ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3 ... 33, 34
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ดาวซัลโวยุโรป
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 12 Jan 2011
ตอบ: 44327
โพสเมื่อ: Fri Feb 15, 2019 02:59
[RE: ชมรมที่ปรึกษาปัญหาอนิเมะเปิดทำการแล้วครับ]
U-ta พิมพ์ว่า:
Thousandmaster พิมพ์ว่า:
Discord เคยเข้ากับคนในชมรม ตอนยังเล่น TOS ช่วง Beta

ไม่คุยนะ ฟังอย่างเดียว เข้าไปขอเค้าดูดเวลด้วย

กับใครล่ะนั่น tos น่าจะมีไม่กี่คน

ถ้าจำไม่ผิด Sunny_Bunny กับ Miәzstarz™♪ ครับ  

เอ็งก็เข้ามาเถ๊อะ ไม่มีใครกัดเอ็งหรอก

มีห้องปล่อยของด้วยนะ ถึงจะไม่ค่อยได้อัพก็เหอะ หลังๆ

ไม่เข้ามีเหตุผลนะ

ผมเป็นคนปากไว ชอบบ่นแต่ไม่มีอารมณ์หัวร้อนนะ บ่นแบบขำขัน นั่น โน่นนี่ เล่น Dota 2 พูดไม่คิดตลอดเกมจบคือจบ

ไม่อยากให้คนอื่นเข้าใจผิดว่าหัวร้อนแล้วพาลด่าคนอื่น จึงไม่คุยกับใคร ปิดไมค์ดีที่สุด

ทำให้สบายใจการเล่นเกมหรือพูดคุยกับคนอื่นทั้ง 2 ฝ่าย

ปากหมา ชอบแซวคนอื่นด้วย

มันก็มีที่แชทเปล่าเฮ้ย ไม่ได้บอกเอ็งว่าต้องเปิดไมค์คุยซะเมื่อไหร่

ใน SS ยังแซวคนอื่นขนาดนี้ ใน Discord โดนหมายหัวแน่ๆ  

คนกันเองทั้งนั้นกลัวอะไร

คนกันเองทั้งนั้นถึงได้กลัวครับ

Status:
โพสเมื่อ: Fri Feb 15, 2019 02:59
[RE: ชมรมที่ปรึกษาปัญหาอนิเมะเปิดทำการแล้วครับ]
shirokami พิมพ์ว่า:
เดี๋ยวว่าจะขอตัวก่อนล่ะครับ บายครับทุกท่าน  

บะบายจ้า

Status:
โพสเมื่อ: Fri Feb 15, 2019 03:00
ไปบ้างละครับ บะบายจ้า

นักเตะอบจ.
Status:
เข้าร่วม: 17 Jun 2008
ตอบ: 35699
โพสเมื่อ: Fri Feb 15, 2019 03:02
shirokami พิมพ์ว่า:
เดี๋ยวว่าจะขอตัวก่อนล่ะครับ บายครับทุกท่าน  

บาย

ชมรม A.C.(Animation Consulting ชมรมที่ปรึกษาปัญหาอนิเมะ)
http://www.soccersuck.com/clubs/detail/59

นักเตะอบจ.
Status:
โพสเมื่อ: Fri Feb 15, 2019 03:02
ไปบ้างละครับ บะบายจ้า  

บาย

ชมรม A.C.(Animation Consulting ชมรมที่ปรึกษาปัญหาอนิเมะ)
http://www.soccersuck.com/clubs/detail/59

นักเตะอบจ.
Status:
โพสเมื่อ: Fri Feb 15, 2019 03:03
ปิดไลฟ์เลยละกัน บายเด้อ

นักบอลถ้วย ค.
Status: 約束の地で待ってて
: 1 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 30 Dec 2013
ตอบ: 9412
โพสเมื่อ: Fri Feb 15, 2019 03:04
กิลวอร์เฟ้ย
ดาวเตะกัลโช่
Status: ไก่แห่ง Valoran
เข้าร่วม: 03 Dec 2009
ตอบ: 11839
โพสเมื่อ: Fri Feb 15, 2019 03:45
mongkoltot พิมพ์ว่า:
mongkoltot พิมพ์ว่า:
imp.Elegantz พิมพ์ว่า:
Spoil

ดราม่าเบาๆ  

เพิ่งรู้กันเหรอเกมปู่นินกับยูทูปเนี่ย  

ใน Twitch มีให้ดูอยู่นะ  

คือระบบการจ่ายเงินของยูทูปกับทวิทช์มันไม่เหมือนกันไง

รู้สึกปู่นินจะยื่นเรื่องไว้กับยูทูปที่เดียวด้วยมั้ง เรื่องมันโคตรนานละ แต่เพิ่งมาพีคหลังจาก HRK นี่แหละ  

้เอิ่ม kh มันไม่ใช่ของปู่นินนะ แต่มันควบหลายเจ้าทั้งสแควร์อีนิกซ์ ดิสนี่ย์ ที่ทำเพลงประกอบอีก แต่เอกมันก็ยกรายได้ให้เจ้าของลิขสิทธิ์หมดแล้ว

แต่คนที่เปิดเรื่องน่ะดันเป็นhater เอกมัน คือไม่ฟังห่าเหวอะไรเลย สุดท้ายเอกมันตัดปัญหา ลบ จบ

ปล.ปู่นินแกเบาเรื่องลิขสิทธิ์แกเกมลงมาจนแทบจะลงเล่นในยูทูปได้ปกติแล้วนะ

จำผิด

เข้าใจว่าเป็นเกมลงนินเทนโด้สวิทช์

คนเปิดเรื่องนี่ใครหว่า นอนวย ?

ไปหน้าที่ 1, 2, 3 ... 33, 34
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel