ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ผู้ช่วยผู้จัดการทีมสำรอง
Status: เรื้อนเพราะรัก ไม่รักไม่เรื้อน
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 13 Mar 2018
ตอบ: 34010
โพสเมื่อ: Wed Feb 13, 2019 15:23
[RE]มิตรภาพลูกหนัง!เปเล่ขอบคุณ"แบงค์ส"ลูกเซฟวันนั้นจุดเริ่มต้นคำว่าเพื่อน
กล่าวได้ดีมากๆเลย ลุงเล่

เสียใจกับครอบครัวกอร์ดอนแบงค์ด้วยครับ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นักเตะเทศบาล
Status: แค่มองเผินๆ ไม่ได้ลงมาสัมผัสเอง แล้วทำเป็นรู้ดี บอ
เข้าร่วม: 05 Sep 2013
ตอบ: 1807
โพสเมื่อ: Wed Feb 13, 2019 15:24
มิตรภาพลูกหนัง!เปเล่ขอบคุณ"แบงค์ส"ลูกเซฟวันนั้นจุดเริ่มต้นคำว่าเพื่อน
ลุงเล่กล่าวได้ยอดเยี่ยมมาก ทำผมน้ำตาซึมเลย

เป็นการนิยามถึงเพื่อนคนนึง ที่รู้กจักกันมานานผ่าน

เกมลูกหนังได้ประทับใจจริงๆ

RIP ครับ กอดอน แบงค์

โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
ดาวเตะกัลโช่
Status: Ronaldo's Ball The First
เข้าร่วม: 15 Nov 2013
ตอบ: 6214
โพสเมื่อ: Wed Feb 13, 2019 15:49
[RE: มิตรภาพลูกหนัง!เปเล่ขอบคุณ"แบงค์ส"ลูกเซฟวันนั้นจุดเริ่มต้นคำว่าเพื่อน]
bushidokenzo พิมพ์ว่า:
เจี๊ยวหอมเลี่ยมทอง พิมพ์ว่า:
Ilovess พิมพ์ว่า:
เปเล่คงมั่นใจว่าเข้าแน่ ชูมือเลย แต่ทึ่งเจอสุดยอดเซฟได้
RIP ครับ  

คนชูมือไม่ใช่เปเล่ เปเล่ใส่เบอร์ 10 ของบราซิล  

แต่ผมเห็นคนที่โหม่ง(เปเล่) ก็ชูสองมือ เฮแล้วนะครับก่อนจะเอาลงมาจับหน้า โอ้ว้าวเซฟได้ไงฟ่ะ  

ถ้าจากคลิปด้านบนผมดูหลายรอบแล้ว ไม่เห็นอะครับ
0
0
กำเนิดดาวรุ่ง
Status: marktpp
เข้าร่วม: 05 Sep 2013
ตอบ: 511
โพสเมื่อ: Wed Feb 13, 2019 15:56
[RE: มิตรภาพลูกหนัง!เปเล่ขอบคุณ"แบงค์ส"ลูกเซฟวันนั้นจุดเริ่มต้นคำว่าเพื่อน]
เปเล่คงมั่นใจว่าเข้าแน่ ชูมือเลย แต่ทึ่งเจอสุดยอดเซฟได้
RIP ครับ  

คนชูมือไม่ใช่เปเล่ เปเล่ใส่เบอร์ 10 ของบราซิล  

แต่ผมเห็นคนที่โหม่ง(เปเล่) ก็ชูสองมือ เฮแล้วนะครับก่อนจะเอาลงมาจับหน้า โอ้ว้าวเซฟได้ไงฟ่ะ  

ถ้าจากคลิปด้านบนผมดูหลายรอบแล้ว ไม่เห็นอะครับ  

วินาทีที่6 ครับ คลิปชัดๆของ FIFAเลยครับ เห็นเปเล่ชูมือฮะ
2
0

ดาวเตะกัลโช่
Status: Ronaldo's Ball The First
เข้าร่วม: 15 Nov 2013
ตอบ: 6214
โพสเมื่อ: Wed Feb 13, 2019 17:29
markza8 พิมพ์ว่า:
RIP ครับ  

วินาทีที่6 ครับ คลิปชัดๆของ FIFAเลยครับ เห็นเปเล่ชูมือฮะ  

ผมไปหาคลิปอื่นดูแล้ว เห็นชูมือแล้วครับ
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel