ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ดาวเตะพรีเมียร์ลีก
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 21 Nov 2014
ตอบ: 9357
โพสเมื่อ: Fri Feb 15, 2019 12:30
ROM ไนท์ 2 คำถามครับ
powerful ring ถ้าอัพสุดเจาะรู ต่ำๆก็ 50m แล้วไนท์มันต้องเจาะรูประดับ ใส่ซานต้าหรือคาโฮ

ส่วนใหญ่จะหาริง 5% มาเจาะรู แล้วใช้ไปก่อน แล้วก็นั่งประมูลประดับไปเรื่อยๆ ได้ริง 7.5% มา ค่อยเอาไปอัพขั้น ส่วนริง 5% ยังไงมันขายได้อยู่แล้ว มีแต่คนแย่งกัน
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นักบอล ดิวิชั่น 1
Status:
เข้าร่วม: 15 Jan 2006
ตอบ: 11933
โพสเมื่อ: Fri Feb 15, 2019 16:51
[RE: ROM ไนท์ 2 คำถามครับ]
ekaphop007 พิมพ์ว่า:
heracoz พิมพ์ว่า:
ถามด้วยแอสผม96แล้วไปบอทที่ไหนดีรวยๆ คนไม่เยอะ

ตอนนี้ตีteddy bearอยู่ ดีอย่างเดียวคือคนไม่มีเลย แต่ของนี่ไม่มีอะไรในชีวิต  

ถ้าไม่ซีเรียสเรื่องเลเวล ผมไนท์เอจิ 96 ผมก็ยังตี โคบอลอาเชอร์ อยู่เลยครับ

ได้ขยะดอกไม้480(ตกเยอะมาก ๆ ขายได้เรื่อย ๆ เพราะมันเป็นของเควส และของบริจาคกิล) ได้ยาเร่ง ได้โอริเล็ก ตังตกง่ายด้วย เกิดไวด้วย

แถมไม่ต้องเดิน เพราะเกิด 3 ตัว รอบ ๆ จุดเดิม

แอสอย่าไปวิ่งแข่งกับใครเลย วิ่งไม่น่าจะทัน 555  

เดี๋ยวปั้มโซฮีให้94ก่อนค่อยไปลอง ผมไม่เคยตีพวกเวลน้อยกว่าห่าง20เวลเลย ถ้าดรอปยังดีอยู่ก็น่าสน  

ยังได้เยอะอยู่มากเลยครับ สำหรับ Kobold Archer ได้มากกว่าพวกมอเตอร์ที่เลเวลพอ ๆ กับเราอีก เบ็ดเสร็จวันนึงรวมทุกอย่างประมาณ 1M ด้วยซ้ำ  

ผมตีหมีก่อนดีกว่า ราคาbox wrapperขึ้นรัวๆ แถมยังขายดีอีก เอาไปทำไรกันฟระ เดี๋ยวราคาร่วงค่อยหาที่ใหม่
0
0
นักบอลถ้วย ก.
Status: Liverpool
เข้าร่วม: 05 Sep 2013
ตอบ: 6573
โพสเมื่อ: Sat Feb 16, 2019 18:54
[RE: ROM ไนท์ 2 คำถามครับ]
ถามด้วยแอสผม96แล้วไปบอทที่ไหนดีรวยๆ คนไม่เยอะ

ตอนนี้ตีteddy bearอยู่ ดีอย่างเดียวคือคนไม่มีเลย แต่ของนี่ไม่มีอะไรในชีวิต  

ถ้าไม่ซีเรียสเรื่องเลเวล ผมไนท์เอจิ 96 ผมก็ยังตี โคบอลอาเชอร์ อยู่เลยครับ

ได้ขยะดอกไม้480(ตกเยอะมาก ๆ ขายได้เรื่อย ๆ เพราะมันเป็นของเควส และของบริจาคกิล) ได้ยาเร่ง ได้โอริเล็ก ตังตกง่ายด้วย เกิดไวด้วย

แถมไม่ต้องเดิน เพราะเกิด 3 ตัว รอบ ๆ จุดเดิม

แอสอย่าไปวิ่งแข่งกับใครเลย วิ่งไม่น่าจะทัน 555  

เดี๋ยวปั้มโซฮีให้94ก่อนค่อยไปลอง ผมไม่เคยตีพวกเวลน้อยกว่าห่าง20เวลเลย ถ้าดรอปยังดีอยู่ก็น่าสน  

ยังได้เยอะอยู่มากเลยครับ สำหรับ Kobold Archer ได้มากกว่าพวกมอเตอร์ที่เลเวลพอ ๆ กับเราอีก เบ็ดเสร็จวันนึงรวมทุกอย่างประมาณ 1M ด้วยซ้ำ  

ผมตีหมีก่อนดีกว่า ราคาbox wrapperขึ้นรัวๆ แถมยังขายดีอีก เอาไปทำไรกันฟระ เดี๋ยวราคาร่วงค่อยหาที่ใหม่  

เอาไว้ทำหน้ากากเมืองใหม่อ่ะท่าน 555
0
0

ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel