ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
เจ้าของสโมสร
Status: ประธานคลับไอยูแห่งประเทศไทย
: 0 ใบ : 0 ใบ
ตอบ: 15637
โพสเมื่อ: Sat Dec 22, 2018 16:24
[RE: [ROM] พ่อค้าตัวรอง Hammer Fall 1Hit Orc Archer/Orc Warrior (“ไม่ใช้เฟือง”)]
talenttent พิมพ์ว่า:
คุโรบูตะ พิมพ์ว่า:

Mistcoil พิมพ์ว่า:

รบกวนติดต่อหัวกิลด์เลยครับ ตามทื่บอกไว้
ทุกอย่างอยู่ในดุลพินิจของหัวกิลด์ครับ  

รับหมดฮะ ที่เหลือ
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
Status: ประธานคลับไอยูแห่งประเทศไทย
โพสเมื่อ: Sat Dec 22, 2018 17:17
[RE: [ROM] พ่อค้าตัวรอง Hammer Fall 1Hit Orc Archer/Orc Warrior (“ไม่ใช้เฟือง”)]
Taerg พิมพ์ว่า:
Spoil
[หัวกิลด์ฝากขายของครับ]
เนื่องในวาระที่หัวกิลด์จะสละตำแหน่ง .
..ต้องการเปิดรับสมัครตำแหน่งหัวหน้ากิลด์ครับ
หลอกๆ ล้อเล่นนะครับท่านหัวกิลด์

ก็รับสมัครคนเข้ากิลด์เพิ่มครับ
อาชีพที่ขาดแคลน... (ก็คิดว่าคงขาดแคลนต่อไปนะ 555)
ในกิลด์สื่อสารกันผ่านทาง Discord เป็นหลักนะครับ
ยังไงก็ติดต่อท่าน มินจู ตามภาพด้านล่างไปได้เลยนะครับ

ไม่เล่น ดกิสคอร์ด เข้าได้มั้ย  

เข้าได้ ซิบไปหายูสมินจูเลย
http://www.soccersuck.com/boards/topic/1715901/1/#39351738

แนะนำให้ทักไปตอนกลางวัน เพราะกลางคืนแกเมา  

ไม่ใช่แบ่ว
แก้ไขล่าสุดโดย ❤❤❤มินจู❤❤❤ เมื่อ Sat Dec 22, 2018 17:19, ทั้งหมด 2 ครั้ง
0
0
ปลายอาชีพค้าแข้ง
Status:
เข้าร่วม: 13 Jun 2009
ตอบ: 52808
โพสเมื่อ: Sat Dec 22, 2018 17:45
[ROM] พ่อค้าตัวรอง Hammer Fall 1Hit Orc Archer/Orc Warrior (“ไม่ใช้เฟือง”)
❤❤❤มินจู❤❤❤ พิมพ์ว่า:
Taerg พิมพ์ว่า:
Spoil
[หัวกิลด์ฝากขายของครับ]
เนื่องในวาระที่หัวกิลด์จะสละตำแหน่ง .
..ต้องการเปิดรับสมัครตำแหน่งหัวหน้ากิลด์ครับ
หลอกๆ ล้อเล่นนะครับท่านหัวกิลด์

ก็รับสมัครคนเข้ากิลด์เพิ่มครับ
อาชีพที่ขาดแคลน... (ก็คิดว่าคงขาดแคลนต่อไปนะ 555)
ในกิลด์สื่อสารกันผ่านทาง Discord เป็นหลักนะครับ
ยังไงก็ติดต่อท่าน มินจู ตามภาพด้านล่างไปได้เลยนะครับ

ไม่เล่น ดกิสคอร์ด เข้าได้มั้ย  

เข้าได้ ซิบไปหายูสมินจูเลย
http://www.soccersuck.com/boards/topic/1715901/1/#39351738

แนะนำให้ทักไปตอนกลางวัน เพราะกลางคืนแกเมา  

ไม่ใช่แบ่ว  

ไม่เมาแต่นัวเด็กอยู่ ไม่ว่างตอบสินะ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
โพสเมื่อ: Sat Dec 22, 2018 19:58
๐mC๐ พิมพ์ว่า:

ไม่เมาแต่นัวเด็กอยู่ ไม่ว่างตอบสินะ  

ทำไมคนรู้เยอะจังฟะ
แก้ไขล่าสุดโดย ❤❤❤มินจู❤❤❤ เมื่อ Sat Dec 22, 2018 19:59, ทั้งหมด 1 ครั้ง
1
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel