ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ดาวเตะลา ลีกา
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 04 Sep 2009
ตอบ: 13827
โพสเมื่อ: Thu Dec 13, 2018 17:34
[RE: มีข่าวเมอร์เท่นออกมาตำหนิฟานไดจ์ไหม?]
dekbom09 พิมพ์ว่า:
kimikase พิมพ์ว่า:
ดรีส์ มันจบ แต่แฟนบอลไม่จบครับ แฟนบอลหงส์ ตามไปในเพจ นาโปลี เพียบ ไปไล่จวก อันเช่ โคตรไม่มีมารยาท ลองคิดกลับกันว่าถ้าทีมตัวเองโดน อีกทีมที่ทำเป็น นาโปลี ก็จะพูดกันเต็มโลกโซเชียลว่า ยังไงก็แดง ยกเท้าสูง อันตรายขนานดนั้น เคยเห็นมาแล้วว่าเป็นยังไง ไม่อยากนึกภาพถ้าวันนั้นชนะ มาดริด โดยที่ ซาลาห์ เจ็บ  
ช่วยไม่ได้เมอเท่นไปเปิดก่อนเอง 5555  
ไว้ให้โดนบ้างครับ ช่วยมองเป็นสีสันด้วยนะครับ อย่ามาตั้งกระทู้งอแง  
แปลกยังไงลิเวอร์พูลโดนตั้งด่าอย่างบ่อย แล้วไปหามาด้วยว่าผมเคยตั้งกระทู้งอแงตอนไหน แล้วผมไม่เคยไปด่าเมอเท่นด้วยในเฟสก็ไม่เคย5555
1
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 28 Dec 2017
ตอบ: 2219
โพสเมื่อ: Thu Dec 13, 2018 17:35
ถูกแบนแล้ว
[RE: มีข่าวเมอร์เท่นออกมาตำหนิฟานไดจ์ไหม?]
ระเด่นระดาดง พิมพ์ว่า:
นาบี้ เกอิต้า พิมพ์ว่า:
ACTART พิมพ์ว่า:
ตอนแวรัตติ เสียบโกเมส รอดแดงไม่เห็นมีคนไหนออกมาพูดมั้ง พวกกูรู  

มุดรูกันหมด

กุรู หรอ

ป่าวววว

แฟนแดงๆบางทีม  

กลับมาละหรอ มาถึงก็ใส่เลยนะ  

เบา เบา

คืนนี้มีทีเด็ดไหมท่าน
0
0
ซุปตาร์โอลิมปิก
Status: word not enough to talk about football
เข้าร่วม: 06 Jun 2010
ตอบ: 17569
โพสเมื่อ: Thu Dec 13, 2018 17:40
ระเด่นระดาดง พิมพ์ว่า:
ACTART พิมพ์ว่า:
ตอนแวรัตติ เสียบโกเมส รอดแดงไม่เห็นมีคนไหนออกมาพูดมั้ง พวกกูรู  

มุดรูกันหมด

กุรู หรอ

ป่าวววว

แฟนแดงๆบางทีม  

กลับมาละหรอ มาถึงก็ใส่เลยนะ  

เบา เบา

คืนนี้มีทีเด็ดไหมท่าน  

เซบีญ่าน่าจะไหว
1
0
นักบอล ดิวิชั่น 1
Status:
เข้าร่วม: 22 Oct 2012
ตอบ: 3970
โพสเมื่อ: Thu Dec 13, 2018 17:55
ดรีส์ มันจบ แต่แฟนบอลไม่จบครับ แฟนบอลหงส์ ตามไปในเพจ นาโปลี เพียบ ไปไล่จวก อันเช่ โคตรไม่มีมารยาท ลองคิดกลับกันว่าถ้าทีมตัวเองโดน อีกทีมที่ทำเป็น นาโปลี ก็จะพูดกันเต็มโลกโซเชียลว่า ยังไงก็แดง ยกเท้าสูง อันตรายขนานดนั้น เคยเห็นมาแล้วว่าเป็นยังไง ไม่อยากนึกภาพถ้าวันนั้นชนะ มาดริด โดยที่ ซาลาห์ เจ็บ  
ช่วยไม่ได้เมอเท่นไปเปิดก่อนเอง 5555  
ไว้ให้โดนบ้างครับ ช่วยมองเป็นสีสันด้วยนะครับ อย่ามาตั้งกระทู้งอแง  
แปลกยังไงลิเวอร์พูลโดนตั้งด่าอย่างบ่อย แล้วไปหามาด้วยว่าผมเคยตั้งกระทู้งอแงตอนไหน แล้วผมไม่เคยไปด่าเมอเท่นด้วยในเฟสก็ไม่เคย5555  
หมายถึงแฟนบอลท่านอื่นครับผม ถ้าโดนแบบ เมอร์เตนส์ บ้าง คงจะได้รู้ครับว่าแฟนบอล หงส์ ในบอร์ดคนไหน เป็นประเภทหลับหูหลับตาเชียร์ แบบไหนความจำสั้น
0
0
ซุปตาร์โอลิมปิก
Status:
เข้าร่วม: 01 Jul 2006
ตอบ: 34069
โพสเมื่อ: Thu Dec 13, 2018 19:01
หมายถึงแฟนบอลท่านอื่นครับผม ถ้าโดนแบบ เมอร์เตนส์ บ้าง คงจะได้รู้ครับว่าแฟนบอล หงส์ ในบอร์ดคนไหน เป็นประเภทหลับหูหลับตาเชียร์ แบบไหนความจำสั้น  

ลอฟเลนไงครับโดนเป็นว่าเล่น เพราะปากตัวเองล้วนๆไม่เหนมีใคร ปกป้องมัน

แถมด่าซ้ำพร้อม
แก้ไขล่าสุดโดย ACTART เมื่อ Thu Dec 13, 2018 19:03, ทั้งหมด 1 ครั้ง
0
0
ดาวเตะพรีเมียร์ลีก
Status:
เข้าร่วม: 18 Oct 2010
ตอบ: 9526
โพสเมื่อ: Fri Dec 14, 2018 18:16

ผมชอบท่านวิเคราะห์นาโปลีมาก เพราะผมชอบลาซิโอไม่ชอบยูเว่ แต่ไอประเด็นฟานไดรฟ เมอเท่น ผมไม่เห็นด้วยกับท่านเลย 1.เรื่องเอาความเห็นในเเพจนาโปลีมาโจมตีแฟนหงส์ เอาจริงๆผมเห็นทุกเพจ แฟนบอลปากหมาหัวร้อน ไม่ใช้สมองคอมเม้นมีโคตรเยอะ ขนาดเพจการกุศลยังมีพวกนี้เลย 2. เรื่องที่บอกว่าถ้าหงส์โดนบ้างจะพูดกันเต็มโซเชียล ก็นัดเจอ psg ไงครับ แวรัตติยันโกเมซเต็มแข้งแบบบอลไม่อยู่จตรงนั้นด้วย แวรัตติไม่โดนแม้แต่เหลือง แถมแพ้อีกเกมนั้น

จบๆกันได้แล้วประเด็นนี้ทุกทีมโดนกันหมด เดี๋ยวก็มี var ปีหน้าจะได้ลดการหัวร้อนของแฟนบอลได้บ้าง

1
0
นักบอล ดิวิชั่น 1
Status:
เข้าร่วม: 22 Oct 2012
ตอบ: 3970
โพสเมื่อ: Sat Dec 15, 2018 18:44
LoversMoon พิมพ์ว่า:

ผมชอบท่านวิเคราะห์นาโปลีมาก เพราะผมชอบลาซิโอไม่ชอบยูเว่ แต่ไอประเด็นฟานไดรฟ เมอเท่น ผมไม่เห็นด้วยกับท่านเลย 1.เรื่องเอาความเห็นในเเพจนาโปลีมาโจมตีแฟนหงส์ เอาจริงๆผมเห็นทุกเพจ แฟนบอลปากหมาหัวร้อน ไม่ใช้สมองคอมเม้นมีโคตรเยอะ ขนาดเพจการกุศลยังมีพวกนี้เลย 2. เรื่องที่บอกว่าถ้าหงส์โดนบ้างจะพูดกันเต็มโซเชียล ก็นัดเจอ psg ไงครับ แวรัตติยันโกเมซเต็มแข้งแบบบอลไม่อยู่จตรงนั้นด้วย แวรัตติไม่โดนแม้แต่เหลือง แถมแพ้อีกเกมนั้น

จบๆกันได้แล้วประเด็นนี้ทุกทีมโดนกันหมด เดี๋ยวก็มี var ปีหน้าจะได้ลดการหัวร้อนของแฟนบอลได้บ้าง

ไม่เป็นไรครับ ไม่เห็นด้วยไม่ว่ากันครับ จริง ๆ แพ้ก็ยอมรับครับ แต่ก็ต้องขอโทษด้วยครับที่เอามาปะปนกัน ตอนนั้นแค่โมโห เซ็ง ๆ นิดหน่อยครับ ได้เพื่อน ๆ ใน ss พูดนี้แหละครับ ช่วยให้คิดขึ้นได้เยอะ
1
0
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel