ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ผู้เยี่ยมชม
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 07 Nov 2014
ตอบ: 4249
โพสเมื่อ: Fri Dec 07, 2018 16:58
ถูกแบนแล้ว
[RE: สมชาย โด]
Iiikung1 พิมพ์ว่า:
เรื่องของผม พิมพ์ว่า:
krileugna พิมพ์ว่า:
โดและชัปปุยคทอสองคนที่เราโกรธลุงรามากที่ไม่เรียก เราว่าลึกแล้วโดคือตอบโจทย์ลุงราเต็มๆนะ แต่ไหงลุงบอกว่าโดไม่เข้าระบบ เพระโดรับเด่นรุกเด่น เอาเล่นปีกขวาแทนจ๋าเย็นยังได้ เราว่าเรื่องนี้มีเงื่อนนำอยู่แล้ว  

แก่แล้ว หัวสมองไปหมดระบบโบราณ บ้านนอกอย่าเสียเวลา รีบๆปลด  

เรียกแล้วเจอถอนไป2รอบ แถมหลังหมดทีมชาติลงให้สโมสรเต็มเวลาทั้ง2รอบ เป็นผมผมก็ไม่เรียกหรอก เชื่อด้วยว่าโค้ชหลายๆคนก็คงไม่เรียก ถ้าไม่ใช่ระดับท็อปของทีมจริงๆ  

ตอนนี้แบคขวา แทนใครไม่ได้ ก็ต้องโดแหละ ไม่งั้นก็โดนปลดอะ ตกรอบแน่นอน กลางเชียงราย ฐิติวัต ดีกว่ากลางT2 เยอะ
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นักเตะอบจ.
Status:
เข้าร่วม: 10 Oct 2010
ตอบ: 3512
โพสเมื่อ: Fri Dec 07, 2018 17:12
โดและชัปปุยคทอสองคนที่เราโกรธลุงรามากที่ไม่เรียก เราว่าลึกแล้วโดคือตอบโจทย์ลุงราเต็มๆนะ แต่ไหงลุงบอกว่าโดไม่เข้าระบบ เพระโดรับเด่นรุกเด่น เอาเล่นปีกขวาแทนจ๋าเย็นยังได้ เราว่าเรื่องนี้มีเงื่อนนำอยู่แล้ว  

แก่แล้ว หัวสมองไปหมดระบบโบราณ บ้านนอกอย่าเสียเวลา รีบๆปลด  

เรียกแล้วเจอถอนไป2รอบ แถมหลังหมดทีมชาติลงให้สโมสรเต็มเวลาทั้ง2รอบ เป็นผมผมก็ไม่เรียกหรอก เชื่อด้วยว่าโค้ชหลายๆคนก็คงไม่เรียก ถ้าไม่ใช่ระดับท็อปของทีมจริงๆ  

ตอนนี้แบคขวา แทนใครไม่ได้ ก็ต้องโดแหละ ไม่งั้นก็โดนปลดอะ ตกรอบแน่นอน กลางเชียงราย ฐิติวัต ดีกว่ากลางT2 เยอะ  

ใจลึกๆเขาก็อยากเรียกแหละ ใครจะไม่อยากเรียกขนาดถอนไปรอบแรกเขายังให้โอกาสเรียกอีกรอบเลย ผมว่าการไม่ติดทีมAFFนี่เหมือนดัดโดไปในตัวด้วย หวังว่าหลังจากนี้จะไม่มี"ตามสูตร"อีกละกัน
0
0

ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 07 Nov 2014
ตอบ: 4249
โพสเมื่อ: Fri Dec 07, 2018 17:43
ถูกแบนแล้ว

ใจลึกๆเขาก็อยากเรียกแหละ ใครจะไม่อยากเรียกขนาดถอนไปรอบแรกเขายังให้โอกาสเรียกอีกรอบเลย ผมว่าการไม่ติดทีมAFFนี่เหมือนดัดโดไปในตัวด้วย หวังว่าหลังจากนี้จะไม่มี"ตามสูตร"อีกละกัน  

รายการนี้เรียกยังไง โดก็ต้องมาแน่นอน ฟันธง
0
0
นักเตะตำบล
Status: แสงเหนือจะนานแค่ไหน?
เข้าร่วม: 20 May 2011
ตอบ: 2575
โพสเมื่อ: Fri Dec 07, 2018 18:40
[RE]สมชาย โด
ถ้าโค้ชยังเป็นราเยวัช ยังไงก็ยากครับ

ส่วนเรื่องถอนตัวไรงี้ ผมไม่รู้ครับ :)
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 390
โพสเมื่อ: Fri Dec 07, 2018 19:17
tele พิมพ์ว่า:
เห็นมีหลายคนเคยพิมพ์ไว้ว่าโดเล่นปีกได้ดีนี่จริงมั้ยครับ ผมไม่ได้ตามสักเท่าไหร่ ถ้าเล่นได้จริงตามที่ว่าการได้ลงเล่นแทนในตำแหน่งของจ่านี่คิดว่าจะเหมาะมั้ยครับ  

ส่วนตัวคิดว่าได้ครับ มีช่วงนึงโดนเคอซิสจับไปเล่นปีก ฟอร์มดีเลย แต่เวลาแบ็คเจ็บแกก็ลงมาเล่นแบค ซึ่งเวลาแกเล่นแบคแกก็เติมเกมตลอด
1
0
นักเตะกลางซอย
Status:
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 1397
โพสเมื่อ: Fri Dec 07, 2018 19:36
เชือดไก่ให้ลิงดู
0
0

นักบอลถ้วย ก.
Status:
เข้าร่วม: 24 Sep 2008
ตอบ: 3779
โพสเมื่อ: Fri Dec 07, 2018 20:52
MUPS7 พิมพ์ว่า:
PUGPUBG พิมพ์ว่า:
Berlusconi69 พิมพ์ว่า:
ผมขอถามเพิ่มในนี้ละกัน เผื่อมีคนรู้

ทำไม โด ถึงไม่อยากเล่นทีมชาติครับ  

โดนใบสั่งรึเปล่า ผมเดา แต่ย้ายมาแบงค์คอกแล้วน่าจะได้เล่นตลอดถ้าเขาเรียกนะ  

มาอีก แระ ใบสั่ง
ถ้ามีใบสั่งจริงก่อนหน้านี้ อดิศักดิ์ พีรพัฒน์ อดิศร
ก็ยังติดทีมของราเยวัชอยุ่เลย

ทำไมเค้าถึงปล่อยให้ติด  

อยากถามกลับนะครับไม่ได้กวน แล้วแต่ล่ะคนฟอร์มดีเท่าโดไหม แต่ล่ะตัวเอาดาวรุ่งมาแทนยังจะดีกว่าเลย กอล์ฟก็พึ่งจะกลับมาเอง
0
0
กำเนิดดาวรุ่ง
Status: J'aime ton sourire :)
เข้าร่วม: 14 Feb 2014
ตอบ: 931
โพสเมื่อ: Fri Dec 07, 2018 22:23
เสียดาย โด จริงๆ ผมว่ายังไงแกก็ดีกว่าโรเลอร์นะ
0
0

ปลายอาชีพค้าแข้ง
Status:
เข้าร่วม: 13 Jun 2009
ตอบ: 52850
โพสเมื่อ: Fri Dec 07, 2018 23:45
สมชาย โด
ovanpanda พิมพ์ว่า:
ถ้าอยากให้คุณภาพทีมดีขึ้นก็ควรเรียกมาติดนะ  

ผมว่ากลับกันมากกว่านะ ถ้าอยากเล่นทีมชาติอยู่ก็ออกกมาพูดเลย คนเรียกจะได้รู้ว่าต้องทำยังไง ไม่ใช่เรียกแล้วก็ถอน ๆเหมือนต้องง้อให้มาเล่นทีมชาติ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
ดาวซัลโวยุโรป
Status:
เข้าร่วม: 08 Jan 2011
ตอบ: 17300
โพสเมื่อ: Sat Dec 08, 2018 00:41

ใช่คับ อย่าสักแต่ด่า ราเยวัชเคยสัมพาดว่าในนักเตะไทย
ชอบโดสุดด้วยซ้ำเพราะสรีระดี ใครบอกไม่เรียก เขาเรียกมา 2 รอบ บอกเจ็บๆ แต่กลับเมืองทองวิ่งปร๋อเลย
เปนผมผมก็เคืองอะ เรียก 2 รอบ ถอน 2 รอบ
0
0
ผู้ช่วยแมวมอง
Status: 誰でも人生を享受する権利を持っている…
เข้าร่วม: 22 Oct 2012
ตอบ: 47102
โพสเมื่อ: Sat Dec 08, 2018 09:12
มันเป็นอะไรที่แฟนเมืองทองจะบอกเสมอว่าไม่มีใบสั่งแต่พอถามทำไมทำแบบนั้นมันก็จะเดดแอร์
1
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel