ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
แข้งลีกเอิง
Status: Life is suck
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 27 Sep 2006
ตอบ: 11182
โพสเมื่อ: Sat Feb 16, 2019 15:24
[RE: รู้หรือไม่ มูรินโญ่ ได้เงินชดเชยไปแล้วเท่าไหร่??]
ใครจบก็จบสิครับ แต่เข้ามาทำแมนยูเละเทะขนาดนั้น ผมก็ด่า และไม่ขอ

จบด้วยดีอยู่แล้ว ไม่ได้ชอบ ทำให้เกลียดเลยแหละ ทั้งด่าแฟนบอล

ด่านักเตะ ประชดแม่มหมดทุกอย่าง โทษมันทุกอย่างที่ไม่ใช่ตัวเอง

โทษแม้กระทั่งนักเตะทั้งทีมไม่ใช่ทีมตัวเอง ทำไมผมต้องไม่ด่าด้วยละ

ใครจะโอเคก็โอเคครับ แต่เขาทำตัวเองให้โดนด่าเอง พฤติกรรมแย่ๆมีเยอะ

ลองอยู่ต่ออีกหน่อย ละขายป๊อกทิ้งแทนดิ รู้เรื่องเลยไหมละ

ทำดีก่อนหน้านี้ก็ชม ทำแย่ ก็เอาบุญเก่ามาลบล้างงั้นสิ

มันคนละเรื่องกันครับ แล้วแต่คนจะคิด
2
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
Manchester United Fans
ผู้ช่วยแมวมอง
Status: กก คือ การเดินทาง
เข้าร่วม: 13 Sep 2009
ตอบ: 39832
โพสเมื่อ: Sat Feb 16, 2019 16:11
[RE: รู้หรือไม่ มูรินโญ่ ได้เงินชดเชยไปแล้วเท่าไหร่??]
CaptainRamos พิมพ์ว่า:
อารมณ์ดี พิมพ์ว่า:
MetalxMania พิมพ์ว่า:
เอาจริงๆ มันก็ไม่แฟร์กับมูเท่าไร ขนาดจบๆกันไปแล้ว
สโมสรจ่ายเงิน ซึ่งก็เหมือนกันกับหลายๆ สโมสรแฟนๆแมนยูยังกัดแกจนถึงทุกวันนี้เลย

ผมว่าเสี่ยงมากนะใครจะมาคุมแมนยู ไม่ว่าผลงานที่ผ่านมาจะเป็นยังไง ไม่ว่าฟัลกัล มอบ เสี่ยงโดนด่าและโดนเนิฟเป็นกุนซือกระจอกๆไปเลย

แต่กับทีมผมหลายๆคน ผมยังเสียดายอยู่เลย ไม่ทันได้ด่า แล้วไปซะแล้วทั้งโบอาส สโครารี่ หรือแม้แต่อันเช่ ล่าสุดก็คอนเต้

ที่ผมจะบอกคือเพลาๆบ้างก็ดีนะครับ น้ามูแกก็หาถ้วยวางทิ้งไว้ ให้บ้างแล้ว มันก็แฟร์ๆนะ จบกันไปแล้วด้วย
ไม่เห็นจะออกมาให้ร้ายสโมสรเลย ต่างกับเชลซียังเคยโดนแกโจมตีเลย  
เอ้ะ รอบสองกับเชลซีแกไม่เอาเงินชดเชยป่าว เหมือนเคยอ่านข่าวครับ  

ใครจะไม่รับเงินครับ มันแค่ต่างจากผี ตรงเสียค่าปลดโดยตรง เชลชี เสียเงินเดือนจนครบสัญญาก็รวมเป็นค่าปลดอะแหละ  
ไม่ชัว ผมเห็นข่าวว่าแกขอไม่รับเงินค่าปลดรอบสอง เลยมาถามแฟนเชลซี
0
0
แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด "รถไฟ สุนัข เครื่องบิน สกอตแลนด์ และชัยชนะ"

tenHag,Rashford,Mcto,Sancho,Martial => OUT... ค
ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 11 Feb 2017
ตอบ: 59130
โพสเมื่อ: Sat Feb 16, 2019 16:13
ถูกแบนแล้ว
poorponce พิมพ์ว่า:
ใครจบก็จบสิครับ แต่เข้ามาทำแมนยูเละเทะขนาดนั้น ผมก็ด่า และไม่ขอ

จบด้วยดีอยู่แล้ว ไม่ได้ชอบ ทำให้เกลียดเลยแหละ ทั้งด่าแฟนบอล

ด่านักเตะ ประชดแม่มหมดทุกอย่าง โทษมันทุกอย่างที่ไม่ใช่ตัวเอง

โทษแม้กระทั่งนักเตะทั้งทีมไม่ใช่ทีมตัวเอง ทำไมผมต้องไม่ด่าด้วยละ

ใครจะโอเคก็โอเคครับ แต่เขาทำตัวเองให้โดนด่าเอง พฤติกรรมแย่ๆมีเยอะ

ลองอยู่ต่ออีกหน่อย ละขายป๊อกทิ้งแทนดิ รู้เรื่องเลยไหมละ

ทำดีก่อนหน้านี้ก็ชม ทำแย่ ก็เอาบุญเก่ามาลบล้างงั้นสิ

มันคนละเรื่องกันครับ แล้วแต่คนจะคิด  

นั่นดดิ ขนาดคูตัวบ้ายทีม เห็นยังตามด่าอยุ่ทุกนัดจนจะจบฤดูกาลละ ไม่เห็นมันจบสักคน
2
0
นักบอลถ้วย ข.
Status:
เข้าร่วม: 12 Aug 2014
ตอบ: 2135
โพสเมื่อ: Sat Feb 16, 2019 16:51
โอโบ๊ะจาม้ะ พิมพ์ว่า:
ตอนมาดริดนี่มูโดนไล่เหรอรับ ทำไมผมคุ้นๆว่าเจ้าตัวขอออกเอง

หลังจากแย่งแชมป์ลาลีก้าจากบาซ่ายุคเมพได้  
ตกลงแยกทางก็ขอตำพูดซอฟให้ดูดี ทะเลาะ ทั้งคาสิยาส เปเป มอส โด้ นายคิดว่ายังอยุ่ไหวหร่อ ถ้าไม่ออก  
คือลาออกเอง แต่ได้เงินชดเชยเหมือนโดนไล่ออกป่ะครับ

หรือว่าโดนเปเรซไล่ออก เห็นมีข่าวเปเรซอยากได้กลับไปคุมอีกรอบ

วานพี่มอสช่วยแถลงไขทีครับ
0
0
ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 11 Feb 2017
ตอบ: 59130
โพสเมื่อ: Sat Feb 16, 2019 17:02
ถูกแบนแล้ว
ตอนมาดริดนี่มูโดนไล่เหรอรับ ทำไมผมคุ้นๆว่าเจ้าตัวขอออกเอง

หลังจากแย่งแชมป์ลาลีก้าจากบาซ่ายุคเมพได้  
ตกลงแยกทางก็ขอตำพูดซอฟให้ดูดี ทะเลาะ ทั้งคาสิยาส เปเป มอส โด้ นายคิดว่ายังอยุ่ไหวหร่อ ถ้าไม่ออก  
คือลาออกเอง แต่ได้เงินชดเชยเหมือนโดนไล่ออกป่ะครับ

หรือว่าโดนเปเรซไล่ออก เห็นมีข่าวเปเรซอยากได้กลับไปคุมอีกรอบ

วานพี่มอสช่วยแถลงไขทีครับ  

เจรจายุติสัญญาทั้ง 2 ฝ่าย แบบนั้นละ คือการไล่ออกแบบปรานีปรานอม

1
0
ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 01 Jun 2018
ตอบ: 5849
โพสเมื่อ: Sat Feb 16, 2019 19:29
ถูกแบนแล้ว
เอาจริงๆ มันก็ไม่แฟร์กับมูเท่าไร ขนาดจบๆกันไปแล้ว
สโมสรจ่ายเงิน ซึ่งก็เหมือนกันกับหลายๆ สโมสรแฟนๆแมนยูยังกัดแกจนถึงทุกวันนี้เลย

ผมว่าเสี่ยงมากนะใครจะมาคุมแมนยู ไม่ว่าผลงานที่ผ่านมาจะเป็นยังไง ไม่ว่าฟัลกัล มอบ เสี่ยงโดนด่าและโดนเนิฟเป็นกุนซือกระจอกๆไปเลย

แต่กับทีมผมหลายๆคน ผมยังเสียดายอยู่เลย ไม่ทันได้ด่า แล้วไปซะแล้วทั้งโบอาส สโครารี่ หรือแม้แต่อันเช่ ล่าสุดก็คอนเต้

ที่ผมจะบอกคือเพลาๆบ้างก็ดีนะครับ น้ามูแกก็หาถ้วยวางทิ้งไว้ ให้บ้างแล้ว มันก็แฟร์ๆนะ จบกันไปแล้วด้วย
ไม่เห็นจะออกมาให้ร้ายสโมสรเลย ต่างกับเชลซียังเคยโดนแกโจมตีเลย  
ตอนออกจากเชลซี รอบสอง แฟนเชลซีก็ยังกัดนะ ขนาดในสนามยังโห่ แกเลย อะ คิดดูละกัน
0
0
ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 06 Apr 2017
ตอบ: 1382
โพสเมื่อ: Sat Feb 16, 2019 20:19
ถูกแบนแล้ว
หมี่หยกหมูกรอบ พิมพ์ว่า:

ตอนออกจากเชลซี รอบสอง แฟนเชลซีก็ยังกัดนะ ขนาดในสนามยังโห่ แกเลย อะ คิดดูละกัน  

แสดงว่าไม่อ่านที่ผมพิมพ์ให้ดี แฟนเชลซีโห่เพราะตอนแกออกมา แกวิจารย์ทีมเชลซีไงครับ ให้สัมภาษณ์พาดพิงทีมเก่า แต่มูไม่ได้ออกมาพูดถึงแมนยูเหมือนแกยังให้ความเคารพอยู่ ทำนองนั้น
แก้ไขล่าสุดโดย MetalxMania เมื่อ Sat Feb 16, 2019 20:22, ทั้งหมด 1 ครั้ง
0
0
ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 01 Jun 2018
ตอบ: 5849
โพสเมื่อ: Sat Feb 16, 2019 20:37
ถูกแบนแล้ว
หมี่หยกหมูกรอบ พิมพ์ว่า:

แสดงว่าไม่อ่านที่ผมพิมพ์ให้ดี แฟนเชลซีโห่เพราะตอนแกออกมา แกวิจารย์ทีมเชลซีไงครับ ให้สัมภาษณ์พาดพิงทีมเก่า แต่มูไม่ได้ออกมาพูดถึงแมนยูเหมือนแกยังให้ความเคารพอยู่ ทำนองนั้น  
ไม่มีอะไรรับประกันหรอกครับ ว่าถึงไม่วิจารณ์แล้วจะไม่โห่ ขนาดเป็นตำนานของทีมยังโดนโห่เลย นี่อยู่แมนยูตำนานก็ไม่เป็น แถมยังทำทีมเละอีก
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel