
Status:
เข้าร่วม: 12 Aug 2016
ตอบ: 1480
โพสเมื่อ: Sat Feb 16, 2019 19:25
คุณต้องมั่นใจในตัวเอง ผู้หญิงเขาสัมผัสได้ ผมเคยเป็นเหมือนคุณ ตอนเด็กๆผมไปเล่นน้ำกับเพื่อนแล้วเพื่อนจมน้ำตาย ผมโดนสังคมประนามจนกลัวการเข้าสังคม หรือกลัวการพูดคุยกับคนแปลกหน้าไปเลย เรื่องจีบสาวกล้าคุยเฉพาะคนรู้จักเท่านั้น สาวแปลกหน้าแค่สบสายตายังมือไม้สั่น

แต่เพราะผมชอบดื่มเบียร์ แรกๆดื่มกับเพื่อน หลังๆเพื่อนไม่ว่างก็ไปคนเดียว ตอนเดินเข้าร้านเหล้าคนเดียวครั้งแรกผมทำตัวไม่ถูก รู้สึกตื่นเต้นมากทั้งๆที่ไปร้านนั้นบ่อย แต่พอไปดื่มคนเดียวบ่อยๆจึงได้เริ่มรู้จักคนมากขึ้น บางคนเคยเห็นหน้ากันตั้งแต่เด็ก บางคนเพิ่งมารู้จักกัน การใช้ชีวิตกลางคืนทำให้ผมมีมนุษยสัมพันธ์ที่ดีขึ้น กล้าคุยกับคนแปลกหน้า กล้าคุยกับสาวๆ กล้าสบตา กล้าจีบผู้หญิง รู้จักการเริ่มต้นสนทนา หรือแม้ว่าจะจีบไม่ติดบ่อยๆแต่มันทำให้เรามั่นใจ มีความเป็นธรรมชาติเมื่อคุยกับสาวๆ ลองดูครับ

จะจีบแค่คนที่รู้จักกันมาก่อน ผมว่ามันไม่ค่อยดีเท่าไหร่นะ ในโลกกว้างมีผู้หญิงที่น่าค้นหาอยู่เยอะแยะมากมาย อย่าปิดกั้นโอกาสของตัวเองครับ เรื่องหน้าตาไม่ดีไม่ต้องไปคิด ตามที่ท่านอื่นแนะนำ ดูแลตัวเอง ออกกำลังกาย เลือกเครื่องแต่งกายให้เหมาะ ไม่จำเป็นต้องแพง ขอให้โชคดีครับ
3
0
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 11 Feb 2017
ตอบ: 137
โพสเมื่อ: Sat Feb 16, 2019 22:13
ตอนก่อนจบมหาลัยน่าจะ success 50 fail 50
ตอนจบทำงาน success 80 fail 10 อีก10เปอเซนไม่รุคืออะไรหายเบื่อเลิกคุยกันทั้งสองฝ่าย
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
Status:
โพสเมื่อ: Sat Feb 16, 2019 23:59
Heskey พิมพ์ว่า:
คุณต้องมั่นใจในตัวเอง ผู้หญิงเขาสัมผัสได้ ผมเคยเป็นเหมือนคุณ ตอนเด็กๆผมไปเล่นน้ำกับเพื่อนแล้วเพื่อนจมน้ำตาย ผมโดนสังคมประนามจนกลัวการเข้าสังคม หรือกลัวการพูดคุยกับคนแปลกหน้าไปเลย เรื่องจีบสาวกล้าคุยเฉพาะคนรู้จักเท่านั้น สาวแปลกหน้าแค่สบสายตายังมือไม้สั่น

แต่เพราะผมชอบดื่มเบียร์ แรกๆดื่มกับเพื่อน หลังๆเพื่อนไม่ว่างก็ไปคนเดียว ตอนเดินเข้าร้านเหล้าคนเดียวครั้งแรกผมทำตัวไม่ถูก รู้สึกตื่นเต้นมากทั้งๆที่ไปร้านนั้นบ่อย แต่พอไปดื่มคนเดียวบ่อยๆจึงได้เริ่มรู้จักคนมากขึ้น บางคนเคยเห็นหน้ากันตั้งแต่เด็ก บางคนเพิ่งมารู้จักกัน การใช้ชีวิตกลางคืนทำให้ผมมีมนุษยสัมพันธ์ที่ดีขึ้น กล้าคุยกับคนแปลกหน้า กล้าคุยกับสาวๆ กล้าสบตา กล้าจีบผู้หญิง รู้จักการเริ่มต้นสนทนา หรือแม้ว่าจะจีบไม่ติดบ่อยๆแต่มันทำให้เรามั่นใจ มีความเป็นธรรมชาติเมื่อคุยกับสาวๆ ลองดูครับ

จะจีบแค่คนที่รู้จักกันมาก่อน ผมว่ามันไม่ค่อยดีเท่าไหร่นะ ในโลกกว้างมีผู้หญิงที่น่าค้นหาอยู่เยอะแยะมากมาย อย่าปิดกั้นโอกาสของตัวเองครับ เรื่องหน้าตาไม่ดีไม่ต้องไปคิด ตามที่ท่านอื่นแนะนำ ดูแลตัวเอง ออกกำลังกาย เลือกเครื่องแต่งกายให้เหมาะ ไม่จำเป็นต้องแพง ขอให้โชคดีครับ  

ขอบคุณครับ จะปรับปรุงตัวเอง
0
0
Status:
โพสเมื่อ: Sat Feb 16, 2019 23:59
twentyfourseven พิมพ์ว่า:
อันนี้ที่ผมแนะนำนะครับ รู้เขารู้เรา รักร้อยครั้ง ชนะร้อยครั้ง (ก็เว่อไป)

รู้เรา คือ รู้ว่าตัวเราเองเป็นอย่างไร จุดเด่น จุดด้อย เล่นฟิตเนส ออกกำลังกาย แต่งตัว เสริมความมั่นใจ ฉีดน้ำหอม ผู้หญิงส่วนมากชอบคนสะอาดสะอ้าน ชอบคนตลก แต่ไม่ใช้ไร้สาระ ชอบคนมั่นใจ ไม่ใช่มั่นหน้า เซลฟ์จัด ชอบคนเทคแคร์

รู้เขา คือ สมมติเค้าชอบดูละคร บ้าดาราเกาหลี ท่านก็ต้องหาข้อมูลดาราเกาหลีมา อยากเข้าใจผู้หญิงแนะนำ ดู Club Friday หลายๆ ตอน ผญชอบให้ตัวเองเป็นจุดศูนย์กลาง ไม่ใช่เวลาชวนคุย คุยฟุตบอล คุย Bnk งี้ แนะนำเวลาจะโทรคุย จดหัวข้อที่จะคุยคร่าวๆ ได้ไม่มีเดดแอร์บ่อยๆครับ ผญ ชอบเซอไพรสฟ์นะครับ ดอกไม้อย่าให้ขาด  

ขอบคุณสำหรับคำแนะนำครับ
0
0
นักบอลถ้วย ข.
Status:
เข้าร่วม: 26 Feb 2011
ตอบ: 8777
โพสเมื่อ: Sun Feb 17, 2019 00:42
fail ประมาณ 80-90% ได้

อายุ 29 ละ เคยมีแฟนมาแค่คนเดียว

ตอนนี้คุยอยู่กับน้องคนนึง ที่ทำงานเดียวกัน เจอกันตอนออกกำลังกาย

น่าจะได้คบเร็วๆนี้

ลงสนามไปเรื่อยๆ ลองคุยดู ดูแลตัวเอง หน้าตา หุ่น การแต่งตัว

สุดท้ายแล้ว พอเจอคนที่ใช่ ก็ไม่ต้องพยายามมากมายเลยครับ มันคลิ้กเอง

2
0
นักบอลถ้วย ค.
Status:
เข้าร่วม: 12 Jul 2014
ตอบ: 4895
โพสเมื่อ: Sun Feb 17, 2019 01:30
ทำแบบเพื่อนผมสิ มันบอกผมว่า ถามไปตรงๆเลยตั้งแต่ช่วงแรกๆที่จะจีบ(ทำความคุ้นเคยระยะนึง ไม่ใช่
คุยครั้งแรกก็เล่นถามเลย) มีแฟนยัง แสดงตัวจะจีบอยากลองคบหาดูใจ ถ้าฝ่ายหญิงยังพอเปิดโอกาส หรือ
ไม่ได้รังเกียจอะไรก็ลุยเต็มที่(เคสนี้โอกาสติดก็สูง เพราะเราแสดงจุดยืนว่ามาคุยเพื่อเป็นแฟนนะ ไม่ได้
มาหาเพื่อน ) แต่ถ้าดูแนวโน้มแล้วฝ่ายหญิงไม่เล่นด้วย หรือไม่โอเคก็จบแยกย้าย ไม่เสียเวลา หาเป้า
หมายใหม่

2
0
ซุปตาร์ฟุตบอลโลก
Status: 「なりたかった自分」になれますように / 15 years+ City's fan
เข้าร่วม: 24 Dec 2007
ตอบ: 17673
โพสเมื่อ: Sun Feb 17, 2019 02:44
ไม่ถึงขนาดนั้นแต่ช่วงหลังนี่ก็เกือบอยู่ 555
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel