ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ดาวเตะลา ลีกา
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 04 Sep 2009
ตอบ: 13833
โพสเมื่อ: Sun Jan 20, 2019 20:25
[RE: [ManU] Marcus Rashford สู้เค้า!! เจ้าหนูลูกกรอก]
Sahachart พิมพ์ว่า:
150 นัดของ โด้ กับ เมซ ชั่งแตกต่างกันยิ่งนัก

แต่พอช่วงหลังๆ ดันยิงกันระเบิดเถิดเทิงทั้งคู่เลย

โด้ พัฒนาได้ไกลสุดๆเลย (เทียบกับ 150 นัดแรกในอาชีพค้าแข้ง)

แรกๆแกบ้าเลี้ยงแหละเลยยิงน้อย5555
3
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นักเตะกลางซอย
Status:
เข้าร่วม: 11 Feb 2010
ตอบ: 1240
โพสเมื่อ: Sun Jan 20, 2019 20:44
[RE][ManU] Marcus Rashford สู้เค้า!! เจ้าหนูลูกกรอก
Sahachart พิมพ์ว่า:
150 นัดของ โด้ กับ เมซ ชั่งแตกต่างกันยิ่งนัก

แต่พอช่วงหลังๆ ดันยิงกันระเบิดเถิดเทิงทั้งคู่เลย

โด้ พัฒนาได้ไกลสุดๆเลย (เทียบกับ 150 นัดแรกในอาชีพค้าแข้ง)

ช่วงแรกๆเทียบยากนะ โด้เป็นปีกธรรมชาติ ส่วนเมสซี่น่าจะประมาณเพลเมคเกอร์กึ่งๆกองหน้าด้วยซ้ำแล้วก็หน้าตัวขวา

โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
2
0
กำเนิดดาวรุ่ง
Status: ❤️ 박채영 ❤️
เข้าร่วม: 23 Aug 2009
ตอบ: 2398
โพสเมื่อ: Sun Jan 20, 2019 21:02
[RE: [ManU] Marcus Rashford สู้เค้า!! เจ้าหนูลูกกรอก]
บางคนไม่ชอบผมกลับชอบนะกับการเลี้ยงกินตัวของ rashford มันดูดีกว่าการแปะไปมาแบบลูกากุอ่ะ
2
0
อวาตาร์&ลายเซ็นต์ผิดกฏ
Status: Sometimes you have to do the wrong things, for the
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 16520
โพสเมื่อ: Sun Jan 20, 2019 21:32
ในบรรดาตัวที่ขึ้นมา เวลเบค วิลสัน เจ้าแรชมันโหดสุดแล้วหละ

แต่จะพัฒนาไปได้แค่ไหนก็อีกเรื่อง
1
0
ซุปตาร์ยูโร
Status:
เข้าร่วม: 01 Jun 2018
ตอบ: 7612
โพสเมื่อ: Mon Jan 21, 2019 10:13
ผมเชื่อมาตลอดว่า ไอหนูแรช จะจุติได้

แต่ เชื่อจนเลิกเชื่อไปไม่นานมานี่เอง หลัง มู เอาลงนัดนึงแล้วบอกว่าเห็นมั้ย มันเล่นหน้าเป้าก้อกาก กรุต้องส่ง รอมเล่นตรงนี้เท่านั้น

ผมผิดหวังทั้งไอมู และ แรช ไปเลยตอนนั้น

แต่พอโซลชา มาปุ้บ ทำให้ผมกลับลำมาเชื่อในตัวมันอีกครั้ง

คือ โซลชา ใครจะว่าไงไม่รู้นะ แต่สำหรับผม แกคือคนที่ใช่ สำหรับแมนยูเลยแหละ ไม่เอาคนนี้แล้วจะเอาใคร มาทำมีแต่กราฟบวก วันนึงมันก้้อต้องมีแพ้บ้างแหละ แต่ผมว่าโซลชา จะทำทีม มีโมเม้นท์ลุ้นแชมป์ได้ทุกปี เชื่อดิ
1
0

ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel