ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3 ... 24, 25, 26, 27
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ผู้เยี่ยมชม
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 05 Oct 2009
ตอบ: 994
โพสเมื่อ: Thu Feb 07, 2019 05:29
ถูกแบนแล้ว
[RE: แมทต์ลิ้วพูล ขุนค้อน มีเงื่อนงำ]
เฮียเล้า พิมพ์ว่า:
Believe พิมพ์ว่า:
F.Ronniie พิมพ์ว่า:
เขร้ 24 หน้า ไล่อ่านหมดไม่ไหวจริง ๆ

แต่เนี่ย แล้วจะไม่ให้เขาว่าได้ไง ว่าทีมผลงานดี เอส ก็เปิดวอร์ตลอด

พอผลงานแย่ เอส ก็หายจ๋อม ปล่อยให้แฟนที่เขาเม้นกันดีๆ โดนเอาๆ

แต่เก่งดีว่ะ อันนี้ยอมรับ ตั้งมู้ที วอร์กันยาวๆที  

แก้ชื่อออกน่าจะดีกว่ามั้งท่าน  

อ้าว แบบนี้เข้าข่ายเอาชื่อเล่นเพื่อนสมาชิกมาเปิดเผยป่าวคับ ??

เถียงกันมาทั้งมู้เรื่องส่วนตัวเพื่อนสมาชิก แต่นี้พูดเฉยๆเลย ระวังเจ้าตัวแจ้งความ จะถูกลบเอานะ

ขอโทษทุุกท่านครับ
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ซุปตาร์ยูโร
Status:
เข้าร่วม: 11 Feb 2016
ตอบ: 13698
โพสเมื่อ: Thu Feb 07, 2019 06:11
[RE: แมทต์ลิ้วพูล ขุนค้อน มีเงื่อนงำ]
คนโดนbully มาขอให้ลบกี่คนแล้วเนี่ย ต้องกดลบอีกกี่คนถึงจะเข้าใจ

อย่างน้อยไม่ลบก็แบนก็ยังดี มันจะได้รู้ว่าแบบนี้ไม่เอา ที่นี่เขาไม่เล่นแบบนี้
0
0
Don't tell mom I'm in Succersuck

ซุปตาร์ยูโร
Status:
เข้าร่วม: 01 Jun 2018
ตอบ: 7603
โพสเมื่อ: Thu Feb 07, 2019 06:46
Believe พิมพ์ว่า:
เขร้ 24 หน้า ไล่อ่านหมดไม่ไหวจริง ๆ

แต่เนี่ย แล้วจะไม่ให้เขาว่าได้ไง ว่าทีมผลงานดี เอส ก็เปิดวอร์ตลอด

พอผลงานแย่ เอส ก็หายจ๋อม ปล่อยให้แฟนที่เขาเม้นกันดีๆ โดนเอาๆ

แต่เก่งดีว่ะ อันนี้ยอมรับ ตั้งมู้ที วอร์กันยาวๆที  

แก้ชื่อออกน่าจะดีกว่ามั้งท่าน  

อ้าว แบบนี้เข้าข่ายเอาชื่อเล่นเพื่อนสมาชิกมาเปิดเผยป่าวคับ ??

เถียงกันมาทั้งมู้เรื่องส่วนตัวเพื่อนสมาชิก แต่นี้พูดเฉยๆเลย ระวังเจ้าตัวแจ้งความ จะถูกลบเอานะ

ขอโทษทุุกท่านครับ  

ถึงขั้นเกรียนแตก 555

นั่งแค้นกำหมัด ควักไอดีมาแลก

เรื่อง Bully มันไม่ได้เกี่ยวไรกะผมสะหน่อย

แยกแยะกันไม่ออกแล้วไอพวกนี้
แก้ไขล่าสุดโดย RuuDVaN V.2 เมื่อ Thu Feb 07, 2019 06:47, ทั้งหมด 1 ครั้ง
0
0

ซุปตาร์ยูโร
Status:
โพสเมื่อ: Thu Feb 07, 2019 07:08
Pepsi Man พิมพ์ว่า:
RuuDVaN V.2 พิมพ์ว่า:
Pepsi Man พิมพ์ว่า:
อ่านมู้นี้จบ ได้แต่ถอดถอนหายใจ

นี้สินะที่เขาเรียกว่าขยะสังคม

ลามไปชีวิตจริงชาวบ้าน. เด่วมีคนขุดเอาบ้านคุณไปประจานบ้าง
อย่าหัวร้อนบ้างละกัน

อายุสมองโตไม่ทันอายุจริงหรือครับ
เรื่องของคุณธรรมจริยธรรม มีในกมลและสันดานบ้างไหม

โธ่. ขยะสังคมจริง  

ด่าแบนี้ น้องมายด์สะดุ้งแย่เลย  

จ๊ะ คู่หู ตะแคงฟ้า อยากให้ผมขุดไหม

ลองดูได้นะ  

อ่อ สักยกมั้ยล่ะ จะเป็นนักขุดแทนน้อง มายด์เหรอ

เค้าเลิกกันไปหมดแล้วนะ ตะแคงฟ้า หรือ ผมไอดีเก่า จะยกมาอ้างอิง ไรเหรอ แล้วผมไม่ได้เกี่ยวไรกะเค้าด้วยซ้ำ

นี่กรณี ลาบหมู กับ น้องมายด์ ไม่ได้ทำให้ฉลาดขึ้นหน่อยเหรอ ว่าเค้าไม่ขุดมา Bully กันแล้ว พ่อเป็บซี่ กี่ไอดีมาแล้วล่ะ แน่จริง ยกไอดีเก่าตัวเอง มาด้วยสิ
แก้ไขล่าสุดโดย RuuDVaN V.2 เมื่อ Thu Feb 07, 2019 07:09, ทั้งหมด 1 ครั้ง
0
0

ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 17 May 2007
ตอบ: 412
โพสเมื่อ: Thu Feb 07, 2019 07:34
ถูกแบนแล้ว
สังคมเล็กๆอยู่ไม่ไหวก็ไปพักผ่อนซะ
0
0
ผู้เยี่ยมชม
Status:
ตอบ: 1001
โพสเมื่อ: Thu Feb 07, 2019 08:32
ถูกแบนแล้ว
นางเอกลาวงการไม่นานหรอก เดี๋ยวมันก็กลับมา
0
0
แขวนสตั๊ด
Status: ลูกพี่เฉิน ติ่ง พี่ตู้..
เข้าร่วม: 13 May 2007
ตอบ: 16123
โพสเมื่อ: Thu Feb 07, 2019 08:48
ขอบคุณกระทู้นี้เลย ตัวหล่อลบตัวเองไปละ
7
0
Milet..
ผู้จัดการทีมชาติ
Status: #‎ดี เ จ ฝึ ก หั ด‬
เข้าร่วม: 08 Sep 2013
ตอบ: 26191
โพสเมื่อ: Thu Feb 07, 2019 08:55
THE END
0
0
ซุปตาร์ฟุตบอลโลก
Status: กองแช่ง
เข้าร่วม: 02 Nov 2010
ตอบ: 13064
โพสเมื่อ: Thu Feb 07, 2019 09:03
จบแล้วเหรอ มาช้าไป
0
0
LiverpoolFC
แข้งเจลีก
Status:
เข้าร่วม: 06 Apr 2017
ตอบ: 6118
โพสเมื่อ: Thu Feb 07, 2019 10:09
ปิดมู้อย่างเป็นทางการ

-เอาจริงนะชื่นชม WM มากๆที่อดทน อดกลั้นได้ขนาดนี้ ขนาดโดนลามปามถึงเรื่องครอบครัวนะ
เป็นผมนะ จะเหยียดอะไรผมก็เหยียดไปเหอะ ไม่ซีเรียส เพราะเราเป็นไงก็รู้อยู่แก่ใจ
แต่ถ้ามาเล่นถึงครอบครัวผม ผมนัดบวกอะถือว่าลามปามกันเกินไป

-ส่วนยูสที่ลงหลุม ไปปรับทัศนคติใหม่เลยครับ เล่นเรื่องส่วนตัวมันเกินไป แต่ถ้ามาล้อผมเอาจริงๆผมไม่ซีเรียสนะ บอร์ดมันก็เหมือนโลกออนไลน์แหละ ในเฟสยังเหยียดกันหนักกว่านี้อีกมั้ง

-ส่วนยูสที่ลามปาม WM โนคอมเม้นท์แล้ว เกินเยียวยา ตรรกะป่วยขั้นสุด แค่เรื่องอ้วน มันจะอะไรกันนักหนา แถมตัวเองไม่ชอบโดนเหยียด ดันไปเหยียดครอบครัว WM แล้วอ้างว่าจะได้รู้ถึงความรู้สึก บอกตรงๆแม่งไม่บ้าก็เพี้ยน ตรรกะโคตรพัง เลิกเล่นไปอะดีแล้ว

มาไล่อ่านดูอีกที ก็ทั้งมันส์ทั้งฮานะมู้นี้

ท่านนี้ก้อทั้งวันจริงๆอ่ะ  

ไม่เนียนเลยรุด. เอ็งพวกกัน
0
0
ซุปตาร์ยูโร
Status:
โพสเมื่อ: Thu Feb 07, 2019 10:11
PERE$ พิมพ์ว่า:
ปิดมู้อย่างเป็นทางการ

-เอาจริงนะชื่นชม WM มากๆที่อดทน อดกลั้นได้ขนาดนี้ ขนาดโดนลามปามถึงเรื่องครอบครัวนะ
เป็นผมนะ จะเหยียดอะไรผมก็เหยียดไปเหอะ ไม่ซีเรียส เพราะเราเป็นไงก็รู้อยู่แก่ใจ
แต่ถ้ามาเล่นถึงครอบครัวผม ผมนัดบวกอะถือว่าลามปามกันเกินไป

-ส่วนยูสที่ลงหลุม ไปปรับทัศนคติใหม่เลยครับ เล่นเรื่องส่วนตัวมันเกินไป แต่ถ้ามาล้อผมเอาจริงๆผมไม่ซีเรียสนะ บอร์ดมันก็เหมือนโลกออนไลน์แหละ ในเฟสยังเหยียดกันหนักกว่านี้อีกมั้ง

-ส่วนยูสที่ลามปาม WM โนคอมเม้นท์แล้ว เกินเยียวยา ตรรกะป่วยขั้นสุด แค่เรื่องอ้วน มันจะอะไรกันนักหนา แถมตัวเองไม่ชอบโดนเหยียด ดันไปเหยียดครอบครัว WM แล้วอ้างว่าจะได้รู้ถึงความรู้สึก บอกตรงๆแม่งไม่บ้าก็เพี้ยน ตรรกะโคตรพัง เลิกเล่นไปอะดีแล้ว

มาไล่อ่านดูอีกที ก็ทั้งมันส์ทั้งฮานะมู้นี้

ท่านนี้ก้อทั้งวันจริงๆอ่ะ  

ไม่เนียนเลยรุด. เอ็งพวกกัน  

เค้าเป็นใครอ่ะ รู้บอกผมที
0
0

โค้ช C-License
Status:
เข้าร่วม: 12 Aug 2017
ตอบ: 8859
โพสเมื่อ: Thu Feb 07, 2019 10:19
ว่าแต่เขาอิเหนาเป็นเอง แต่ยูสมายผมส่าหัวร้อนง่ายแล้วก็เกรียนหน่อยๆด้วยนะ เห็นหลายครั้งละ

ส่วนที่ตามอนบวกกับพี่เบนไม่มีอะไรคุยกันคนละประเด็น
0
0
นักเตะอบต.
Status: เห็นงานเป็นลม เห็นนมสู้ตาย
เข้าร่วม: 01 Nov 2010
ตอบ: 3224
โพสเมื่อ: Thu Feb 07, 2019 10:44
นั่งอ่านทุกหน้า มันส์ว้อยย
0
0
Always United ..
ดาวเตะลา ลีกา
Status: Loneliness is underrated.
เข้าร่วม: 09 Oct 2009
ตอบ: 7815
โพสเมื่อ: Thu Feb 07, 2019 11:59
เห้อ สังคมเน่าเฟะทุกวันๆ
0
0
ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 03 Sep 2018
ตอบ: 1069
โพสเมื่อ: Thu Feb 07, 2019 13:39
ถูกแบนแล้ว
อ้าว มีศพเพิ่ม แต่ผมคุ้นๆว่าออกกฎห้ามล้อชื่อเล่นส่วนตัวเพื่อนสมาชิกนิ

ฝ่าฝืนลบสถานเดียว แล้วทำไมแค่แบนหว่าา

หรือผมจำผิด

ปล.อ้าวลบละ มู้นี้เป็นอุทธาหรณ์อย่างดีเลย ในเรื่อง Bully
แก้ไขล่าสุดโดย เฮียเล้า เมื่อ Thu Feb 07, 2019 14:15, ทั้งหมด 1 ครั้ง
1
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3 ... 24, 25, 26, 27
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel