ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักบอลถ้วย ก.
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 13 Mar 2018
ตอบ: 10810
โพสเมื่อ: Tue Dec 11, 2018 16:29
[RE: จนท.ป่าไม้ โต้ปมครูใหญ่โพสต์จวก "หัวหน้าวิเชียร" ห้ามเข้าไปแจกของโรงเรียน ตชด.]
เบื่อไอ้พวกหิวบุญ
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ดาวซัลโวยุโรป
Status: The Potters
เข้าร่วม: 05 Sep 2013
ตอบ: 7285
โพสเมื่อ: Tue Dec 11, 2018 16:32
[RE: จนท.ป่าไม้ โต้ปมครูใหญ่โพสต์จวก "หัวหน้าวิเชียร" ห้ามเข้าไปแจกของโรงเรียน ตชด.]
เป็นผมก็ไม่ให้เข้า
0
0
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 30 Apr 2010
ตอบ: 528
โพสเมื่อ: Tue Dec 11, 2018 16:55
Spoil
samuraicrazy พิมพ์ว่า:
ผมทำงานป่าไม้ครับ เข้าพื้นที่พวกนี้ต้องทำเรื่องขออนุญาตล่างหน้าเป็นเดือนๆ ครับ ชื่อเขาก็บอกอยู่ว่าเขตรักษาพันธุ์สัตว์ป่า วัตถุประสงค์หลักๆ เขาป้องกัน รักษาให้สัตว์ป่ามันอยู่อาศัย ขยายพันธุ์ มันเปราะบางนะครับ แล้วใช่ว่าขอทุกคันจะเข้าได้ มันมีสเปคเครื่อง สเปคล้อ วัตถุประสงค์ที่เข้าไป ต้องพิจารณากันเป็นรายๆไป นี่ขออนุญาตคนเดียวจะเอาพวกพ่วงไปอีก 43 คัน อ้างเอาอาหารให้เด็ก บริจาค ไปทำบุญ บลาๆ หน้าดิน ถนนหนทางฉิ...หายกันหมดครับ สัตว์ป่ากระเจิงหมด งานวิจัยต่างๆ ที่ทำกันไว้ ไม่สัมฤทธิ์ผล ทั้งๆที่รู้ๆกันอยู่หาที่ลองรถ ลองล้อ ลองช่วงล่างกัน พวกบริษัทโช๊ค ล้อ ช่วงล่างพวกนี้ชอบจัดทริปบุญบังหน้าครับ แล้วผมละเกลียดจริงๆ ที่พูดขู่เนี่ย ว่าอย่าผ่านหน้าโรงเรียนนะ จะจัดให้ซักปั้ง โคตรไร้วุฒิภาวะเลย เอาจริงๆ คงแบบเสียหน้าที่ไปรับปากพรรคพวกไว้ ว่าเดี๋ยวพาเข้าเอง พอพาเข้าไม่ได้ก็เลยหัวร้อน

ปล.สงสารเด็กๆ นะครับ อดดินน้ำแดงเฮลบลูบอย ใส่น้ำแข็งเย็นๆ เลย

ดีใจเจอคนทำงานป่าไม้ด้วยกันเล่นSS
0
0
ซุปตาร์ฟุตบอลโลก
Status:
เข้าร่วม: 13 Jun 2007
ตอบ: 39430
โพสเมื่อ: Tue Dec 11, 2018 19:25
ดีแล้วครับที่ไม่ให้เข้า แต่คนอื่นเค้าจะเข้าใจไหมแค่นั้นเอง
0
0

นักเตะกลางซอย
Status:
เข้าร่วม: 16 Sep 2007
ตอบ: 383
โพสเมื่อ: Wed Dec 12, 2018 10:31
morphin พิมพ์ว่า:
Spoil
samuraicrazy พิมพ์ว่า:
ผมทำงานป่าไม้ครับ เข้าพื้นที่พวกนี้ต้องทำเรื่องขออนุญาตล่างหน้าเป็นเดือนๆ ครับ ชื่อเขาก็บอกอยู่ว่าเขตรักษาพันธุ์สัตว์ป่า วัตถุประสงค์หลักๆ เขาป้องกัน รักษาให้สัตว์ป่ามันอยู่อาศัย ขยายพันธุ์ มันเปราะบางนะครับ แล้วใช่ว่าขอทุกคันจะเข้าได้ มันมีสเปคเครื่อง สเปคล้อ วัตถุประสงค์ที่เข้าไป ต้องพิจารณากันเป็นรายๆไป นี่ขออนุญาตคนเดียวจะเอาพวกพ่วงไปอีก 43 คัน อ้างเอาอาหารให้เด็ก บริจาค ไปทำบุญ บลาๆ หน้าดิน ถนนหนทางฉิ...หายกันหมดครับ สัตว์ป่ากระเจิงหมด งานวิจัยต่างๆ ที่ทำกันไว้ ไม่สัมฤทธิ์ผล ทั้งๆที่รู้ๆกันอยู่หาที่ลองรถ ลองล้อ ลองช่วงล่างกัน พวกบริษัทโช๊ค ล้อ ช่วงล่างพวกนี้ชอบจัดทริปบุญบังหน้าครับ แล้วผมละเกลียดจริงๆ ที่พูดขู่เนี่ย ว่าอย่าผ่านหน้าโรงเรียนนะ จะจัดให้ซักปั้ง โคตรไร้วุฒิภาวะเลย เอาจริงๆ คงแบบเสียหน้าที่ไปรับปากพรรคพวกไว้ ว่าเดี๋ยวพาเข้าเอง พอพาเข้าไม่ได้ก็เลยหัวร้อน

ปล.สงสารเด็กๆ นะครับ อดดินน้ำแดงเฮลบลูบอย ใส่น้ำแข็งเย็นๆ เลย

ดีใจเจอคนทำงานป่าไม้ด้วยกันเล่นSS  

อ้าว ทำงานอยู่ที่ไหนครับพี่
0
0

ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel