ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
cnS
นักบอลไทยพรีเมียร์ลีก
Status: Si Señor
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 25 Jun 2015
ตอบ: 4554
โพสเมื่อ: Thu Feb 14, 2019 12:06
[RE: [Live - RO M]..14/2/62..คุยกันวันฟามลัก..]
ใครเล่นพ่อค้าสายเข็นหมู่ทุบเกิน 1 M บ้างครับ

ขอไกด์หน่อยยย

ซุปตาร์ยูโร
Status: MARINA NAGASAWA
เข้าร่วม: 04 Sep 2013
ตอบ: 12176
โพสเมื่อ: Thu Feb 14, 2019 12:07
[RE: [Live - RO M]..14/2/62..คุยกันวันฟามลัก..]
QingYi พิมพ์ว่า:
[O]ISHITA[N] พิมพ์ว่า:
S-SHINE,* พิมพ์ว่า:
เปื่อยมาก บอทไปวันๆ

ควรทำอาเชอร์ดาวเลยดีมั้ย ราคามันจะลงมะ หรือขึ้นเรื่อยๆ การ์ดอาเชอร์เนี่ย  

เฝ้ามาสองวีคละ ไม่ลงเลย
เป็น1ในการ์ดที่ของมันต้องมี ผมว่าราคาคงจะลงยาก  

เป็นการ์ดที่สายตีต้องมีครับขาดไม่ได้
ราคาทรงตัวครับไม่ลงไปกว่านี้ละ

ผมปล่อยสัตว์ผจญภัยเกือบเดือนกว่าจะดรอป
อดทนหน่อยจะได้ atk% คุ้มครับ  

สเกลอาเชอร์ดาวมันดรอปด้วยหรอ
มันต้องไปสั่งทำกับ KING PORING ไม่ใช่หรอ  

หมายถึงสเกลอาเชอร์ธรรมดาแหละท่าน ผมก็ส่งสัตว์อยู่ ลุ่นมากกว่าการ์ดวัว ถถถ  

ผมส่งมังกรอย่างเดียวเลยตอนนี้ แมพมอรอคขยะบอสมันถูกเกินอะ
สุ่มแมพมังกรได้หินดำเอาไปขายดูจับต้องได้มากกว่า
ดาวเตะลา ลีกา
Status:
เข้าร่วม: 15 Sep 2005
ตอบ: 16082
โพสเมื่อ: Thu Feb 14, 2019 12:38
ถามหน่อยครับ

โคบอล แฮมเมอร์นี่ดรอปการ์ดรึเปล่า
Tpk
ดาวซัลโวยุโรป
Status:
เข้าร่วม: 04 Sep 2013
ตอบ: 11210
โพสเมื่อ: Thu Feb 14, 2019 12:52
batihgoal พิมพ์ว่า:
ถามหน่อยครับ

โคบอล แฮมเมอร์นี่ดรอปการ์ดรึเปล่า  
ดรอปครับ
นักเตะหมู่บ้าน
Status: กฟหกฟหกฟหก
เข้าร่วม: 04 Dec 2010
ตอบ: 3029
โพสเมื่อ: Thu Feb 14, 2019 13:36
ไม่ผ่าน oracle ปกติสินะ เมื่อวานลงกับตัวท็อปกิล ตายหยังเขียด
masshole
นักบอล ดิวิชั่น 1
Status:
เข้าร่วม: 28 Sep 2008
ตอบ: 6152
โพสเมื่อ: Thu Feb 14, 2019 14:02
S-SHINE,* พิมพ์ว่า:
เปื่อยมาก บอทไปวันๆ

ควรทำอาเชอร์ดาวเลยดีมั้ย ราคามันจะลงมะ หรือขึ้นเรื่อยๆ การ์ดอาเชอร์เนี่ย  

เฝ้ามาสองวีคละ ไม่ลงเลย
เป็น1ในการ์ดที่ของมันต้องมี ผมว่าราคาคงจะลงยาก  

เป็นการ์ดที่สายตีต้องมีครับขาดไม่ได้
ราคาทรงตัวครับไม่ลงไปกว่านี้ละ

ผมปล่อยสัตว์ผจญภัยเกือบเดือนกว่าจะดรอป
อดทนหน่อยจะได้ atk% คุ้มครับ  

สเกลอาเชอร์ดาวมันดรอปด้วยหรอ
มันต้องไปสั่งทำกับ KING PORING ไม่ใช่หรอ  

หมายถึงสเกลอาเชอร์ธรรมดาแหละท่าน ผมก็ส่งสัตว์อยู่ ลุ่นมากกว่าการ์ดวัว ถถถ  

ผมส่งมังกรอย่างเดียวเลยตอนนี้ แมพมอรอคขยะบอสมันถูกเกินอะ
สุ่มแมพมังกรได้หินดำเอาไปขายดูจับต้องได้มากกว่า  

สร้างอีกตัวไปส่งสเกลโล้ดครับ พวก Zargon ยาเขียว เอามาบริจาคขายใช้เองได้
ต่างจากส่งวัวขยะๆล้วนๆ
หน่วยข่าวกรองพิเศษ
Status: เต็มข้อ!!
เข้าร่วม: 23 Oct 2005
ตอบ: 4651
โพสเมื่อ: Thu Feb 14, 2019 14:28
pongnares3 พิมพ์ว่า:
มันมีจดหมายเชิญส่งเข้าตัวไปงานแต่งแนลth89 คืออะไรครับ

อันนี้น่าจะเป็นเพื่อนในเกมท่านแต่งงานแล้วส่งการ์ดเชิญมาครับ
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel