ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ดาวเตะกัลโช่
Status: Inside of Estadio Santiago Bernabeu (Lateral Esto)
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 07 Aug 2010
ตอบ: 9429
โพสเมื่อ: Wed Jan 16, 2019 18:15
[RE]Ro m บ่น แอสสายมีด
ผมสายฟรีก็ว่าได้ เติม vip ไปตอนแรกแล้วไม่เติมอีกเลย

แอสสายกาต้า จบหอทุกวีค ยืนเป็นแท้งตัวเดียว(ยกเว้นมูนไลค์บางทีมีหลุด)ไม่เคยกดใบขอแค่มีสเตปลากบอสเป็นแล้วให้แนวหลังยิง ผมแบกตัวเด็กพี่ๆในกิลตลอด ลงได้ถึง 80

80 เป็นต้นไปต้องเอาตัวหลักกันมา เพราะผมสู้มินิไม่ไหว ผมกดธาตุกดไรตีฟูลบัฟก็ดอกละ 10k+

ขอแค่มีตี้คุณเล่นอาชีพอะไรก็มีประโยชน์หมด ผมเลิกงานดึก ตี1 ผมว่างพาแบกลงหอได้ หลังไมค์มาละกันเดียวผมถึงห้อง(ตี1) แล้วพาลง

ผมสายกาต้า 93 ของกากๆ มีวิกัสแอสหลบบอสได้สาย ตายพระชุบ วนๆงี้แล้วหวดต่อ แต่ถ้ามีไนท์มาช่วยก็จบเร็ว

ปล จะลงก็ PM มาหาผมละกัน กลับไปผมมาลง
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
1
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นักบอล ดิวิชั่น 1
Status:
เข้าร่วม: 15 Jan 2006
ตอบ: 11945
โพสเมื่อ: Wed Jan 16, 2019 18:25
[RE: Ro m บ่น แอสสายมีด]
[-_-]Twisted พิมพ์ว่า:

ดูเป็นแนวทางครับ เอาให้เหมาะกับเฟืองที่เรามี  

อัพตามนี้แหละ แต่ให้เอาtwin blade2จุดนั้นก่อนเลย สิ่งที่twin bladeทำคือ ลดdef50% ตีแรงขึ้นเป็นพันเลยนะ ถ้ามีข้อมือกับหลังลดเกราะได้40% แค่นี้ก็90%แล้วๆก็อัพรูนดับเบิ้ลให้ครบ

พวกรูนสกิลพิษไม่ต้องไปอัพเลย กากชิบแทบไม่เห็นความต่าง ผมอัพครบละenchant poison+75% 2จุด ดาเมจแทบไม่เพิ่ม

poison cast ไม่ได้ล่าบอสบ้าพลังก็ไม่ต้องไปอัพ พอเราปาใส่บอสเราต้องเคลือบพิษด้วยนะถึงตีแรงขึ้น ตีแรงจริงคับแต่จะได้ตีกี่ที สู้ไปอัพsoul breakerดีกว่า เวล10ของไม่มีโซลได้2-3หมื่น ก็ยังดีกว่าขึ้นไปให้บอสตบตาย อัพdexรวมแค่78พอ เวลาไปหอเดี๋ยวพรีสบัพเวลาร่ายก็0พอดี

แต่ถ้ายังไม่ทำสมุดคราสcนี่ลำบากย้ายสายไม่ได้ ทำสมุดก่อนเลย
1
0
แข้งบุนเดสลีกา
Status: HOme
เข้าร่วม: 05 Sep 2013
ตอบ: 6370
โพสเมื่อ: Wed Jan 16, 2019 18:33
toOnSir พิมพ์ว่า:
ผมสายฟรีก็ว่าได้ เติม vip ไปตอนแรกแล้วไม่เติมอีกเลย

แอสสายกาต้า จบหอทุกวีค ยืนเป็นแท้งตัวเดียว(ยกเว้นมูนไลค์บางทีมีหลุด)ไม่เคยกดใบขอแค่มีสเตปลากบอสเป็นแล้วให้แนวหลังยิง ผมแบกตัวเด็กพี่ๆในกิลตลอด ลงได้ถึง 80

80 เป็นต้นไปต้องเอาตัวหลักกันมา เพราะผมสู้มินิไม่ไหว ผมกดธาตุกดไรตีฟูลบัฟก็ดอกละ 10k+

ขอแค่มีตี้คุณเล่นอาชีพอะไรก็มีประโยชน์หมด ผมเลิกงานดึก ตี1 ผมว่างพาแบกลงหอได้ หลังไมค์มาละกันเดียวผมถึงห้อง(ตี1) แล้วพาลง

ผมสายกาต้า 93 ของกากๆ มีวิกัสแอสหลบบอสได้สาย ตายพระชุบ วนๆงี้แล้วหวดต่อ แต่ถ้ามีไนท์มาช่วยก็จบเร็ว

ปล จะลงก็ PM มาหาผมละกัน กลับไปผมมาลง  

ถ้าท่านว่างผมขอลงด้วยคนครับ
0
0
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 27 Mar 2010
ตอบ: 489
โพสเมื่อ: Wed Jan 16, 2019 18:33
Ro m บ่น แอสสายมีด
ซ้ำ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
แก้ไขล่าสุดโดย Cordoza เมื่อ Wed Jan 16, 2019 18:34, ทั้งหมด 1 ครั้ง
0
0
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 05 Dec 2015
ตอบ: 331
โพสเมื่อ: Wed Jan 16, 2019 18:40

แนะนำสเต็ปลากบอสทีครับต้องทำยังไง
เวลาลง100ชั้น แอสผมจะยืนแทงค์ให้ ในตี้จะมีวิ+พรีส
0
0
โพสเมื่อ: Wed Jan 16, 2019 18:41

ดูเป็นแนวทางครับ เอาให้เหมาะกับเฟืองที่เรามี  

ทำไมตำแหน่งรูนผม ต่างกับคนคลิปนะครับ ผมไม่มีรูน poison
0
0
ซุปตาร์โอลิมปิก
Status:
เข้าร่วม: 21 May 2009
ตอบ: 6947
โพสเมื่อ: Wed Jan 16, 2019 18:45
ถ้ารูนเยอะ รีเป็นสาย Soulbreaker เก็บเวลไปพลางๆ ก่อนก่ะได้
0
0
อำนาจ ความเชื่อ ความรัก คือ 3 สิ่งที่ตรรกะมนุษย์ไม่สามารถอธิบายได้ ดังนั้นอย่าถามว่าทำไมกับเรื่องพวกนี้
ซุปตาร์ยูโร
Status:
เข้าร่วม: 12 Aug 2010
ตอบ: 8263
โพสเมื่อ: Wed Jan 16, 2019 18:47
pongpang04 พิมพ์ว่า:

ทำไมตำแหน่งรูนผม ต่างกับคนคลิปนะครับ ผมไม่มีรูน poison  
ไปปลดล็อครูนในบ้านกิลก่อนครับ
1
0
โพสเมื่อ: Wed Jan 16, 2019 18:52

ไปปลดล็อครูนในบ้านกิลก่อนครับ  

มีงี้ด้วยหรอครับ พึ่งรู้
0
0
นักเตะอบจ.
Status: Hinatan, My lovely waifu.
เข้าร่วม: 09 Feb 2011
ตอบ: 3790
โพสเมื่อ: Wed Jan 16, 2019 20:20
เลือกมอนตีครับ เน้นขนาดเล็ก เวลช่วงนี้แนะนำ kobold archer เงินดี ขยะขายออกตลอด
ผมก็เล่นแอสมีดครับ ตีธรรมดาเก็บเวลนี่แหละตอนนี้ 93จะ94ละ
รูนเก็บdouble กับ twinblade ให้ครบก็เวลสบายๆละครับ  

83 ผมยัง ฟาม โคบอท อาเชอ ไม่ไหวเลยครับ ตอนนี้ได้แต่ตี เดวิลลูชิ อยู่เลย  

รบกวนถามนิดนะครับ ท่านเก็บเดวิลูชี่360นาทีได้ hand of god ประมาณเท่าไหร่. ลองมาตี cookie ที่ toy fact ดูไหมแต่มันสายเวทย์นะ เป็นกึ่งมนุษ ธาตุกลางน่าจะโดนพิษแรงอยู่.
0
0
โพสเมื่อ: Wed Jan 16, 2019 20:22
Lily Fowler Agger พิมพ์ว่า:
เลือกมอนตีครับ เน้นขนาดเล็ก เวลช่วงนี้แนะนำ kobold archer เงินดี ขยะขายออกตลอด
ผมก็เล่นแอสมีดครับ ตีธรรมดาเก็บเวลนี่แหละตอนนี้ 93จะ94ละ
รูนเก็บdouble กับ twinblade ให้ครบก็เวลสบายๆละครับ  

83 ผมยัง ฟาม โคบอท อาเชอ ไม่ไหวเลยครับ ตอนนี้ได้แต่ตี เดวิลลูชิ อยู่เลย  

รบกวนถามนิดนะครับ ท่านเก็บเดวิลูชี่360นาทีได้ hand of god ประมาณเท่าไหร่. ลองมาตี cookie ที่ toy fact ดูไหมแต่มันสายเวทย์นะ เป็นกึ่งมนุษ ธาตุกลางน่าจะโดนพิษแรงอยู่.  

ประมาณ 250+ นะครับ ที่ผมเก็บ เดวิลูชิ เพราะคนน้อยนะครับ จะอยู่ออคก็คนเยอะ โคบอท ก็ไม่ค่อยไหว เด่วยังไงจะลองไปดูที่ toy ตามที่ท่านบอกนะครับ
0
0
ซุปตาร์ยูโร
Status:
เข้าร่วม: 03 Sep 2018
ตอบ: 11322
โพสเมื่อ: Wed Jan 16, 2019 20:36
Rustey พิมพ์ว่า:

ไป punk เลยครับ เลือดน้อยกว่า deviruchi 20k def มากกว่าแค่ 10 กดธาตุดินตีเอาก้อน 3000 เอง เวล+จ็อบได้เยอะกว่าเยอะเลย

ระวังตายเพราะมอนในแมปด้วยนะครับ เดินห่างๆ guardian เข้าไว้  

คนเยอะไหมครับ

ตอนนี้ผมว่าพังค์ผมว่าคนพอประมาณนะ ไม่เยอะเกินไป บางแนลแทบไม่มีคนเลย คนเค้าไปออคเลดี้กันเยอะ ถ้ามีแมวแท้งค์มาด้วยน่าจะชิวอยู่ ลองมาดูก่อนได้
1
0
โพสเมื่อ: Wed Jan 16, 2019 20:43

ไป punk เลยครับ เลือดน้อยกว่า deviruchi 20k def มากกว่าแค่ 10 กดธาตุดินตีเอาก้อน 3000 เอง เวล+จ็อบได้เยอะกว่าเยอะเลย

ระวังตายเพราะมอนในแมปด้วยนะครับ เดินห่างๆ guardian เข้าไว้  

คนเยอะไหมครับ

ตอนนี้ผมว่าพังค์ผมว่าคนพอประมาณนะ ไม่เยอะเกินไป บางแนลแทบไม่มีคนเลย คนเค้าไปออคเลดี้กันเยอะ ถ้ามีแมวแท้งค์มาด้วยน่าจะชิวอยู่ ลองมาดูก่อนได้  

ขอบคุณครับผม
0
0
นักบอล ดิวิชั่น 1
Status:
เข้าร่วม: 03 Feb 2010
ตอบ: 6275
โพสเมื่อ: Wed Jan 16, 2019 21:39
ถ้าจะหลีกคนเยอะ ไปตี rideword ก็ได้ครับ ได้ Brigan ยังพอขายได้ เป็นมอนขนาดเล้ก
มันไม่แพ้ธาตุ แต่ถ้าอัพรูนพิษ Poison Restrain 2 จุดจะทำให้เราใช้พิษตีแรงขึ้นอีก 20%
จากเดิม รูนนี้อยู่ใกล้ ใช้ง่ายกว่า poison cast ทำให้เราได้เปรียบคนอื่นเรื่องธาตุตรงนี้หน่อย
ส่วนรูน Enchant poison นี่ผมก็อัพนะ แต่ไม่แรงขึ้นเลยแปลกใจเหมือนกัน

ถ้าทน dmg ไม่ไหวให้ไปเช่าแมวดำมาครับผมคิดว่าไหวนะ
0
0
"This is Bussiness"
ดาวเตะกัลโช่
Status: Inside of Estadio Santiago Bernabeu (Lateral Esto)
เข้าร่วม: 07 Aug 2010
ตอบ: 9429
โพสเมื่อ: Thu Jan 17, 2019 02:04
TORREUSICKY#9 พิมพ์ว่า:

แนะนำสเต็ปลากบอสทีครับต้องทำยังไง
เวลาลง100ชั้น แอสผมจะยืนแทงค์ให้ ในตี้จะมีวิ+พรีส  

เข้าใจง่ายสุดครับ ที่เหลือก็อาศัยประสบการณ์ บางทีวิกัสไม่ถึงก็ลากเข้ามาหน่อยให้ร่ายได้ พอร่ายกัสได้ก็ค่อยๆเว้นระยะมอนไม่ให้มันลงสกิลใส่เรา

1
0
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel