ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ดาวเตะพรีเมียร์ลีก
Status: It's not that I'm evil I just don't like to preten
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 01 Apr 2008
ตอบ: 25230
โพสเมื่อ: Sun Dec 16, 2018 08:58
[RE: 2 ทีมเจลีก แห้วด้วย! กิเลนปัดคุย "โกเบ" หลังต้องการ "อุ้ม" อยู่ต่อ]
เข้าใจอยู่นะ เพราะว่าเมืองทองคงต้องการเงิน ทางญี่ปุ่นอาจจะไม่เห็นว่าแพง แต่นี่ก็สมบัติล้ำค่าของเมืองทอง
1
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นักเตะกลางซอย
Status:
เข้าร่วม: 12 Aug 2014
ตอบ: 1482
โพสเมื่อ: Sun Dec 16, 2018 09:17
[RE]2 ทีมเจลีก แห้วด้วย! กิเลนปัดคุย "โกเบ" หลังต้องการ "อุ้ม" อยู่ต่อ
คือ เมืองทองอยากขาย แต่เขาจะยืม

ถ้าให้ยืมต่อ มันก็ยืมเรื่อยๆ หมดก็ทิ้งกลับเมืองทอง ตังไม่เสียเยอะ

ยังไงเมืองทองทำถูกละ อยากได้จ่ายมา
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
1
0

นักเตะอบต.
Status:
เข้าร่วม: 29 Aug 2006
ตอบ: 1947
โพสเมื่อ: Tue Dec 18, 2018 09:51
[RE: 2 ทีมเจลีก แห้วด้วย! กิเลนปัดคุย "โกเบ" หลังต้องการ "อุ้ม" อยู่ต่อ]
bee!!bee!! พิมพ์ว่า:
TWICE พิมพ์ว่า:
ไม่เสียสละเพื่อชาติแล้วหราาาาาาา เห็นปีที่แล้วออกมาเปิดการ์ดทำเพื่อชาติกันรัวๆ  

ทีมเมืองทองไม่เคยเปิดการ์ดเสียสละเพื่อชาตินะครับ แล้วทีมที่ท่านเชียร์ล่ะครับเคยปล่อยใครไปลุยเจลีคมั่งยัง??

ไหนเชียร์ทีมไหนบอกหน่อยซิ๊

เพจ official เลยนะครับ แหม่

อ่อ ไม่ใช่เพื่อชาติ แต่เพื่อวงการฟุตบอลไทย
1
0
Love is like the wind. U can't see it but U can feel it.
นักบอลถ้วย ข.
Status:
เข้าร่วม: 18 Feb 2011
ตอบ: 3919
โพสเมื่อ: Tue Dec 18, 2018 20:01
Frodo_Fowl พิมพ์ว่า:
bee!!bee!! พิมพ์ว่า:
TWICE พิมพ์ว่า:
ไม่เสียสละเพื่อชาติแล้วหราาาาาาา เห็นปีที่แล้วออกมาเปิดการ์ดทำเพื่อชาติกันรัวๆ  

ทีมเมืองทองไม่เคยเปิดการ์ดเสียสละเพื่อชาตินะครับ แล้วทีมที่ท่านเชียร์ล่ะครับเคยปล่อยใครไปลุยเจลีคมั่งยัง??

ไหนเชียร์ทีมไหนบอกหน่อยซิ๊

เพจ official เลยนะครับ แหม่

อ่อ ไม่ใช่เพื่อชาติ แต่เพื่อวงการฟุตบอลไทย  

คือเสี่ยเป้แกออกขอบคุณสำหรับตำแหน่งผู้เสียสละที่สื่อยกให้ไม่ใช่เหรอครับ ไม่ใช่ว่าแกพูดเองว่าทางสโมสรคือผู้เสียสละ

แต่ก็นั่นแหละ เสี่ยเป้ก็คือเสี่ยเป้ รู้ๆ กันอยู่ครับเรื่องคุยโม้ 555+ ส่วนไอ้ที่ผมบอกว่าทางสโมสรไม่เคยยกตัวว่าเป็น

ผู้เสียสละนั่นน่ะ ผมหมายถึงในนามสโมสรเองอ่ะครับ อธิบายไงดีล่ะ ประมาณว่าทาง official ไม่เคยออกวลีนี้มาอ่ะครับ
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel