ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักเตะอบต.
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 04 Aug 2007
ตอบ: 2404
โพสเมื่อ: Mon Dec 10, 2018 21:02
[RE]อย่าคิดลึก!คูตี้ร่วมยินดี'ซาลาห์'กดแฮตทริก
กินยาลืมเขย่าขวดกระมัง
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นักเตะเทศบาล
Status: Allez, Allez, Allez. Allez, Allez, Allez.
เข้าร่วม: 28 Dec 2017
ตอบ: 4061
โพสเมื่อ: Mon Dec 10, 2018 22:13
[RE: อย่าคิดลึก!คูตี้ร่วมยินดี'ซาลาห์'กดแฮตทริก]
Dybala พิมพ์ว่า:
Newguitarboy พิมพ์ว่า:
เข้ามาอ่านข่าวแล้วฮาบางเม้น เหมือนชีวิตนี้ดูแค่ทีมตัวเองทีมเดียว ตัวผู้เล่นตัวเองเก่งที่สุดแล้วขำหว่ะ มี200ลป.กับนักเตะที่ยิงเยอะเพราะระบบของโค้ชมีส่วนเยอะ ยังพาคว้าแชมป์อะไรไม่ได้เลย อีกเม้นบอกเมสซี่ต้องไปสำรอง อันนี้ขำหนักมากอะ  

อันนี้ก็เม้นซีเรียสไปนะถ้าแยกแยะออก เค้าก็แค่ขำขัน ผมอ่านผมยังยิ้มมุมปาก

เค้าก็เม้นหยอกๆ  
อ่อ ผมคงติดภาพแฟนบอลทีมนี้ ทับถมแฟนทีมอื่นเยอะเกินไป ทีหลังใครเม้นแซววงเล็บไว้ด้วยนะ

ปล.ถ้าลองกลับกันแฟนทีมนี้โดน จะดราม่าทันที ช่วยไม่ได้ครับเม้นไม่กระจ่างเอง  

ติดภาพแฟนบอลทีมนี้ ทับถมแฟนทีมอื่นเยอะเกินไป???? WHAT??? เท่ากับว่าที่ผ่านมานี่มีเรื่องให้ทับถมด้วยหรอครับ?? จะเอาเรื่องไรที่ไหนไปนั่งทับถมทีมอื่นหว่า ถ้าปัจจุบันน่ะพอเข้าใจว่าพอโม้ได้ ผมเชียร์มานานยังไม่รู้จะทับถมเรื่องไรเลย มีแต่ว่าวกับว่าว ถถถถถถ
0
0
ดาวเตะกัลโช่
Status:
เข้าร่วม: 11 Jan 2011
ตอบ: 18415
โพสเมื่อ: Mon Dec 10, 2018 22:57
[RE: อย่าคิดลึก!คูตี้ร่วมยินดี'ซาลาห์'กดแฮตทริก]
เข้ามาอ่านข่าวแล้วฮาบางเม้น เหมือนชีวิตนี้ดูแค่ทีมตัวเองทีมเดียว ตัวผู้เล่นตัวเองเก่งที่สุดแล้วขำหว่ะ มี200ลป.กับนักเตะที่ยิงเยอะเพราะระบบของโค้ชมีส่วนเยอะ ยังพาคว้าแชมป์อะไรไม่ได้เลย อีกเม้นบอกเมสซี่ต้องไปสำรอง อันนี้ขำหนักมากอะ  

อันนี้ก็เม้นซีเรียสไปนะถ้าแยกแยะออก เค้าก็แค่ขำขัน ผมอ่านผมยังยิ้มมุมปาก

อ่อ ผมคงติดภาพแฟนบอลทีมนี้ ทับถมแฟนทีมอื่นเยอะเกินไป ทีหลังใครเม้นแซววงเล็บไว้ด้วยนะ

ปล.ถ้าลองกลับกันแฟนทีมนี้โดน จะดราม่าทันที ช่วยไม่ได้ครับเม้นไม่กระจ่างเอง  

เม้นท์ไม่กระจ่างเพราะตกข่าว รึปล่าว ??

http://www.soccersuck.com/boards/topic/1705798

แก้ไขล่าสุดโดย Red_Duckza เมื่อ Mon Dec 10, 2018 22:58, ทั้งหมด 1 ครั้ง
0
0

ได้

ซุปตาร์ฟุตบอลโลก
Status: กองแช่ง
เข้าร่วม: 02 Nov 2010
ตอบ: 13064
โพสเมื่อ: Mon Dec 10, 2018 23:14
อย่าคิดลึก!คูตี้ร่วมยินดี'ซาลาห์'กดแฮตทริก
55555555555

ตลกอ่ะ พักผ่อนบ้างอะไรบ้างนะจ๊ะหนู
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
LiverpoolFC
นักบอลไทยพรีเมียร์ลีก
Status: A Tu Corazón
เข้าร่วม: 05 May 2014
ตอบ: 9369
โพสเมื่อ: Mon Dec 10, 2018 23:27
[RE]อย่าคิดลึก!คูตี้ร่วมยินดี'ซาลาห์'กดแฮตทริก
พรุ่งนี้วันไปโรงเรียนแล้ว ต้องเครียดเป็นธรรมดา

หรือไม่ก็เป็นวันทำงาน ต้องจริงจังสินะ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0
แขวนสตั๊ด
Status: LFC and Relax moment
เข้าร่วม: 12 Jul 2014
ตอบ: 20944
โพสเมื่อ: Wed Dec 12, 2018 08:57

แสดงว่าเป็นคนเก็บกด เดาลักษณะการเม้นจากการอ่านไม่ออก

เข้าสังคมบ้างนะครับ เผื่อเค้าจะถามหานะ

0
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel