ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ผู้เยี่ยมชม
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 23 Nov 2014
ตอบ: 6009
โพสเมื่อ: Wed Jan 16, 2019 03:16
ถูกแบนแล้ว
[RE: ไม่เข้าใจ กลุ่มคนจำพวกนี้]
นั่นดิ ผมเองก็ไม่เข้าใจคนพวกนี้เหมือนกัน ตรรกะแบบเหมือนคนไม่มีการศึกษา ขาอวยเป็นที่1 ใครเห็นต่างด่าเค้าหมด พวกมากลากไป ทำงานกันเปป็นกลุ่ม ตั้งมู้ พากันเม้นท์แบบหล่อๆเรียกไลค์เรียกแพล่บ

ไม่ใช่ที่ไหนหรอก ใน ssนี่แหละ

ผมอ่านมานาน ใครขั้วตรงข้าม หรือไม่ใช่พวกตน โดนกั้นเป็นยูสชยะหมด ทั้งพวกทีมชาติหรือสโมสร ยิ่งบางคนทำยูสตอบหล่อๆ แต่ที่ไหนได้เป็นพวกชอบปั่น เล่น2-3ไอดีปั่นตัวเองก็เคยมีมาละ ในบอร์ดบอลไทยด้วยซ้ำ

SS มีแต่คนมีการศึกษาสินะ

อย่าไปว่าคนอื่นเลยครับ ถ้าตัวคุณมันไม่ได้ดีไปกว่าเค้า
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นักบอลถ้วย ง.
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 07 Jan 2008
ตอบ: 1491
โพสเมื่อ: Wed Jan 16, 2019 09:14
[RE: ไม่เข้าใจ กลุ่มคนจำพวกนี้]
ของแบบนี้มีทุกทีครับ ปล่อยผ่านไปครับ เลือกอ่านเฉพาะที่เรารู้สึกดี เราไม่จำเป็นต้องไปอ่านนี่ครับ

เพราะ "ทุกๆเรื่องในโลกนี้" มีทั้งคนชอบคนเกลียด

พระพุทธเจ้ายังเคยบอกเลยว่าแม่แต่ตัวพระองค์เองก็มีคนเกลียด

เป็นเรื่องธรรมดาครับ ปล่อยไป เลือกอ่านเฉพาะที่เรามีความสุขดีกว่าครับ
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel