ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ผู้เยี่ยมชม
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 12 Aug 2016
ตอบ: 3566
โพสเมื่อ: Sat Jan 19, 2019 14:10
ถูกแบนแล้ว
[RE: วันนี้ผมได้เตาแก๊สใหม่แล้วครับ + จ่ายค่าน้ำที่ค้าง 7 เดือน]
ค่าน้ำผิดปกตินะครับ อยู่คนเดียวก็เกินแล้ว

น่าตามประปามาเช็คนะครับ
1
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
โค้ช C-License
Status:
เข้าร่วม: 30 Apr 2015
ตอบ: 13267
โพสเมื่อ: Sat Jan 19, 2019 14:22
[RE: วันนี้ผมได้เตาแก๊สใหม่แล้วครับ + จ่ายค่าน้ำที่ค้าง 7 เดือน]
KingKeanoSS พิมพ์ว่า:
รีวิวเตาแก๊ชด้วยครับ

ผมว่าจะเปลี่ยนพอดี  

ยังไม่ได้ใช้งานจริงจังเลยครับ พอดียังไม่ถึงเวลาทำอาหาร แต่ตอนติดตั้งเสร็จลองเปิดดูครับ ไฟแรงขึ้นสูงดีครับ
1
0
ซุปตาร์ยูโร
Status:
เข้าร่วม: 30 Oct 2014
ตอบ: 3877
โพสเมื่อ: Sat Jan 19, 2019 14:34
ของผมไปจ่ายค่าน้ำ โดนเจ้าหน้าที่ด่าครับ งงเลย

คือผมบอกว่า ไม่มีบิลไปที่บ้านเลย 2-3 เดือนละ

เจ้าหน้าที่บอกผมว่า คนส่งบิลลาออกไปแล้ว แค่เดือนละครั้ง คุณมาที่ประปาเองไม่ได้เหรอ เรื่องแค่นี้เอง ก็คนส่งบิลมันไม่มี ยังไงทุกเดือนคุณก็ต้องมาจ่ายมันหน้าที่คุณอยุ่แล้วนิ

ผมก็ยืนงง อยู่นิดนึง ก็ได้แต่ครับ แล้วยิ้ม แล้วแกก็บ่นงุงงิง เดินไปเฉยๆ เจ้าหน้าที่อีกคนก็เลยเดินมาทำหน้าที่แทน แล้วเค้าก็บ่นว่า เจ้คนเมื่อกี้ไม่รุ้แกหงุดหงิดไรวันนี้บ่นทั้งวัน แต่พูดกับเพื่อนๆเจ้าหน้าที่กันเองนะ แบบให้ผมได้ยินด้วย ผมก็ไม่อะไรนะ

ขี้เกียจไปเถียงให้เสียเวลาชีวิตด้วย
3
0
ซุปตาร์โอลิมปิก
Status:
เข้าร่วม: 11 Feb 2017
ตอบ: 5665
โพสเมื่อ: Sat Jan 19, 2019 14:43
[RE]วันนี้ผมได้เตาแก๊สใหม่แล้วครับ + จ่ายค่าน้ำที่ค้าง 7 เดือน
อยู่ลูกแกหรอ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
1
0

If you love two people at the same time, Choose the second. Because if you really loved the first one, You woudn’t have fallen for the second.
Status:
โพสเมื่อ: Sat Jan 19, 2019 14:44
Vladimir Putin พิมพ์ว่า:
อยู่ลูกแกหรอ  

0
0
Status:
โพสเมื่อ: Sat Jan 19, 2019 14:45
oniznightss พิมพ์ว่า:
ของผมไปจ่ายค่าน้ำ โดนเจ้าหน้าที่ด่าครับ งงเลย

คือผมบอกว่า ไม่มีบิลไปที่บ้านเลย 2-3 เดือนละ

เจ้าหน้าที่บอกผมว่า คนส่งบิลลาออกไปแล้ว แค่เดือนละครั้ง คุณมาที่ประปาเองไม่ได้เหรอ เรื่องแค่นี้เอง ก็คนส่งบิลมันไม่มี ยังไงทุกเดือนคุณก็ต้องมาจ่ายมันหน้าที่คุณอยุ่แล้วนิ

ผมก็ยืนงง อยู่นิดนึง ก็ได้แต่ครับ แล้วยิ้ม แล้วแกก็บ่นงุงงิง เดินไปเฉยๆ เจ้าหน้าที่อีกคนก็เลยเดินมาทำหน้าที่แทน แล้วเค้าก็บ่นว่า เจ้คนเมื่อกี้ไม่รุ้แกหงุดหงิดไรวันนี้บ่นทั้งวัน แต่พูดกับเพื่อนๆเจ้าหน้าที่กันเองนะ แบบให้ผมได้ยินด้วย ผมก็ไม่อะไรนะ

ขี้เกียจไปเถียงให้เสียเวลาชีวิตด้วย

ของผมนี้ต่างกับท่านเลยครับ ผมเดินเข้าไปบอกว่า จ่ายค่าน้ำครับ เขาก็บอกค่ะ รอสักครู่นะคะ เดี่ยวเรียกเด็กเก็บบิลมาก่อน บิลอยู่ที่เด็ก เขาพูดดีมากเลยของผมนะ แบบรอสักครู่นะคะ อะไรประมาณนี้ ยิ้มด้วย ผมยังทึ่งเลย 5555

0
0
แขวนสตั๊ด
Status:
เข้าร่วม: 15 Oct 2009
ตอบ: 66310
โพสเมื่อ: Sat Jan 19, 2019 14:57
ต่อไปอะไรอีกดี

1
0
ซุปตาร์ยูโร
Status:
เข้าร่วม: 30 Oct 2014
ตอบ: 3877
โพสเมื่อ: Sat Jan 19, 2019 15:42
สายลมขย่มศีลธรรม พิมพ์ว่า:
oniznightss พิมพ์ว่า:

ของผมนี้ต่างกับท่านเลยครับ ผมเดินเข้าไปบอกว่า จ่ายค่าน้ำครับ เขาก็บอกค่ะ รอสักครู่นะคะ เดี่ยวเรียกเด็กเก็บบิลมาก่อน บิลอยู่ที่เด็ก เขาพูดดีมากเลยของผมนะ แบบรอสักครู่นะคะ อะไรประมาณนี้ ยิ้มด้วย ผมยังทึ่งเลย 5555

ของผมป้าแก่ๆ น่าจะวัยทองอ่ะครับ
1
0
นักเตะเทศบาล
Status: Alway Blue.
เข้าร่วม: 05 Dec 2016
ตอบ: 5957
โพสเมื่อ: Sat Jan 19, 2019 16:08
[RE]วันนี้ผมได้เตาแก๊สใหม่แล้วครับ + จ่ายค่าน้ำที่ค้าง 7 เดือน
ท่านทนกับเตาแก๊สเก่าได้เก่งมาก นับถือเลย
1
0
ซุปตาร์ยูโร
Status: Object Reference not Set ....
เข้าร่วม: 05 Dec 2016
ตอบ: 6192
โพสเมื่อ: Sat Jan 19, 2019 16:31
ผมก็เพิ่งไปจ่ายค่าน้ำของคอนโดเมื่อสิ้นปีที่ผ่านมา
หลังจากคิดว่าไม่ได้จ่ายมาประมาณ 6 เดือน

ปรากฏว่าตีบิลออกมาคือตั้งแต่เดือน กุมภา ยอดค่าน้ำ 640. บาท
ปล. ผมไปอยู่เชียงใหม่ 3 เดือน
1
0
ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 1034
โพสเมื่อ: Sun Jan 20, 2019 03:07
ถูกแบนแล้ว
ชอบเรื่องราวของท่านนะครับ
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel