ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ผู้เยี่ยมชม
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 12 Aug 2017
ตอบ: 811
โพสเมื่อ: Sat Jan 12, 2019 22:49
ถูกแบนแล้ว
[RE: 'ยูงทอง'แถลงขอโทษ'ดาร์บี้'ต่อเหตุสปายซุ่มดูการซ้อม]
OPDER Ward พิมพ์ว่า:
Tonwan1610 พิมพ์ว่า:
Hanamichi Sakuragi พิมพ์ว่า:
แบบนี้ทีมอันดับสองจะมองไง

ทีมอันดับหนึ่งแม่งเล่นไม่ซื่อแบบนี้

อันนั้นก็เกินไปน่ะครับ แค่เกมเดียวแม้จะมีผลปรับให้นัดนี้แพ้และนอริชชนะเวชบรอม ลีดก็ยังนำครับ เข้าใจและยอมรับครับว่าผิดมารยาท  

นำอะไรครับ. ถ้าปรับแพ้จะมี 51 เท่าเดิม และนอริชชนะวันนี้ จะเป็น 52

แก้ไขเพิ่ม. ถ้าเกิดเดอร์บี้ไม่ถูกสปาย เค้าอาจจะมีโอกาสชนะ
นั่นคือมีผลต่อการเลื่อนชั้นของเค้า. ความหวังของแฟนบอลเค้า
แต่ลีดเล่นสกปรกแบบ โคตรน่าสมเพช  

ไม่ต้องมองเรื่องอันดับกันหรอกครับ
มองว่าทำแบบนี้มาเเล้วกี่ครั้งดีกว่าในฤดูกาลนี้
1
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นักเตะหมู่บ้าน
Status:
เข้าร่วม: 11 Feb 2017
ตอบ: 3138
โพสเมื่อ: Sat Jan 12, 2019 22:56
[RE: 'ยูงทอง'แถลงขอโทษ'ดาร์บี้'ต่อเหตุสปายซุ่มดูการซ้อม]
ควรโดนตัดแต้มครับแบบนี้ แค่ขอโทษไม่พอหรอก
0
0
นักบอลไทยพรีเมียร์ลีก
Status:
เข้าร่วม: 26 May 2011
ตอบ: 3502
โพสเมื่อ: Sat Jan 12, 2019 22:59
'ยูงทอง'แถลงขอโทษ'ดาร์บี้'ต่อเหตุสปายซุ่มดูการซ้อม
Tonwan1610 พิมพ์ว่า:
Hanamichi Sakuragi พิมพ์ว่า:
แบบนี้ทีมอันดับสองจะมองไง

ทีมอันดับหนึ่งแม่งเล่นไม่ซื่อแบบนี้

อันนั้นก็เกินไปน่ะครับ แค่เกมเดียวแม้จะมีผลปรับให้นัดนี้แพ้และนอริชชนะเวชบรอม ลีดก็ยังนำครับ เข้าใจและยอมรับครับว่าผิดมารยาท  

จากข่าวก่อนหน้าที่เจ้าตัวออกมาพูดเองก็บอกอยู่ว่าเคยทำบ่อย คงไม่ใช่ทำแค่ครั้งแรกและครั้งเดียวหรอก
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
ดาวเตะลา ลีกา
Status: ♥김새론/ 신예은 / 김시은
เข้าร่วม: 22 Oct 2012
ตอบ: 5645
โพสเมื่อ: Sun Jan 13, 2019 00:10
ยังจะมีคนออกมาบอกว่ามันไม่ผิดกฎอย่างขำ ถ้ามันไม่ผิดมันจะเป็นข่าวใหญ่โตทำไม
0
0
ลูกยิงสลายมโน

ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel